મંગળવારે સાંજે માં મોગલ આ રાશિઓને કરશે માલામાલ, ઘણા સમય થી ચાલતી તકલીફો થશે દુર થશે પૈસાનો વરસાદ જાણો તમારી સ્થિતિ. જય માં મોગલ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે પ્રગતિનો દિવસ રહેશે. તમારા વ્યવસાયમાં મંદીને કારણે તમે થોડા ચિંતિત રહેશો, પરંતુ તમે તમારા રોજિંદા ખર્ચાઓ સરળતાથી પૂર્ણ કરી શકશો. જો તમે પ્રવાસ પર જવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તેને મુલતવી રાખવું વધુ સારું રહેશે, નહીં તો વાહનની આકસ્મિક નિષ્ફળતાને કારણે તમારા પૈસા વધી શકે છે. તમારે તમારી કિંમતી ચીજવસ્તુઓની પણ સુરક્ષા કરવી પડશે, નહીં તો તે ખોવાઈ જવાની અને ચોરાઈ જવાની સંભાવના છે.

વૃષભ : આ દિવસે તમારી આસપાસનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે અને આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં પણ તમારી રુચિ વધશે. જો તમે આજે કોઈ નવું કામ કરો છો, તો તમારે તેમાં સાવધાની રાખવાની જરૂર છે, નહીં તો તમારે થોડી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે અને ખર્ચને નિયંત્રણમાં રાખશો, તો તે વધુ સારું રહેશે. તમે તમારા મિત્રો સાથે મસ્તી કરવાના મૂડમાં રહેશો અને પાર્ટીનું પણ આયોજન કરી શકો છો. વિદેશથી શિક્ષણ લેવા ઈચ્છુક વિદ્યાર્થીઓને થોડી તક મળી શકે છે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે વ્યસ્ત રહેશે. તમે કેટલીક વ્યવસાયિક યોજનાઓ ફરીથી શરૂ કરી શકો છો, જેના કારણે તમે વ્યસ્ત રહેશો અને તમે તમારી સાથે બીજાના કામ કરવા માટે તૈયાર રહેશો, જેના કારણે તમે પરિવારના સભ્યોને સમય આપી શકશો નહીં. તમારા કામ અને પરિવાર વચ્ચે સંતુલન જાળવવું તમારા માટે સારું રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં આવી રહેલા અવરોધોને દૂર કરવા માટે આજે તમે તમારા કોઈપણ વરિષ્ઠની મદદ લઈ શકો છો. જો તમને તમારા મન મુજબ કામ મળશે તો તમે ખુશ થશો, પરંતુ જો તમે તમારું સંપૂર્ણ ધ્યાન કામ પર રાખશો તો સારું રહેશે..

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે ચિંતાજનક રહેશે. તમે કાર્યસ્થળ પર તમારા વિરોધીઓ વિશે ચિંતા કરી શકો છો, કારણ કે તેઓ તમારા માટે કેટલીક નવી સમસ્યાઓ ઊભી કરી શકે છે, જેને તમે તમારી બુદ્ધિમત્તાનો ઉપયોગ કરીને દૂર કરી શકશો. નાણાકીય સ્થિતિ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત રહેશે, તેથી તમે ક્યાંક મુસાફરી કરવાની યોજના પણ બનાવી શકો છો, જેનાથી તમારી કેટલીક ચિંતાઓનો અંત આવશે. તમે સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં પણ રસ દાખવશો. કાર્યસ્થળ પર કોઈ તમારી છબી ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે અને તમને વ્યાવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં તમારી મહેનત અનુસાર પરિણામ મળશે. જો ભાઈઓ સાથે કોઈ વિવાદ થયો હોય, તો તેને ઉકેલવામાં તમારી વિશેષ ભૂમિકા હશે, જેના માટે તમારે માફી પણ માંગવી પડી શકે છે. બાળકોના ભણતર પર થોડા વધુ પૈસા ખર્ચ થશે, પરંતુ તેનાથી તમે બાળકના કરિયરને લઈને સંતુષ્ટ રહેશો. નોકરીની સાથે, જો તમે કોઈ નાના કામની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તમે તેના માટે સરળતાથી સમય કાઢી શકશો.

કન્યા : કરિયરની શોધમાં રહેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સુવર્ણ તક લઈને આવી શકે છે. તમને સારું પદ અને સારી નોકરી મળી શકે છે, જેના કારણે પરિવારનું વાતાવરણ પણ ખુશનુમા રહેશે અને દરેક વ્યક્તિ એકબીજાની મદદ માટે આગળ આવશે. જો કે, તમારે કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે, તેથી તમારે સાવચેત રહેવું પડશે. વરિષ્ઠ સભ્યોની મદદથી પ્રોપર્ટી સંબંધિત સમસ્યાનો ઉકેલ આવી શકે છે. આજે તમે તમારા જીવનસાથી માટે સાડી અથવા ઘરેણાં લાવી શકો છો

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે આવક અને ખર્ચ વચ્ચે સંતુલન જાળવવાનો રહેશે. તમારા વધતા ખર્ચને કારણે તમે તમારા સંચિત પૈસા પણ ખર્ચ કરશો. જો આવું થાય છે, તો પછી તમારે નાણાકીય સંકટનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તેથી તમારે બજેટનું આયોજન કરવું પડશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસ સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પાર્ટનરશીપમાં બિઝનેસ કરનારા લોકોએ પોતાના પાર્ટનર પર ખૂબ ધ્યાનથી વિશ્વાસ કરવો પડશે.

વૃશ્ચિક : વેપાર કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. આજે તમે વ્યવસાય સાથે જોડાયેલી કેટલીક નાની-નાની સમસ્યાઓના ઉકેલમાં વ્યસ્ત રહેશો અને તમે કેટલાક નવા કર્મચારીઓને પણ સામેલ કરી શકો છો. કેટલાક સમયથી જો તમને સરકારી કામમાં અગવડ પડી રહી હતી, તો તે પણ ઠીક રહેશે, પરંતુ તમારે ઉતાવળ અને ભાવનાત્મકતામાં કોઈ નિર્ણય લેવાની જરૂર નથી, નહીં તો તે તમારી નબળાઈ બની શકે છે. તમારે પરિવારના સભ્યો સાથે બેસીને ચાલી રહેલી સમસ્યાઓનો ઉકેલ શોધવો પડશે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે થોડી મૂંઝવણ પેદા કરી શકે છે, પરંતુ તમને કોઈ શુભ તહેવારમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. જો તમારા પરિવારના સભ્યો એકબીજા સાથે ઝઘડો કરે છે, તો તમારે વચ્ચે વાત કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તેમની સાથે તમારા સંબંધો બગડી શકે છે. વધુ કામ થશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહો.

મકર : આજે તમારે કાયદાકીય બાબતોમાં રસ લેવો જ જોઈએ, નહીંતર આગળ વધતા રહેશે. તમારે પારિવારિક અને વ્યવસાયિક જીવનમાં સંવાદિતા જાળવી રાખવી પડશે, નહીં તો તમે પરિવારના સભ્યોથી નારાજ રહેશો. જે લોકો કોઈ નાના વ્યવસાયમાં પોતાનો હાથ અજમાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, તેઓ તેમાં પણ સફળ થશે. સરકારી નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકોએ કોઈપણ વિવાદ ટાળવો જોઈએ.

કુંભ : પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં આજનો દિવસ તમારા માટે થોડી મુશ્કેલી લાવશે. જો તમે કોઈને પૈસા ઉછીના આપો છો, તો તે પાછા આવવાની શક્યતા ઓછી છે. જો તમે કોઈપણ પારિવારિક વ્યવસાય સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લઈ રહ્યા છો, તો ઘરના વરિષ્ઠ સભ્યોની સલાહ ચોક્કસ લો. જો તમે કોઈ આર્થિક સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યા છો, તો તમે તમારા પરિવારના સભ્યોની મદદ લઈ શકો છો. વિદ્યાર્થીઓને મહેનત પ્રમાણે પરિણામ મળશે.

મીન : આજે તમારે કોઈપણ વાદવિવાદમાં પડવાનું ટાળવું પડશે. રાજકારણમાં કામ કરતા લોકોએ સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, કારણ કે તેમના પર કેટલાક ખોટા આરોપો લગાવવામાં આવી શકે છે. કોઈ પણ વ્યક્તિના કહેવાથી શેરબજાર કે મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરેમાં પૈસા ન રોકો નહીં તો નુકસાન થઈ શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ પ્રત્યે કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી ન રાખો, નહીંતર સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. બહાર રહેતા પરિવારના કોઈ સભ્ય પાસેથી તમને કોઈ સારી માહિતી મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *