શુક્વારે અને શનિવારે માં મોગલ આ 3 રાશિઓ માટે પૂર્વવર્તી થઈને ધનનો મજબૂત યોગ અને સંપત્તિ રાજયોગ બનાવ્યો, જાણો આ રાશિઓ વિષે લખો જય માં મોગલ

મેષ : તમારા માટે ઉપલબ્ધ તકો વિશે વિચારો, પરંતુ પ્રક્રિયામાં તમારી જાતને ઓછી ન આંકશો.તમારી રુચિઓ શેર કરતા અન્ય લોકો સાથે સામાજિકતા અને જોડાણો બનાવવાની ઇચ્છા આજે તમને ડૂબી જશે, પરંતુ એક ચેતવણી છે.એક સમય એવો આવશે જ્યારે તમારી નૈતિકતાની કસોટી થશે.આને કારણે, તમારી સાથે આદરપૂર્વક વર્તવું અને તમારા શ્રેષ્ઠ હિતમાં પસંદગી કરવી જરૂરી છે.

વૃષભ : તમારા જીવનસાથી અને તમારી જાત સાથે સત્ય બોલો.જુઓ કે તે શું છે જે તમને તમારા મનની વાત કરવાથી રોકે છે.ભલે તમે હાલમાં સિંગલ હો કે રિલેશનશિપમાં, તમને એવું લાગશે કે તમે તમારી સાચી લાગણીઓ અને લાગણીઓને ખુલ્લેઆમ વ્યક્ત કરી શકતા નથી.પરિણામે તમારે તમારા વર્તન માટે જવાબદારી સ્વીકારવી જોઈએ અને તમારા જીવનસાથી સાથે વધુ ખુલ્લા અને પ્રમાણિક વાતચીતમાં જોડાવું જોઈએ.

મિથુન : જીવનની છીછરી વિશેષતાઓ તેમજ વ્યક્તિત્વ સાથે જોડાયેલા રહેવાનું ટાળો જે તમે તમારા મિથ્યાભિમાન માટે વિકસાવવા માટે કામ કરી રહ્યા છો.દરેક પરિસ્થિતિમાં, પછી ભલે તે સંભવિત ક્લાયન્ટ સાથે હોય કે પછી તમે જેની પર ક્રશ ધરાવતા હોવ, તે પરિબળોને ઓળખવા માટે જરૂરી છે કે જેના કારણે તમે સંબંધ અથવા સમજણમાંથી ખસી જાઓ છો.આ બાબતમાં ઊંડા ઊતરો અને તેને વિગતવાર સમજો.

કર્ક : તમારી લાંબા ગાળાની મહત્વાકાંક્ષાઓ અને મૂળ માન્યતાઓ તમારા જીવનસાથી સાથે સુસંગત છે કે કેમ તે શોધો.ભલે તમે સિંગલ અને ક્રશિંગ અથવા કમિટેડ રિલેશનશિપમાં હોવ, આજનું ધ્યાન તમારા અને તમારા વિચારો અને માન્યતાઓ પર છે, પરંતુ તમે તમારી વાસ્તવિકતા વ્યક્ત કરવા માટે પણ પ્રેરિત થશો.જ્યારે તે નિરાશાજનક હોઈ શકે છે, તમે અને તમારા જીવનસાથી આવનારા મુશ્કેલ મુદ્દાઓનો સામનો કરીને તમારા બોન્ડને મજબૂત કરી રહ્યાં છો

સિંહ : દરેક સંબંધને અમુક સ્તરે કામની જરૂર હોય છે, પરંતુ ખરેખર મહત્વનું એ છે કે તેમાં કેટલો પ્રયત્ન કરવામાં આવે છે.એવું લાગે છે કે તમે બંને અત્યારે તમારા સંબંધોની ગુણવત્તા સુધારવા પર કામ કરી રહ્યા છો.થોડો વિરામ લો અને થોડો વિચાર કરો કે શું તમે આ વિશેષાધિકાર છોડવાના છો.જો લાંબા ગાળે વસ્તુઓ અપેક્ષા કરતા વધુ સારી બને છે, તો તે તેના માટે યોગ્ય રહેશે.

કન્યા : કદાચ તમે તમારા સંબંધમાં તમારું બધું જ નથી આપી રહ્યા અને તમે જે કારણોથી નારાજ છો અથવા તમારા જીવનસાથીની પૃષ્ઠભૂમિ તપાસો છો તે તમારી જાતને સ્વીકારવામાં તમારી અસલામતી સાથે સંબંધિત છે.તમારે સંભવતઃ તમારા સંબંધો પર સારી, સખત નજર રાખવી જોઈએ અને પ્રતિબદ્ધતાના સંદર્ભમાં તમે કેટલા આગળ જવા તૈયાર છો.જો તમે તેમની ભૂલોને શોધી શકતા નથી અને તેઓ ક્યાં જઈ રહ્યાં છે તે જોવા માટે સક્ષમ નથી, તો તે ચેતવણીનું ચિહ્ન છે.

તુલા : તમારે તમારા રોમેન્ટિક જીવનને ફરીથી સંભાળવાની જરૂર છે.કદાચ તમે રોમેન્ટિક સંબંધોથી હતાશ અનુભવો છો અને તમારા સાથીઓની સલાહ તમને તમારી માન્યતા પર પુનર્વિચાર કરવા માટે પ્રોત્સાહિત કરે છે કે તમે એકલા રહેવાનું નક્કી કર્યું છે.ફક્ત બહાર જવાનું અને નવા મિત્રો બનાવવાથી તમારા જીવનની ગુણવત્તામાં ફરક પડી શકે છે, પછી ભલે તમે પ્રતિબદ્ધ સંબંધમાં હોવ કે ન હોવ.

વૃશ્ચિક : તમે અમુક પ્રવૃત્તિઓ માટે તૈયાર નથી.અન્ય લોકો ભાગીદારીમાં તમારા સ્થાન વિશે જુદી જુદી અપેક્ષાઓ રાખી શકે છે.પૂર્વધારણા અથવા ધારણાઓના આધારે મર્યાદા સ્થાપિત કરી શકાય છે.તેમ છતાં તમારા પેટને ડિસ્કાઉન્ટ કરશો નહીં.તમારે તમારા માટે શું હોવું જોઈએ અથવા શું કરવું જોઈએ, અન્ય માટે નહીં, તે વધુ સ્પષ્ટ થશે કારણ કે સત્ય તમારા માટે વધુ પારદર્શક બનશે.

ધનુ : દરેક બાબતના પરિણામ સાથે ચાલાકી કરવાની જરૂરિયાતને છોડી દો.જ્યારે તમે કોઈ વ્યક્તિને તે ખરેખર કોણ છે તેના માટે જુઓ છો, અને તે તમે જેની અપેક્ષા કે સ્વપ્ન જોયું તે નથી, તે ઉદાસી અને નિરાશાજનક હોઈ શકે છે, પરંતુ તે અનુભૂતિમાં આનંદ છે.તમે જે શીખી રહ્યા છો તે એ છે કે બ્રહ્માંડની યોજનાઓ છે, અને આવનારા શ્રેષ્ઠમાં ભાગ લેવાની તક હજુ પણ તમારા માટે ખુલ્લી છે.

મકર : આ દિવસે તમારા હૃદયમાં રહેલી લાગણીઓને તમે દબાવવા માંગો છો કે નહીં તે તમારે અને તમારા જીવનસાથીએ નક્કી કરવાનું છે.આજે તમારા પ્રેમી સાથે તમારી લાગણીઓ ખુલ્લેઆમ અને પ્રમાણિકતાથી વ્યક્ત કરો.જો તમે ચિંતિત છો કે તમારી લાગણીઓ પર અન્ય લોકો કેવી રીતે પ્રતિક્રિયા આપી શકે છે, તેમ છતાં, પ્રથમ તેમને કાગળ પર ઉતારવા માટે તે મદદરૂપ થઈ શકે છે.કોઈપણ મૂંઝવણને ટાળવા માટે, તમારા ખાસ વ્યક્તિના વિશિષ્ટ લક્ષણોને યાદ રાખો અને તેમની સાથે તેમના વિશે વાત કરો.

કુંભ : તમારા સંબંધના ધ્યેયો વિશે તમારી સાથે ખરેખર સીધા રહેવા માટે આજે સમય કાઢો.જ્યારે તમે કંઈક વિશેષ શોધી રહ્યાં હોવ, ત્યારે ખોટી જગ્યાએ જોવાનું શરૂ કરવું સરળ છે.તમારા ભાવિ સુખ અને વર્તમાન સુખ વિશે ગંભીરતાથી વિચારો અને તમારી સાથે આજે બને તેટલા પ્રમાણિક બનો.કોઈ એવી વ્યક્તિને પસંદ કરો જે તમારી સાથે આદરપૂર્વક વર્તે અને જે તમારા લાંબા ગાળાના સુખની ખાતરી આપી શકે.

મીન : તમે તમારા રોમેન્ટિક જીવનમાં ગુસ્સે અને અસંતુષ્ટ છો કારણ કે દલીલો અનિવાર્ય છે અને આ તમને ગભરાટ અનુભવે છે.તમે તમારા સંબંધમાં તમારા મનની વાત કરવામાં ડરતા નથી, અને ઓછામાં ઓછું જ્યાં સુધી તેમની રુચિઓનો સંબંધ છે ત્યાં સુધી તમારા જીવનસાથી તમને જે કહેવું છે તે સાંભળવા માટે ખુલ્લા હોય તેવું લાગે છે.જો સંબંધનો અગાઉનો એપિસોડ અથવા તબક્કો પૂરો થઈ ગયો હોય, તો સંભવતઃ એક નવો તબક્કો આવવાનો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *