બુધવારે બોપરે મોગલ હી મંગલમ” મોગલ માં કરશે આ રાશિ જાતકો પર કૃપા ભાગ્ય ચમકી જશે વધશે ધન સંપત્તિ પૈસા અને સુખ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. તમારા વ્યવસાયમાં સારું પ્રદર્શન કરીને, તમે તેને ઉચ્ચ સ્તરે લઈ જવામાં સમર્થ હશો. તમારે આળસ છોડીને તમારા કાર્યો પાછળ જવું પડશે. તમે તમારી દિનચર્યામાં પણ કેટલાક ફેરફાર કરી શકો છો, જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. પરિવારનો કોઈ સભ્ય તમને મદદ માટે પૂછી શકે છે. તમારી સુવિધાઓમાં વધારો થતો જણાય. જો ભૂતકાળમાં તમારી કોઈ મિત્ર સાથે દલીલ થઈ હોય, તો તમારે તેના માટે માફી પણ માંગવી પડી શકે છે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે મુશ્કેલ રહેશે. તમે એક મહાન માણસને મળશો. તમે માંગલિક તહેવારમાં સામેલ થશો, જ્યાં તમારે તમારી પોતાની શરતો પર બોલવું વધુ સારું રહેશે, અન્યથા તમે તમારા પરિવારના કોઈપણ સભ્ય માટે ખરાબ અનુભવી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે અને અભ્યાસમાં વ્યસ્ત રહેશે, તો જ તેઓ સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશે. તમે વ્યવસાય કરવા માટે એક નવો વિચાર લઈને આવી શકો છો, જેનો તમારે તરત જ પીછો કરવો પડશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો આજે લગ્ન કરી શકે છે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેશે. તમારા જીવનસાથીની પ્રગતિ જોઈને તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. તમે કાર્યસ્થળ પર લોકો સાથે નિષ્ક્રિય બેસીને સમય પસાર કરશો, જે તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓની કૃપાથી તમને પ્રમોશન અને પગાર વધારો મળી શકે છે. કોઈ પણ સરકારી યોજનામાં રોકાણ કરવા માટે તમારે કાળજીપૂર્વક વિચારવું પડશે. પરિવારના કોઈ સભ્યને અચાનક પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. ઓનલાઈન વ્યાપાર કરતા લોકો કોઈક છેતરપિંડીની જાળમાં ફસાઈ શકે છે, તેથી સાવચેત રહો.

કર્ક : દિવસની શરૂઆત તમારા માટે ખુશીઓ લઈને આવશે, કારણ કે બાળકોની કેટલીક પરીક્ષાઓનું પરિણામ આવી શકે છે, જેમાં તેમને સફળતા મળશે. જો પરિવારના કોઈ સભ્યના ભવિષ્યને લઈને કોઈ નિર્ણય લેવામાં આવે તો ખૂબ જ સમજી-વિચારીને લેજો, નહીં તો પછીથી પસ્તાવો થઈ શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી માટે પણ ગિફ્ટ લાવશો, જેમાં તમારા ખિસ્સાનું ધ્યાન રાખીને ગિફ્ટ લાવવી વધુ સારું રહેશે. નવા પરિણીત લોકો ક્યાંક ફરવા જઈ શકે છે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહેશે. નોકરીમાં તમને નવું પદ મળી શકે છે, તમારી બીજી બાજુ ટ્રાન્સફર પણ થઈ શકે છે, જેના માટે તમારે બીજી જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. જો પરિવારમાં કોઈ સભ્ય તમારાથી નારાજ છે, તો તમારે તેને મનાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. તમે તમારા ઘરે પૂજા પાઠ, હવન, કીર્તન વગેરે કરાવવાનું વિચારી શકો છો. તમારા જુનિયરો પણ તમને કાર્યસ્થળમાં સાથ આપશે. તમે પ્રોપર્ટીની ખરીદીમાં પણ હાથ મિલાવી શકો છો.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા પ્રભાવ અને વૈભવમાં વધારો લાવશે. તમે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહથી ભરેલા રહેશો, જેના કારણે તમે કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિની સલાહ પર આવી શકો છો અને કોઈપણ રોકાણ યોજના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકો છો. પપ્પા કોઈ વાત પર તમારાથી ગુસ્સે થશે. સાસરી પક્ષના કોઈપણ વ્યક્તિ સાથે સમાધાન કરતી વખતે તમારે પૈસાની લેવડ-દેવડ વિશે વાત કરવાની જરૂર નથી. તમે તમારી રોજિંદી સુવિધાઓની કેટલીક વસ્તુઓની ખરીદી પર પણ કેટલાક પૈસા ખર્ચી શકો છો, જે લોકો નોકરીની શોધમાં ઘરે-ઘરે ભટકી રહ્યા છે, તેઓને કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળશે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેવાનો છે. પારિવારિક વિખવાદને કારણે તમે કાર્યસ્થળ પર તમારા કામ પર ધ્યાન પણ નહીં આપી શકો, પરંતુ તમને તમારા મનની વાત કોઈ મિત્ર સાથે કરવાની તક મળશે. જો તમે કોઈ કાયદાકીય કાર્યમાં જીતવા માંગો છો, તો તમારે તેના માટે કોઈ અધિકારીની વાત માનવી પડી શકે છે. બાળકો તમારી સાથે તેમના મનની કેટલીક સમસ્યાઓ શેર કરશે, જેના માટે તમારે ઉકેલ શોધવો પડશે. કોઈ રોગ પિતાને પોતાની ઝપેટમાં લઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીનો રહેશે. તમે તમારા જુનિયરને કેટલીક એવી વાતો કહેશો, જેના કારણે તે પોતાનું કામ સમયસર પૂરું કરશે. કોઈ તમારી મીઠી વાતોમાં તમને લલચાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરી શકે છે. જો તમે તમારા તરફથી કોઈ પૈસાના રોકાણનો ઉલ્લેખ કરો છો, તો તમારે તે કરવાથી બચવું પડશે. તમે પૈસા પણ એકઠા કરી શકશો, જેનાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે. રાજકારણમાં કામ કરતા લોકોને કોઈ મોટું પદ મળી શકે છે, જે તમારી ખુશીનું કારણ બનશે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારી પરેશાનીઓમાંથી મુક્તિ અપાવવાનો રહેશે.કાર્યસ્થળે આવનારી સમસ્યાઓના કારણે તમે પરેશાન રહેશો. જો પરિવારના કોઈપણ સભ્યના ભવિષ્યને લઈને કોઈ નિર્ણય લેવો હોય તો તેમાં દરેકનો અભિપ્રાય અવશ્ય લેવો. મનોરંજનના માધ્યમો તરફ તમારી રુચિ વધુ વધશે. તમારા દ્વારા આપવામાં આવેલ સલાહ અન્ય લોકો માટે ઉપયોગી થશે, પરંતુ તમને ઘણા લાંબા સમય પછી તમારા પ્રિયજનને મળવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થીઓ વાંચનમાં ઘણો રસ લેશે. વેપાર-ધંધામાં વૃદ્ધિની પૂરેપૂરી સંભાવના જણાય છે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેવાનો છે. કાર્યમાં સારું પ્રદર્શન કરીને તમે લોકોનું દિલ જીતી શકશો, પરંતુ તમારે કેટલીક પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેમાં તમારે ધીરજ રાખવી પડશે, નહીં તો દુશ્મનો તેનો ફાયદો ઉઠાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરશે. પરિવારના કોઈ સભ્યને વિદેશમાં નોકરી મળી શકે છે, જે તમારી ખુશીનું કારણ બનશે. તમારે તમારા માટે પૈસાની વ્યવસ્થા કરવી પડી શકે છે. તમને ભાઈ-બહેનો તરફથી શક્ય તમામ મદદ મળતી જણાય છે. જો કોઈ મિત્ર તમને રોકાણ કરવાનું કહે, તો એમાં તમારા પિતા સાથે વાત કરવી વધુ સારું રહેશે.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. તમારે ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ સુમેળથી ચાલવું પડશે નહીંતર પરિવારના સભ્યો તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. તમે આવા કેટલાક લોકો સાથે સંપર્ક સ્થાપિત કરશો, જે તમારા કામમાં તમને મદદ કરશે અને માર્ગદર્શન આપશે. વેપારી વર્ગ માટે દિવસ થોડો પરેશાનીભર્યો બની શકે છે, કારણ કે તેમના કેટલાક મોટા સોદા અટકી શકે છે, જે તેમની પરેશાનીનું કારણ બનશે. પારિવારિક જીવનમાં ઝઘડા થશે, પરંતુ સંબંધોમાં પરસ્પર પ્રેમ જળવાઈ રહેશે.

મીન : આજે તમારા પરિવારમાં કોઈ શુભ તહેવારનું આયોજન થઈ શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના લગ્ન પ્રસ્તાવ પર મહોર લાગી શકે છે. તમે મીઠા શબ્દોથી લોકોના દિલ જીતી શકશો, પરંતુ તમારે તમારા દુશ્મનોને હરાવવા માટે ચતુરાઈનો ઉપયોગ કરીને થોડું કામ કરવું પડશે. નોકરી કરતા લોકોને તેમના વરિષ્ઠો તરફથી વખાણ સાંભળવા મળી શકે છે. જો તમે પરિવારના સભ્યો પાસેથી આવી જ કોઈ મદદ માંગશો તો તમને તે સરળતાથી મળી જશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *