આવતા 2દિવસ માં માતાજીના નામનું ઉચ્ચારણ કરવાથી દયાળી માં મોગલ કરશે આ લોકો પર કૃપા ભાગ્ય ચમકી જશે, વધશે ધન સંપત્તિ પૈસા અને સુખ

મેષ : વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. કોઈના વર્તનથી આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. લાભની તકો આવશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે. કોઈ મોટો અવરોધ આવી શકે છે. રાજવી હશે. ઉતાવળથી કામ બગડશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે.

વૃષભ : ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ શક્ય છે. ધંધો સારો રહેશે. સમય ગયો. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. થોડી બેદરકારી વધુ નુકસાન કરી શકે છે. જૂના રોગ અવરોધ પેદા કરી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. અપેક્ષાઓમાં વિલંબ થઈ શકે છે.

મિથુન : અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારીનું સુખ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. શારીરિક પીડાના કારણે અવરોધો શક્ય છે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો.

કર્ક : વેપારમાં વધુ લાભ થશે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમારા મનપસંદ ભોજનનો આનંદ માણો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. ભય રહેશે. લલચાશો નહીં લાભની તકો આવશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે.

સિંહ : ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ગૌણ અધિકારીઓ સાથે તકરાર થઈ શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ વધશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. દોડધામ થશે. દુરથી ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. થઈ રહેલા કામમાં અડચણો આવી શકે છે. બીજા પાસેથી અપેક્ષા ન રાખો. અસંગતતા નુકસાનમાં પરિણમશે.

કન્યા : સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની યોજના બનશે. વેપારમાં લાભ થશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. તમે ભૂતકાળમાં કરેલા પ્રયત્નોનો લાભ મેળવવાનું શરૂ કરશો. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. સુખ હશે.

તુલા : વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. તમને કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. પૂજામાં રસ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીના કામો થશે. આધ્યાત્મિકતામાં રસ વધશે. બેચેની રહેશે. ઈજા અને રોગથી બચો. સમજદારીથી કામ કરો. નફામાં વધારો થશે. તમને માન-સન્માન મળશે. સુખ હશે.

વૃશ્ચિક : વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં અધિકાર વધી શકે છે. તમને નાના ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે. કોન્સોલિડેટેડ ફંડમાં વધારો થશે. લલચાશો નહીં દુશ્મનાવટ વધશે. જીવનસાથી સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. સ્થિર સંપત્તિ ખરીદવા અને વેચવાની યોજના હોઈ શકે છે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે.

ધનુ : આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. લલચાશો નહીં નફામાં વધારો થશે. મુસાફરી દરમિયાન સાવચેત રહો. ઉતાવળથી નુકસાન થશે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. ધાર્યા કામોમાં વિલંબ થશે.

મકર : તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. ઘરની બહારના તમામ જરૂરી કામ પૂર્ણ થશે. બીજાના કામની જવાબદારી ન લો. પરિવારની ચિંતા રહેશે. અકસ્માત થવાની સંભાવના રહેશે. શત્રુનો ભય રહેશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે.

કુંભ : સુખના સાધનો ભેગા થશે. શક્તિ વધશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. ખર્ચ થશે. તમે કોઈપણ પારિવારિક પ્રસંગનો ભાગ બની શકો છો. રોકાણ સારું રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. સુખ હશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો.

મીન : પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. દરેક બાજુથી સફળતા મળશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. નવી સ્કીમ બનાવવામાં આવશે, જેનો લાભ તરત જ નહીં મળે. સામાજિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે. આવકમાં વધારો થશે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. સંપત્તિ પર ખર્ચ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *