29તારીખે માં મોગલ ખુદ આ રાશિઓના માટે રહેશે શુભ, સૂર્ય ની જેમ ચમકી ઉઠશે તેમની કિસ્મત આવો જાણીએ તે નસીબદાર રાશિઓ વિષે.

મેષ : મેષ રાશિમાંથી પાંચમા ભાવમાં સૂર્ય અને ચંદ્રનો સંયોગ છે, જે તેમના માટે શુભ રહેશે. આજે આ રાશિના લોકો ભણતર અને કરિયરના મામલે પ્રગતિ કરશે. પારિવારિક અને પ્રેમ સંબંધના મામલામાં સંયમ જાળવવો પડશે નહીંતર વિવાદ થઈ શકે છે. આજે આ રાશિના લોકોએ પોતાના આહારમાં પણ સંયમ રાખવો જોઈએ. ફેશન અને સૌંદર્ય ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ લાભદાયી રહેશે. સરકારી ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા કામમાં સફળતા મળશે, પ્રયાસો કરવા જોઈએ.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ આનંદનો અનુભવ કરવાનો રહેશે. આજે ઘર અને કાર્યસ્થળ બંને જગ્યાએ અદ્ભુત વાતાવરણ રહેશે. આજે તમને મહેનત કરતા વધારે પૈસા મળી શકે છે. સાંજે, તમે તમારા પરિવારના સભ્યો અને મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર કરશો. કોઈ દૂરના સંબંધી સાથે સંપર્ક થઈ શકે છે. કેટલીક મહત્વપૂર્ણ માહિતી મળી શકે છે. જો કે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે આજે ખર્ચ કમાણી સાથે રહેશે.

મિથુન : ગણેશજી કહે છે કે વર્ષની છેલ્લી શનિશ્ચરી અમાવસ્યા પર મિથુન રાશિના જાતકોએ આ દિવસે થોડી સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. ખરેખર, આજે તમારા કાર્યસ્થળમાં અણધાર્યા ફેરફારો થવાની સંભાવના છે. પરિવર્તન તમારા માટે ઘણી હદ સુધી અનુકૂળ અને ફાયદાકારક રહેશે. આજે તમને પરિવારમાં કોઈ સારા સમાચાર મળવાની પણ સંભાવના છે. નાણાકીય બાબતોમાં દિવસ ખર્ચાળ રહેશે. કેટલાક લોકોને દવા પાછળ પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે.

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ લાભદાયક રહેશે. આજે તમને કાર્યસ્થળ પર વરિષ્ઠ અને અધિકારીઓનો સહયોગ મળી શકે છે. જો તમે ભૂતકાળમાં રોકાણ કર્યું છે, તો તમને તેનો લાભ પણ મળી શકે છે. સરકાર અને સરકારી ક્ષેત્ર તરફથી લાભ મળવાની સંભાવના છે, જો કોઈ સરકારી કામ અટવાયું હોય તો પ્રયાસ કરો. તમારે સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારી કાળજી લેવી જોઈએ, અનિયમિત ખાનપાન પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. ધ્યાનમાં રાખો કે દરેક વસ્તુનો અતિરેક નુકસાનકારક હોઈ શકે છે. આજે વૃશ્ચિક રાશિનો માણસ તમને લાભદાયી પ્રસ્તાવ આપી શકે છે. તેમનાથી મૂર્ખ ન બનશો પરંતુ સમજદારીપૂર્વક નિર્ણય લો.

સિંહ : આ દિવસે સિંહ રાશિના લોકોના જીવનમાં કેટલાક મહત્વપૂર્ણ ફેરફારો જોવા મળી શકે છે. માર્ગ દ્વારા, તમારે આ ફેરફારો સાથે કેટલીક મૂંઝવણ અને સમસ્યાઓનો પણ સામનો કરવો પડશે. પરંતુ તમારે ધીરજથી કામ લેવું પડશે. પરિવારના સભ્યો સાથે તાલમેલ જાળવી રાખો, તમને તેમનો સહયોગ મળી શકે છે. તમારે કાયદાકીય બાબતોમાં કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારીથી બચવું જોઈએ. નોકરી અને વ્યવસાય માટે દિવસ સામાન્ય રીતે સારો રહેશે, તમને પ્રતિષ્ઠા અને લાભ મળશે

કન્યા : કન્યા રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ થોડો મૂંઝવણભર્યો રહેશે. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં ધ્યાન આપવું પડશે, નહીંતર સમસ્યાઓ આવી શકે છે. જો તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવા જઈ રહ્યા છો, તો શક્ય હોય તો તેને મુલતવી રાખો, નહીં તો તમારે કામ પૂર્ણ કરવામાં ઘણી અડચણોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નાણાકીય બાબતોમાં દિવસ સામાન્ય રહેશે. વેપારમાં લાભ કરતાં વધુ તણાવ રહેશે. તમે શરીરમાં દુખાવો અને થાક અનુભવશો. સાંજનો સમય સાનુકૂળ જણાશે.

તુલા : ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજે તુલા રાશિના જાતકોએ તેમના સ્વાસ્થ્ય અને નાણાકીય સંસાધન પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમને આજે અન્ય લોકોના કામમાં વધુ સમય અને શક્તિ ન વેડફવાની સલાહ આપવામાં આવે છે કારણ કે આવા લોકો એક પછી એક મદદ માગતા રહે છે. તમારે સરળતાથી ના કહેતા પણ શીખવું જોઈએ નહીંતર લોકો તમારો ફાયદો ઉઠાવતા રહેશે. પારિવારિક જીવનમાં સુમેળ રહેશે. દૂરના સંબંધીઓ સાથે સંપર્ક થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજે તમારું ભાગ્ય મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવશે. તમે જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ કરતા રહેશો. આજે તમે કોઈપણ ઑફર્સ સ્વીકારીને અને સ્કીમ્સ સંબંધિત ચુકવણી મેળવ્યા પછી તમારા વ્યવસાયને આગળ લઈ જશો. તમે યોગ્ય વ્યક્તિ અને શ્રેષ્ઠ તકો શોધવાનું ચાલુ રાખશો જે તમે પહેલાથી જ શોધી રહ્યા હતા

ધનુ : ગણેશજી કહે છે કે ધનુ રાશિના લોકો આજે શારીરિક અને માનસિક રીતે પરેશાન થઈ શકે છે, પરંતુ તમે જે પણ હિંમતથી કરશો તેમાં સફળતા મળશે. ઉપરાંત, આજે તમારે કામ અને પરિવારને લગતી કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તે જ સમયે, દિવસના બીજા ભાગમાં, તમને પરિસ્થિતિનો ઉકેલ મળશે. બિઝનેસમાં નવા વ્યક્તિ સાથે જોડાતા પહેલા તેના વિશે સારી માહિતી મેળવી લો.

મકર : ગણેશજી જણાવી રહ્યા છે કે આ દિવસે મકર રાશિના લોકોના અંગત સંબંધો પ્રેમાળ અને સહયોગી રહેશે. ઉપરાંત, આજે સારું સ્વાસ્થ્ય હોવાથી, તમે વિવિધ પ્રવૃત્તિઓમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો. તમારા જીવનસાથી સાથે મળીને તમે તમારા સંસાધનો એકઠા કરી શકશો. સાંજ તમે કોઈ ધાર્મિક કાર્યમાં વિતાવી શકો છો.

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકો માટે ગણેશજી કહી રહ્યા છે કે આજે તમને વ્યવસાયિક ભાગીદારી અને સંબંધોથી લાભ થશે. પરંતુ, અંગત સંબંધોમાં આજે ત્રિકોણીય સંબંધો તમારા જીવનમાં સમસ્યાઓ ઉભી કરી શકે છે. તેમજ આજે તમે તમારા જીવનમાં ઘણી ભૂમિકાઓ ભજવવા જઈ રહ્યા છો. સાંજનો સમય મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે મનોરંજનમાં પસાર થશે.

મીન : ગણેશજી અનુસાર મીન રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખાસ છે. આજે તમે સહકર્મીઓની મદદથી કોઈ મોટો પ્રોજેક્ટ પૂરો કરવામાં સફળ થઈ શકો છો. તેમજ કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિના હસ્તક્ષેપથી આજે જૂના પારિવારિક વિવાદનો ઉકેલ આવશે. આજે ભાગ્ય નાણાકીય બાબતોમાં પણ તમારો સાથ આપશે. વિદ્યાર્થીઓનું પ્રદર્શન સુધરશે. ધર્મના કામમાં રુચિ રહેશે. કલાત્મક ક્ષમતાઓ ખીલશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *