હવે માં મોગલ ના આશીવાદથી 3 રાશિવાળા માટે 6તારીખે બપોરપછીથી બનશે સૌથી મોટો રાજયોગ આ લોકોને ધંધા રોજગાર માં થશે પ્રગતિ અને મળશે પૈસા…તમારું રાશિફળ

મેષ : તમારા મનપસંદ ભોજનનો આનંદ માણો. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે, સાવચેત રહો. રોકાણ સારું રહેશે. તીર્થયાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે.

વૃષભ : મિત્રો સાથે બહાર ફરવા જવાની યોજના બનશે. રોજગાર મળવાની સંભાવના છે. પરિવાર અને પ્રિયજનો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. દુશ્મનાવટ વધશે. અજાણ્યાનો ભય રહેશે. તમે થાક અનુભવશો. ધંધો સારો રહેશે. ઉન્નતિની તકો મળશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. આવકમાં વધારો થશે.

મિથુન : વેપારમાં તમારે વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. જોખમ ન લો ખર્ચમાં વધારો થવાથી તણાવ રહેશે. બજેટ બગડશે. દુરથી દુખદ સમાચાર મળી શકે છે, ધીરજ રાખો. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવામાં ઉતાવળ ન કરો. દોડધામ થશે. બોલચાલની વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે.

કર્ક : કોર્ટ-કચેરીના કામમાં સુસંગતતા રહેશે. નફામાં વધારો થશે. પીડા, ભય, ચિંતા અને તણાવનું વાતાવરણ સર્જાઈ શકે છે. જીવનસાથી વધુ દયાળુ રહેશે. પારિવારિક સુખ અને સંતોષ રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. ખર્ચ થશે. મિત્રતા વધશે. નવા સંપર્કો બની શકે છે. પૈસા હશે.

સિંહ : આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. વેપારમાં લાભ થશે. રોકાણ સારું રહેશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. સંતાન પક્ષે સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસ સંબંધિત ચિંતા રહેશે. દુષ્ટ લોકોથી અંતર રાખો. નુકશાન શક્ય છે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

કન્યા : નવી યોજના બનશે. તમને લોકોની મદદ કરવાની તક મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ થવાની સંભાવના છે. સખત પ્રયાસ કરો. આવકમાં સાનુકૂળ વધારો થશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. યાત્રા સફળ થશે. શારીરિક પીડા થઈ શકે છે. બેચેની રહેશે.

તુલા : દુશ્મનાવટ વધશે. ખર્ચ લાભદાયક રહેશે. કાર્ય પર ધ્યાન આપો. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. લોન લેવાની સ્થિતિ આવી શકે છે. જૂના રોગ અવરોધ પેદા કરી શકે છે. અપેક્ષાઓમાં વિલંબ થઈ શકે છે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉતાવળ ન કરવી.

વૃશ્ચિક : યાત્રા લાભદાયી રહેશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. વસ્તુઓ હાથમાં રાખો. રાજકીય અવરોધ આવી શકે છે. ઉતાવળમાં કંઈ ખોટું ન કરો. વિવાદથી દૂર રહો. લાંબા સમયથી અટવાયેલા પૈસા મળવાની સંભાવના છે, પ્રયાસ કરો.

ધનુ : મિત્રોની મદદ કરવાની તક મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. લાભની તકો મળશે. તમને કોઈ પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. અજાણ્યાઓની વાતોમાં ફસાશો નહીં. ધનહાનિ થઈ શકે છે. થોડી મહેનતથી કામ સફળ થશે.

મકર : કામની ગતિ ધીમી રહેશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. રોકાણ કરવા માટે સમય નથી. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે, ધીરજ રાખો. પરિવારની જરૂરિયાતો માટે ઘણી દોડધામ અને ખર્ચ થશે. વાહનો અને મશીનરીનો ઉપયોગ ખાસ કાળજીની જરૂર છે. બીજા સાથે ઝઘડામાં ન પડો.

કુંભ : વેપાર ધંધામાં મંદી આવશે. નોકરીમાં તમારે ઉચ્ચ અધિકારીની નારાજગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિવારમાં વિવાદ થઈ શકે છે. સુખના સાધનો પર સમજદારીપૂર્વક ખર્ચ કરો. રોકાણ કરવાનું ટાળો. ધંધો સારો રહેશે. આવક ચાલુ રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. શારીરિક પીડા શક્ય છે.

મીન : રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નવા વસ્ત્રો પાછળ ખર્ચ થશે. અચાનક ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં જવાબદારી વધી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિથી સંતોષ રહેશે. તમે ઉત્સાહથી કામ કરી શકશો. કોઈની વાતોમાં ન પડો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *