આજે રવિવારે કેતુ ગ્રહે આ 3 રાશિઓ માટે સંક્રમણ કરીને સંપત્તિ અને ભાગ્યનો મજબૂત યોગ બનાવીને ધન રાજયોગ બનાવ્યો જય ખોડિયારમાં

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેશે અને સવારથી સાંજ સુધી અન્ય લોકોના કામ માટે દોડતા રહેશે. કાર્યસ્થળ પર પણ તમારા પક્ષમાં કેટલાક ફેરફારો થઈ શકે છે, જેના કારણે સહકર્મીઓનો મૂડ અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. તમારા સારા વ્યવહારથી તમે બધાના પ્રિય બની જશો. રાત્રે પત્નીની તબિયત ખરાબ હોવાને કારણે તેને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે અને તેણે ભાગવું પડી શકે છે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક છે અને પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદમાં પસાર થશે. બપોર સુધીમાં તમને તમારા કરિયર સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવાની જરૂર છે. સાંજે લાંબા સમયથી રાહ જોવાતા મહેમાનના આગમનથી આનંદ થશે. રાત્રે કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાથી પ્રસન્નતા રહેશે અને માન-સન્માન વધશે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા જીવનમાં ખુશીઓ લઈને આવશે. પિતાના આશીર્વાદ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓના આશીર્વાદથી આજે કોઈ કિંમતી વસ્તુ કે મિલકત મેળવવાની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. વ્યસ્તતા વધુ રહેશે અને કોઈપણ બાબતમાં બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળો. વાહનનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. કેટલાક લોકોનો સહયોગ તમને આગળ વધતો રાખશે. પત્ની તરફથી પણ ઈચ્છિત સિદ્ધિ થઈ શકે છે.

કર્ક : આજે ગ્રહોની શુભ દશા તમારા જીવનમાં ચાર ચાંદ લગાવવા જઈ રહી છે અને અચાનક તમને મોટી રકમની પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક યોજનાઓને ગતિ મળશે. રાજ્ય સન્માન અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ઉતાવળ અને ભાવનાત્મકતામાં લીધેલ નિર્ણય પાછળથી પસ્તાવો કરી શકે છે. ઉતાવળમાં કંઈ ન કરો.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ લાભદાયક રહેશે. રાજકીય ક્ષેત્રે અકાળે સફળતા મળશે અને સંતાનોની જવાબદારી પૂરી થશે. તમારે તેમની કારકિર્દી અંગે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવો પડી શકે છે. અટકેલા કામ પણ પૂરા થશે. સાંજથી રાત સુધીનો સમય પ્રિયજનો સાથે આનંદમાં પસાર થશે. ખાવા-પીવામાં ખાસ ધ્યાન રાખવું.

કન્યા : આજે કરિયરની બાબતમાં તમારે દરેક રીતે સજાગ રહેવાની જરૂર છે. સંબંધીઓ તરફથી ખુશી અને શુભ કાર્યોની ખુશી મળશે. તમે સર્જનાત્મક કાર્યનો આનંદ માણશો. પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિ ઊભી થાય ત્યારે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. આજે તમારે જરૂરી વસ્તુઓ લેવા માટે પરિવારના સભ્યો સાથે બજારમાં જવું પડી શકે છે. રાજ્યની મદદ પણ મળશે. સૂર્યાસ્ત સમયે અચાનક ધનલાભ થવાની સંભાવના છે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકોને આજે સફળતા મળશે અને આજે શિક્ષણ અને સ્પર્ધાના ક્ષેત્રમાં વિશેષ સિદ્ધિ મળવાની સંભાવના છે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે અને તમારી વાત કરવાની રીત લોકોને પ્રભાવિત કરશે. તમને વિશેષ સન્માન મળશે. ખાસ ધસારાના કારણે તમે થાકનો અનુભવ કરશો. સાવચેત રહો. જીવનસાથીનો સહયોગ પૂરતા પ્રમાણમાં મળશે. પ્રવાસ, દેશની સ્થિતિ સુખદ અને લાભદાયક રહેશે.

વૃશ્ચિક : આજે તમારી આર્થિક બાજુ મજબૂત થશે અને ધન, સન્માન, કીર્તિ, કીર્તિમાં વધારો થશે અને તમારું કોઈ અટકેલું કામ પૂર્ણ થશે. પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત થશે. વાણી પર સંયમ ન રાખવાથી કોઈ કામ બગડી શકે છે. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. સાંજે પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. તમને મોજ-મસ્તી કરવાની તક મળશે.

ધનુ : ધનુ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ સારો છે. આજે ઘરની વસ્તુઓ પર પૈસા ખર્ચ થશે. સાંસારિક સુખ ભોગવવાના માધ્યમો વધશે અને મહેનત કરીને પૈસા કમાઈ શકશો. કોઈ સંબંધીના કારણે ટેન્શન થઈ શકે છે. રૂપિયાની લેવડ-દેવડના મામલામાં ખાસ ધ્યાન રાખવું. દિવસ દરમિયાન, તમારે કોર્ટના ચક્કર લગાવવા પડી શકે છે, જેમાં તમારો વિજય થશે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે ભાગ્યશાળી છે અને આજે તમને ક્યાંકથી અટવાયેલા પૈસા મળવાની આશા છે. મનના સાનુકૂળ લાભના કારણે વેપાર ક્ષેત્રે પ્રસન્નતા રહેશે. આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા સારી રહેશે. ધંધામાં પરિવર્તનનું આયોજન કરવામાં આવી રહ્યું છે. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે અને તમે તમારી બધી જવાબદારીઓ પૂરી કરશો. ધાર્મિક સ્થળોની યાત્રાની ઘટનાને મજબૂતીથી મોકૂફ રાખવામાં આવશે. વાહનનો ઉપયોગ કરવામાં સાવધાની રાખો, વાહનને આકસ્મિક નુકસાન થવાથી ખર્ચ વધી શકે છે.

કુંભ : આજે તમારે વધારે ખર્ચના કારણે ચિંતા કરવી પડી શકે છે. અચાનક શરીરના દુખાવાના કારણે ભાગદોડ અને વધારાનો ખર્ચ થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટી ખરીદતા અને વેચતા પહેલા પ્રોપર્ટીના તમામ કાયદાકીય પાસાઓ તપાસો.

મીન : આજનો દિવસ તમારો આનંદથી પસાર થશે. આજે તમારે નજીક અને દૂરની યાત્રા કરવી પડી શકે છે. વેપારમાં વધતી પ્રગતિથી તમે ખુશ રહેશો. વિદ્યાર્થીઓને આજે માનસિક તણાવથી રાહત મળી શકે છે. તમે સાંજે કામ માટે ક્યાંક જઈ શકો છો અને તમારે ઘણો ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. તમારું મન પણ હળવું રહેશે. માતા-પિતાની સલાહ અને આશીર્વાદ ઉપયોગી સાબિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *