શ્રાવણ મહિના માં રવિવારે મોગલમાં ની કૃપાથી આ 7 રાશિ જાતકોના સિતારાઓ થશે બુલંદ, સુખ સુવિધાઓ થી જીવન થશે પરિપૂર્ણ જય માં મોગલ

મેષ : આ દિવસે તમારા અંગત વિચારો છોડીને બીજાના વિચારો અપનાવવાની જરૂર છે. ઘર અને પારિવારિક કામ કરતી વખતે તમારા માટે સમાધાનકારી વર્તન અપનાવવું યોગ્ય રહેશે. વાણી પર સંયમ રાખવો નહીંતર કોઈની સાથે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. સમયસર ભોજન મળવાની શક્યતા ઓછી છે. નાણાકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખો.

વૃષભ : આજે તમે નાણાકીય જવાબદારીઓ પર ધ્યાન આપશો અને ક્યાંક રોકાણની યોજના પણ બનાવી શકશો. આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. તમારા મનમાં ઉત્સાહ અને વિચારોની સ્થિરતાના કારણે તમે બધા કામ સારી રીતે કરી શકશો. આજે મનોરંજન, સૌંદર્ય પ્રસાધનો, જ્વેલરી વગેરે પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે

મિથુન : આજનો દિવસ કષ્ટદાયક હોવાથી દરેક બાબતમાં સાવધાની રાખો. પરિવાર અને બાળકો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. આક્રમકતા અને આવેગને નિયંત્રણમાં રાખો, જેથી મામલો બગડે નહીં. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, ખાસ કરીને આંખોમાં દુખાવો. આકસ્મિક પરિસ્થિતિઓ માટે તૈયાર રહો. ભાષા અને વર્તનમાં નમ્રતા રાખો.

કર્ક :તમારો દિવસ આનંદ અને ઉલ્લાસમાં પસાર થશે. વેપારમાં લાભ થશે. આવકના સ્ત્રોતમાં વધારો થઈ શકે છે. મિત્રોને મળવાથી આનંદની લાગણી થશે. વિવાહ લાયક લોકોના લગ્ન થવાની સંભાવના છે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સુંદર પર્યટન સ્થળની મુલાકાત લેવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. પત્ની અને પુત્ર તરફથી સુખ અને શાંતિ રહેશે. તમે પૈસાનું સારી રીતે આયોજન કરી શકશો.

સિંહ : કાર્યસ્થળમાં આજે તમે પ્રભાવશાળી રહેશો. તમારા કામની ઉચ્ચ અધિકારીઓ પર સકારાત્મક અસર પડશે, જેના કારણે તેઓ તમારાથી ખુશ રહેશે. આજે તમે મજબૂત મનોબળ અને પૂરા આત્મવિશ્વાસ સાથે તમારું કાર્ય પૂર્ણ કરશો. પિતા સાથે સંબંધ પ્રેમાળ રહેશે અને તેમને ફાયદો પણ થશે. જમીન, વાહન, મિલકત સંબંધિત કાર્યો માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ છે.

કન્યા : તમારો દિવસ પ્રતિકૂળતાઓથી ભરેલો રહેશે. ચિંતાને કારણે તમે માનસિક રીતે પરેશાન રહેશો. શારીરિક શક્તિના અભાવે થાક અને શક્તિહીનતાનો અનુભવ થશે, જેના કારણે કામ કરવાનું મન નહીં થાય. નોકરી કે ધંધાના સ્થળે સહકર્મીઓ અને અધિકારીઓનો વ્યવહાર નકારાત્મક રહેશે. બાળકોના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે અને તેમની સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. વિરોધીઓથી સાવધાન રહેવાની સલાહ છે.

તુલા : આજે કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખવો તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. દુશ્મનોથી પણ સાવધાન રહો. સારી સ્થિતિમાં રહો. અચાનક નાણાંકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. તમે રહસ્યમય વિષયો અને વિશિષ્ટ વિજ્ઞાન તરફ આકર્ષિત થશો અને તમે આધ્યાત્મિક ચિંતન દ્વારા માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત કરી શકશો.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે મનોરંજનનો દિવસ છે. મિત્રો સાથે પાર્ટી કે પિકનિકમાં દિવસ સારો જશે. વસ્ત્ર, વાહન અને ભોજનનું સારું સુખ મળશે. તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે બહાર ફરવા જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદનો દિવસ રહેશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે, તેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. તમારું શારીરિક સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. વેપારમાં લાભદાયક દિવસ રહેશે. સાથી કર્મચારીઓનો સહયોગ મળશે અને આર્થિક લાભ થશે.

મકર : આજે મનમાં થોડી ચિંતા રહેશે. સ્વાસ્થ્યની બાબતો નબળી રહેશે. ઓફિસમાં તમારે ઉચ્ચ અધિકારીઓની નારાજગીનો સામનો કરવો પડશે. સંતાન સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે. તેમના સ્વાસ્થ્યની પણ ચિંતા રહેશે. આ દિવસે તમારા વિરોધીઓ સાથે વિવાદમાં ન પડો.

કુંભ : આજે તમારું મન ખૂબ જ સંવેદનશીલ રહેશે અને તમે માનસિક રીતે અસ્વસ્થ રહેશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે. આજે તમારા દરેક કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. કોસ્મેટિક્સ પાછળ ખર્ચ થશે. જમીન-મકાન-વાહન વગેરેના કાગળોમાં સાવધાની રાખો.

મીન : તાત્કાલિક કામ પૂર્ણ કરવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. તમારી રચનાત્મક શક્તિઓ વધશે. વૈચારિક મક્કમતા અને માનસિક સ્થિરતાને કારણે કાર્ય સફળ થશે. જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. પર્યટન સ્થળની મુલાકાતથી મન પ્રસન્ન રહેશે. સ્વજનો સાથે નિકટતા વધશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *