આજે ગુરુવારે સાંજે માં મોગલ અને આ રાશિને લગ્ન વિષયક કામોમાં આપશે લીલી ઝંડી,કરી નાખો કંકુના,માતાજીનો મળશે ભરપૂર સાથ….જાણો કોણ છે એ નસીબદાર રાશિ

મેષ : આજે તમે કોઈ ખાસ વ્યક્તિને મળશો. બિઝનેસમાં ભૂતકાળના કામને પતાવવા માટે પણ સમય સારો રહેશે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યોની જરૂરિયાતોનું ધ્યાન રાખશો. નવી પ્રોપર્ટી ખરીદવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થશે, પરંતુ તમારે કેટલાક નવા લોકો સાથે મુલાકાત કરતી વખતે ધ્યાન રાખવું પડશે કે તેઓ તમને કોઈ મની સ્કીમમાં ફસાવે નહીં. રાજકારણની દિશામાં કામ કરી રહેલા લોકો પર કેટલીક જવાબદારીઓનો બોજ આવી શકે છે. મિત્રના સ્વાસ્થ્યને લઈને તમે ચિંતિત રહેશો.

વૃષભ : આર્થિક રીતે આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેવાનો છે. તમને તમારા કેટલાક જૂના રોકાણકારો પાસેથી ઇચ્છિત લાભ મળશે. તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિ વિશે ચિંતા કરશો નહીં. તમે તમારા જીવનસાથીની વાતને સમજી શકશો અને તેમની સાથે કેટલીક પ્રેમાળ વસ્તુઓ કરશો, તો જ તેમના અગાઉના કોઈપણ ઝઘડાઓ ઉકેલાઈ જશે. કાર્યસ્થળમાં કોઈ ગેરરીતિ માટે તમને સજા પણ થઈ શકે છે, તેથી તમારે સાવચેત રહેવું પડશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના શિક્ષણમાં જે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે તેના કારણે તેમને ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે, તો જ તેઓ સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશે.

મિથુન : આજે તમારે પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખવી વધુ સારું રહેશે, તો જ તમે નવો ધંધો શરૂ કરશો. સરકારી નોકરીમાં કામ કરતા લોકો પોતાના મધુર અવાજથી લોકોના દિલ જીતી શકશે. મિત્રો પણ તમારી પ્રશંસા કરતા જોવા મળશે. પરિવારમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓમાંથી તમને ઘણી હદ સુધી રાહત મળતી જણાય છે. તમારે તમારા જીવનસાથી સાથે બાળકના ભવિષ્યને લગતા કેટલાક રોકાણ માટે વાટાઘાટો કરવી પડશે. પરિવારના કોઈ સભ્યને વિદેશમાંથી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીનો દિવસ રહેશે. તમને વ્યવસાય સંબંધિત ટૂંકા અંતરની યાત્રા પર જવાની તક મળશે, જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. લેખકોને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. વેપારમાં તમને તમારી ઈચ્છા મુજબ નાણાંકીય લાભ મળશે અને જો પરિવારમાં લાંબા સમયથી કોઈ વિવાદ ચાલી રહ્યો હતો તો તેનો અંત આવશે. જે યુવકો જૂની નોકરી છોડીને નવી નોકરી શોધી રહ્યા છે, તેમને પણ કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળશે. તમે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડા ચિંતિત રહેશો, જેના માટે તમારે તબીબી સલાહ લેવી પડશે.

સિંહ : તમારા ભાગ્યની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. અચાનક કામના કારણે તમારે તમારી કેટલીક વ્યવસાયિક યોજનાઓમાં ફેરફાર કરવો પડશે. તમારા મન અનુસાર લાભ મળવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વધતો ખર્ચ તમને થોડો પરેશાન કરી શકે છે, જેના પર તમારે નિયંત્રણ રાખવું પડશે. ભાઈઓ તમને દરેક શક્ય રીતે મદદ કરશે, જેના કારણે તમારી વચ્ચે પરસ્પર પ્રેમ ગાઢ બનશે. તમારા જીવનસાથીના સહયોગ અને સાથથી તમે નવી પ્રોપર્ટી ખરીદી શકો છો.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા સન્માન અને સન્માનમાં વધારો લાવશે. જો તમારે તમારા ભાઈ-ભાભી અને ભાઈ-ભાભીને પૈસા ઉધાર આપવાના હોય, તો ખૂબ જ સમજી વિચારીને કરો, કારણ કે તે તમારા પરસ્પર સંબંધોમાં તિરાડ પેદા કરી શકે છે. તમને તમારા પિતા વિશે કંઇક ખરાબ લાગશે, પરંતુ તેમ છતાં તમે તેમને કંઇ કહી શકશો નહીં. જે લોકો નોકરીમાં છે, તેમણે પોતાનું કામ સાવધાનીપૂર્વક કરવું જોઈએ, નહીંતર તેઓ મોટી ભૂલ કરી શકે છે. યાત્રા પર જતા પહેલા તમારે તમારી કીમતી ચીજવસ્તુઓની રક્ષા કરવી જોઈએ, નહીં તો તે ચોરાઈ જવાનો ખતરો છે.

તુલા : આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે સોનેરી ક્ષણો વિતાવશો અને સમજદારીથી તમે ઘણી ધંધાકીય સમસ્યાઓથી છુટકારો મેળવી શકશો. તમારા વ્યવસાયને વધારવા માટે તમારે ઘરના સભ્યો સાથે બેસીને ચર્ચા કરવી પડશે, ત્યારબાદ તમને એક નવો વિચાર આવશે. જે લોકો સટ્ટાબાજીમાં પૈસા રોકે છે, તેમણે ખૂબ જ સાવધાનીથી પૈસાનું રોકાણ કરવું પડશે, નહીં તો તેઓ ડૂબી શકે છે. તમારે કોઈપણ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાં હિંમત હારવાનું ટાળવું પડશે અને મક્કમતાથી તેનો સામનો કરવો પડશે. તમને કોઈપણ સરકારી યોજનાનો લાભ પણ મળી રહ્યો છે.

વૃશ્ચિક : આજે તમે કાર્યક્ષેત્રમાં નવો બદલાવ લાવી શકો છો, પરંતુ તમારે કાર્યમાં થોડી ગંભીરતા જાળવવી પડશે. જો તમે કોઈ વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ કરો છો, તો તે તમારા માટે મોટો ખતરો બની શકે છે. તમારે તમારા મનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓનો ઉલ્લેખ તમારા જીવનસાથીને કરવો પડશે, કારણ કે તે આ સમયે તમારી મદદ કરી શકે છે. જે લોકો સરકારી નોકરી માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છે તેઓ કોઈપણ પરીક્ષા આપી શકે છે જેમાં તેમને સખત મહેનત કરવી પડશે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે. આજે આપણે બિઝનેસમાં નવી રીતે પૈસા કમાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરીશું. પૈસાને લઈને તમારા મનમાં અનેક પ્રકારના વિચારો આવી શકે છે. જો તમે નવો બિઝનેસ શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે પણ સફળ થશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી શક્ય તમામ મદદ મળતી જણાય છે. કિંમતી વસ્તુઓ ખરીદતા પહેલા તમારે તમારા ખિસ્સાનું ધ્યાન રાખવું પડશે. અધિકારીઓ તમને કેટલીક મોટી જવાબદારીઓ સોંપી શકે છે, જે તમારે કાળજીપૂર્વક પૂર્ણ કરવી પડશે, નહીં તો તેઓ તમારી પાસેથી કોઈ ભૂલ કરી શકે છે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે સંપત્તિના સારા સંકેતો આપી રહ્યો છે. તમે તમારી નાણાકીય સ્થિતિને મજબૂત બનાવવામાં ઘણી હદ સુધી સફળ થશો, કારણ કે તમને તમારા અટકેલા પૈસામાંથી અમુક રકમ મળી શકે છે, જે તમારી નાણાકીય સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે. તમારું વ્યક્તિત્વ સુધરશે. તમને તમારી પ્રતિભા અને ક્ષમતા સાબિત કરવાની તક મળશે. તમે તમારા કોઈ પરિચિત અથવા મિત્રને મળશો. સરકારી નોકરીમાં કામ કરતા લોકોને નવી પોસ્ટ સોંપવામાં આવી શકે છે.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા માટે સાધારણ ફળદાયી રહેશે, તેથી તમારે પણ ખુલ્લેઆમ નાણાંનું રોકાણ કરવું જોઈએ, કારણ કે તમે કેટલીક વ્યવસાયિક યોજનાઓ ઉત્સાહપૂર્વક પૂર્ણ કરશો, જેનાથી તમને ચોક્કસપણે નફો થશે. તમને તમારા કેટલાક જૂના રોકાણોમાંથી સારું વળતર મળવાની સંભાવના છે, જે લોકો ઓનલાઈન બિઝનેસ કરે છે તેમને મોટો ઓર્ડર મળી શકે છે. જે યુવાનો નોકરી માટે અહીં-તહીં ભટકી રહ્યા છે, તેઓને વધુ સારો વિકલ્પ મળશે. જો વિવાહિત જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ ચાલી રહી હતી, તો તેનો ઉકેલ તમને સરળતાથી મળી જશે.

મીન : આજનો દિવસ તમે તમારી પારિવારિક સમસ્યાઓના ઉકેલની શોધમાં પસાર કરશો અને વિદ્યાર્થીઓ માટે અહીં અને ત્યાંની વસ્તુઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા કરતાં તેમના અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું વધુ સારું છે, તો જ તેઓ પરીક્ષામાં સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશે. તમારી વાણી તમારા માટે વરદાન છે, જેના કારણે તમે લોકો સાથે પ્રેમથી વર્તશો અને તમે તમારા ઘણાં કામ સરળતાથી કરી શકશો. તમે કેટલાક નવા કપડા પણ ખરીદી શકો છો, જેને જોઈને તમારા પરિવારના કોઈ સભ્ય તમારી ઈર્ષ્યા કરશે. તમે માતા સાથે વાત કરીને કોઈપણ સમસ્યાનું સમાધાન શોધી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *