આજે શનિવારે માં ખોડલ આ 4 રાશિઓના સુખના દિવસો શરૂ થઈ ગયા છે, ભગવાન ગણેશની કૃપાથી કામમાં નફો મળશે, જીવનમાં સુધારો થશે

મેષ : સંયમ રાખો અને આજે તમારા માર્ગમાંથી બહાર ન જશો.તમારી દરેક આકાંક્ષાને વશ થઈ જવું સરસ રહેશે, પરંતુ યાદ રાખો કે તમારી જાત સાથે સારી રીતે વર્તવું અને વધુ પડતું જવું વચ્ચે એક સરસ લાઇન છે.કૌશલ્ય પોતાનામાં જ સારું છે એવું વિચારીને તમારી જાતને ગૂંચવશો નહીં.તમારા પ્રિયજનો સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવવાની કિંમતે ખૂબ મહેનત કરવી એ પ્રતિકૂળતા જેટલું જ વિનાશક છે.

વૃષભ : કોઈ કારણસર તમારી દિવસની યોજનાઓ બગડી શકે છે.તમારી કારકિર્દી ક્યાં જઈ રહી છે તે વિશે ખુલ્લું મન રાખો.તમે તમારી વર્તમાન પરિસ્થિતિ વિશે વિરોધાભાસી લાગણીઓ અનુભવી શકો છો.કદાચ તમને એવું લાગતું હોય કે તમારે તમારા જીવનમાં કંઈક અલગ કરવું જોઈએ, પરંતુ તમે તેના પર આંગળી મૂકી શકતા નથી.ઉતાવળમાં કામ ન કરો કે કોઈ નિર્ણય પર ન આવો.તમારા વર્તમાન સંજોગો ઘણી રીતે સુધરી શકે છે.

મિથુન : તમે શરૂઆત કરો તે પહેલા જ તમને લાગશે કે તમે ઘેરાયેલા છો.કદાચ આ મુશ્કેલીઓ તમારા મનમાં જ હોય.તમારા અવરોધો તમને તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં રોકી શકે છે કારણ કે તમે ચિંતા કરો છો કે તેઓ સફળ થશે નહીં.જો તમે કોઈ જોખમ ન લેશો, તો તમે એ જ જગ્યાએ આવી જશો જેમ કે તમે કંઈ કર્યું નથી.

કર્ક : તમારી આંતરિક શક્તિ અત્યારે ઉચ્ચ સ્તરે છે અને તમે અવિશ્વસનીય વસ્તુઓ પ્રાપ્ત કરી શકશો.તમારા વ્યવસાયિક જીવનમાં સ્વતંત્રતાની તમારી ઇચ્છાને સંતોષવા માટે, તમે કારકિર્દીમાં ફેરફાર કરવાનું અથવા તો તમારી જાતે વ્યવસાયમાં જવાનું વિચારી શકો છો.મિત્રોનો સહકાર પ્રોત્સાહક રહે.જો તમે આ કરવા માંગો છો, તો પછી કોઈપણ રીતે બીજા વિચાર કર્યા વિના આગળ વધો.

સિંહ : તમારા માટે એવા કાર્યો અને પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવા માટે સારો છે કે જેના પર તમારું વ્યક્તિગત ધ્યાન જરૂરી છે.આજે અન્ય લોકો સાથે તમારી ક્રિયાપ્રતિક્રિયાઓ અધીરાઈ અને હતાશા દ્વારા ચિહ્નિત થઈ શકે છે અને પરિણામે તે ખૂબ અસરકારક હોવાની શક્યતા નથી.તેમજ કાર્યો કરવા માટે આ શ્રેષ્ઠ દિવસ નથી.તે પ્રયત્નો માટે યોગ્ય ન હોઈ શકે.જો તમે જે વસ્તુઓ બદલી શકતા નથી તે તમારા પ્રયત્નોના માર્ગમાં આવે છે.

કન્યા : તમે તમારા વિશે મજબૂત અભિપ્રાય ધરાવો છો અને એક વ્યાવસાયિક તરીકે તમારું મૂલ્ય પ્રદાન કરવાની તમારી ક્ષમતા હોઈ શકે છે.તમારા વ્યાવસાયિક અનુભવ તમારા પગાર અને મૂલ્યને કેવી રીતે અસર કરે છે તે વિશે વિચારો.કદાચ તમારા માટે પહેલ કરવાનો અને સમાન આવશ્યકતાઓ અને જવાબદારીઓ સાથેની નોકરીઓ માટે પગારની શ્રેણી તમારી વર્તમાનની સરખામણીમાં કેવી રીતે થાય છે તે જોવાનો સમય આવી ગયો છે.તમારા વિકલ્પોનું મૂલ્યાંકન કરો અને વ્યૂહરચના બનાવો.

તુલા : તમે સકારાત્મક ફેરફારો કરવાની ઇચ્છા અનુભવી શકો છો.તમારી પાસે જે પણ વિચારો છે તેમાંથી છૂટકારો મેળવો અને તમારી ક્ષમતાઓમાં ખાતરી સાથે આગળ વધો.તમે નિર્ધારિત કરેલા લક્ષ્યો પ્રત્યે પ્રેરિત રહો.જેમ જેમ તમે જાણીતી વ્યક્તિની સ્થિતિસ્થાપકતા અને દ્રઢતાનો વિકાસ કરશો, તેમ તમે જોશો કે તમે તમારા રોજગારના સ્થળે સફળતા મેળવી શકશો.

વૃશ્ચિક : તમારા વ્યાવસાયિક વર્તુળમાં ભીડથી તમને શું અલગ બનાવે છે તે નક્કી કરો.તમારા અંગત અને વ્યાવસાયિક લક્ષ્યોને સુમેળ સાધવાનો આ સમય છે.તમારા સાહસિક અને નિર્ભય કાર્યો તમને એક નેતા તરીકે ઓળખાવશે.અન્યની સફળતાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનું બંધ કરવાનો અને તમારા લક્ષ્યો પર પ્રગતિ કરવાનું શરૂ કરવાનો આ સમય છે.તમારા લક્ષ્યોનો પીછો કરવાનું બંધ કરશો નહીં.તમે જે કારકિર્દીની કલ્પના કરો છો તેના નિર્માણ પર તમારે તમારું સંપૂર્ણ ધ્યાન આપવું જોઈએ.

ધનુ : તમે વ્યાવસાયિક વાતચીતમાં વધુ મિલનસાર બની શકો છો.તમે જે બોલો છો તેના વિશે ઉર્જા અને આત્મવિશ્વાસ સાથે વાત કરો.માત્ર ખાતર વસ્તુઓ સાથે સંમત થશો નહીં.તમે જે ઇચ્છો છો તેના વિશે મક્કમ રહો.તમારી ઓફિસના અન્ય લોકો તમારા નવા આત્મવિશ્વાસ અને અડગતાથી આશ્ચર્યચકિત થઈ શકે છે.તમારા કેસની દલીલ કરતી વખતે ખૂબ જ ઉશ્કેરાઈ ન જાય તેનું ધ્યાન રાખો.

મકર : જો તમને તાજેતરમાં નોકરીની ઓફર મળી હોય, તો સ્વીકારવું કે નહીં તેના વિચારોમાં ડૂબી જવું સ્વાભાવિક છે.તમારે જાણવું જોઈએ કે તમારો ઉત્સાહી સ્વભાવ તમને તમારી કારકિર્દીની સંપૂર્ણ સંભાવના સુધી પહોંચતા અટકાવી શકે છે.જો તમે તમારો સમય કાઢો, તમારા બધા વિકલ્પોનો વિચાર કરો અને તમારા અંતિમ લક્ષ્યોને ધ્યાનમાં રાખો, તો તમે શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ પર પહોંચી જશો.મગજમાં થોડી જગ્યા બનાવો અને નવેસરથી વિચારો.

કુંભ : તમારે કાર્યસ્થળમાં પડકારોનો સામનો કરતી વખતે તમારા વિશે થોડી સમજણની જરૂર પડશે.તમે જે પણ કરો છો.તેમ છતાં, સમસ્યાઓ ઊભી થશે, પરંતુ તમે તેમને કેવી રીતે પ્રતિસાદ આપો છો તેના પર તમારો સંપૂર્ણ અધિકાર છે.જ્યારે તમે મુત્સદ્દીગીરી અને દ્રઢતા વચ્ચે સંતુલન સાધશો, ત્યારે તમે જોશો કે તમે તમારો માર્ગ મેળવી શકશો.

મીન : જો તમે તમારી જાતને આત્મ-શંકાથી પીડિત થવા દેશો તો તમારી સફળતાની શક્યતાઓ ઘટી જશે.હાલમાં તમને લાગે છે કે તમારી કારકિર્દી નિષ્ણાતોની માંગ કરે છે જે તમારી પાસે નથી.યાદ રાખો કે તમે જે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરી રહ્યા છો તેનો હેતુ છે.તમારા ઉપરી અધિકારીઓને જણાવો કે જો આ કિસ્સો હોય તો તમે સારું અનુભવો છો.તમારી જાતને અસમર્થ ન લખો, જો કે તમે તમને જે જોઈએ છે તે ખેંચી શકશો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *