6તારીખે અને 7તારીખે હીરા મોતીની જેમ ચમકશે આ 4 રાશિના લોકોનું નસીબ ટૂંક સમયમાં બની જશો ધનવાન,માં મોગલ થયા છે રાજી…તમારું રાશિફળ

મેષ : મેષ રાશિના લોકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે બહુ સારો રહેશે નહીં. તમે નિરાશ અને અસ્વસ્થતા અનુભવશો. તમારે સકારાત્મકતા સાથે કામ કરવું જોઈએ. તમારે તમારા નજીકના લોકો સાથે સમય પસાર કરવો જોઈએ. તમે તમારા મૂડને નિયંત્રિત કરવાનો અને તમારા મનને શાંત રાખવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. આજે બપોરે 12:30 થી 2 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આજનો તમારો શુભ રંગ પીળો છે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે સુસ્તી અને સુસ્તી અનુભવશો. તમે નકારાત્મક વિચારને તમારા નિયંત્રણમાં રાખી શકો છો. આજે તમારા કામને તમારા મૂડ પર અસર ન થવા દો. બપોરે 2 થી 3 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ યોજના બનાવવાનો પ્રયાસ કરો. મેહરૂન આજે તમારો લકી કલર છે

મિથુન : મિથુન રાશિના લોકો તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે કોઈ વાતને લઈને ટેન્શન થઈ શકે છે. તમે એવા લોકો સાથે સમય વિતાવી શકો છો જેની તમે કાળજી લો છો. કેટલાક દિવસો માટે શહેરની બહાર જવા માટે અને કંઈક નવું જોવા માટે આજનો દિવસ ઉત્તમ છે. તમે તમારા કેટલાક નજીકના મિત્રો સાથે નાની યાત્રા પર જઈ શકો છો. આનંદ કરો અને આજે શક્ય હોય ત્યાં સુધી તમારા કામની ચિંતાઓથી દૂર રહો. બપોરે 2 થી 3 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે સારો રહેશે. આજે પીળો તમારો શુભ રંગ છે.

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ખુશ રહેશો. તમે જેની કાળજી લો છો તેની સાથે રહો. પરિવારના સભ્યો સાથે ક્યાંક ફરવા જવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો. તમે તેમની સાથે સારો સમય વિતાવી શકો છો. તમારો ભાગ્યશાળી રંગ ચાંદી છે. બપોરે 1:30 થી 3:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

સિંહ : સિંહ રાશિના જાતકો, આજે તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ચીડિયા બની શકો છો. તમે જેના પર વિશ્વાસ કરો છો તેઓ તમને નિરાશ કરી શકે છે. તણાવ ઓછો રાખો. તમારા શાંત રહો અને અન્ય લોકો પાસેથી વધુ પડતી અપેક્ષા રાખવાનું બંધ કરો. સવારે 11:15 થી બપોરે 12:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. બ્રાઉન તમારો લકી કલર છે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કોઈ બાબતમાં ગંભીર રહી શકો છો. તમારો ખર્ચ વધી શકે છે. કોઈપણ સમસ્યા સામે આવતાં જ તેના વિશે વાત કરવામાં ડરશો નહીં. તમે સકારાત્મક અનુભવ કરશો. તમારે તમારો ગુસ્સો ન ગુમાવવો જોઈએ અને તે દલીલોથી દૂર રહેવું જોઈએ. સાંજે 4:30 થી 5:15 નો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. લીલો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે, આજનો દિવસ આરામ કરવાનો અને એકલા ગુણવત્તાયુક્ત સમય પસાર કરવાનો છે. તમારે એકલા રહેવા માટે થોડો સમય કાઢવો જોઈએ. તમારે ભૂતકાળમાં કરેલી વસ્તુઓ વિશે વિચારવું જોઈએ અને ભવિષ્ય માટે યોજનાઓ બનાવવી જોઈએ જેથી તમારી આવતીકાલ વધુ સારી હોય. તમારા સમયનો સદુપયોગ કરો. સવારે અને બપોરે 10:15 ની વચ્ચે કરવાનો પ્રયાસ કરો. લાલ રંગના કપડાં પહેરવાનું ટાળો.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે કંઈક ખોટું થઈ શકે છે. તમારી લાગણીઓને તમારા પર હાવી થવા દો નહીં. તમે નજીકના મિત્ર અથવા પરિવારના સભ્ય સાથે સમય વિતાવી શકો છો. તમે તમારા સંજોગો સાથે જીવી શકો છો. વાઇન રેડ આજે તમારો લકી કલર

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે હવે તમે તમારી ઓફિસ અને અંગત જીવનમાં પરિણામ મેળવી શકશો. જો તમે લાંબા સમયથી કોઈને શોધી રહ્યા છો, તો તમે તેને શોધી શકો છો. જો તમે સકારાત્મકતા સાથે કામ કરી શકો. તમે જાણો છો તે લોકો તમારા જીવનને પ્રભાવિત કરશે. લીલો આજે તમારો શુભ રંગ છે. બપોરે 3 થી 4.30 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મકર :મકર રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે સકારાત્મક અનુભવ કરશો. તમારે એવા લોકો અને પરિસ્થિતિઓથી દૂર રહેવું જોઈએ જે તમને પરેશાન કરે છે. તમામ મહત્વપૂર્ણ કામ બપોરે 2 વાગ્યા પહેલા કરી લો. કાળો આજનો તમારો શુભ રંગ છે.

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારામાંથી કેટલાક લોકો ઈર્ષ્યા અનુભવશે. તમારે તમારી ક્ષમતાને મજબૂત કરવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. સકારાત્મક વલણ રાખો. ભવિષ્યમાં તમારા માર્ગમાં આવતી કોઈપણ મુશ્કેલીઓને તમે ઉકેલવામાં સમર્થ હશો. સવારે 11 થી બપોર સુધી કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ થઈ શકે છે. વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

મીન : મીન રાશિના જાતકો માટે આજનો દિવસ તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે રજા પર જવા માટે સારો રહેશે. કામના સંબંધમાં તમે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. તમારો સમય સારો રહેશે. તમારે જીવનમાં આવનારી સમસ્યાઓથી સુરક્ષિત રહેવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. સાંજે 5 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. રોયલ બ્લુ તમારો લકી કલર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *