આજે ગુરુવારે માં મોગલ આ દિવસ 5 રાશિના જાતકોના જીવનમાં લઈને આવશે મોટી ખુશીઓ, આજે પ્રગતિના નવા દ્વાર ખુલશે જય માં મોગલ

મેષ : ઘર પરિવાર સાથે નિકટતા વધશે. ભવ્ય વાહન અને મકાનની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. અંગત બાબતોમાં પ્રભાવશાળી રહેશે. સક્રિય રીતે કામ કરશે. ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રહેશે. સુવિધા સંસાધનો વધશે. હર્ષ ખુશીથી જીવશે. આકર્ષક ઓફર મળી શકે છે. કરિયર બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. નફો સામાન્ય કરતા સારો રહેશે. મોટો વિચાર કરતા રહો. વરિષ્ઠોની સંગતમાં વધારો. વ્યક્તિગત સિદ્ધિઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. પરિવારના સભ્યો સાથે તાલમેલ વધશે. મેનેજમેન્ટ બાજુ સહકારી રહેશે.

વૃષભ : ભાગ્યના બળથી સફળતાની સીડીઓ ઝડપથી ચઢશે. દરેકનો સહયોગ રહેશે. બેઠકમાં પક્ષમાં રહેશે. વાણી વર્તન અસરકારક રહેશે. સંબંધો સુધરશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. ધ્યેય સિદ્ધ કરશે. હિંમત સંપર્ક વધશે. વિશ્વ બંધુત્વની લાગણી વધશે. ચર્ચામાં સામેલ થશે. લાંબા અંતરની યાત્રા શક્ય છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ઈનોવેશન પર ભાર મૂકવામાં આવશે. આળસ છોડી દો. અમે દરેકને જોડીને આગળ વધીશું. સમાજવાદ અને સહયોગ વધશે. આગળ વધવા માટે નિઃસંકોચ

મિથુન : ઘરે આવનાર મહેમાનનું યોગ્ય આતિથ્ય કરશે. વચનનું પાલન કરશે. સંસ્કારો પરંપરાઓનું પાલન કરશે. માંગલિક પ્રસંગોમાં ભાગ લેશે. પ્રિયજનોનું આગમન ચાલુ રહેશે. તમને કુલ પરિવારનો સહયોગ મળશે. આનંદ અને આનંદમાં વધારો થશે. પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વધારો થશે. પરિવારના સભ્યોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. સુખમાં વધારો થશે. બચત બેંકિંગ પ્રવૃત્તિઓમાં રસ લેશે. ઇન્ટરવ્યુમાં સારું રહેશે. જવાબદારો સાથે મુલાકાત થશે. લાંબાગાળાની યોજનાઓને આગળ ધપાવી શકશો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો

કર્ક : બોક્સની બહાર અનોખી વસ્તુઓ બતાવવાનો વિચાર આવશે. સમય સકારાત્મક રહેશે. શ્રેષ્ઠ કાર્યોને આગળ ધપાવશો. સુખ સારું રહેશે. પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વધારો થશે. નોંધપાત્ર પ્રદર્શન કરશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કામ થશે. વેપાર સારો રહેશે. નવીનતામાં રસ રહેશે. સંવાદ સંપર્ક સુધરશે. દરેકનો વિશ્વાસ જીતી લેશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. કલા કૌશલ્ય વધશે. સર્જનાત્મકતા વધશે. પ્રયત્નો ફળશે. નજીકના સાથી બનશે. વિશ્વસનીયતા વધશે.

સિંહ : સમજદારીપૂર્વક આગળ વધવાનો સમય છે. તૈયારી રાખો. આવક યથાવત રહેશે. ખર્ચ વધુ રહી શકે છે. દૂરના દેશોના કેસ સકારાત્મક રહેશે. ન્યાયિક બાબતોમાં શિથિલતા ટાળો. સંબંધો સુધરશે. સરળતા અને આનંદ જાળવી રાખશે. દાનમાં વધારો થશે. બતાવવામાં રસ વધશે. રોકાણ પર ભાર રહેશે. બજેટ પર નિયંત્રણ વધારો. લોભ અને લાલચમાં ન પડો. વિરોધથી સાવધ રહો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. સ્માર્ટ વિલંબની નીતિ રાખો. સતર્કતા વધારો. ક્રેડિટ લેવડદેવડ ટાળો. તર્કસંગત બનો.

કન્યા : આર્થિક ક્ષેત્રે નોંધપાત્ર પ્રયાસો થઈ શકે છે. સારા લાભની સંભાવના છે. વિસ્તરણ યોજનાઓ આગળ વધશે. મહત્વપૂર્ણ કામ આજે પૂરા કરો. ઇચ્છિત પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. એકથી વધુ સ્ત્રોતોથી આવક થશે. તક ઝડપી લેશે. મિત્રોને પ્રાધાન્ય આપશે. મેનેજમેન્ટ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. પરિસ્થિતિઓ પર નિયંત્રણ વધશે. અનુશાસન સાથે કામ કરશે. સંપત્તિમાં વધારો થશે. વિવિધ કેસ તરફેણમાં કરવામાં આવશે. હિતોના રક્ષણમાં આગળ રહેશે. તાર્કિક બનો. નિઃસંકોચ આગળ વધો. સક્રિયતા પર ભાર મૂકે છે. લક્ષ્ય રાખશે.

તુલા : જવાબદારીઓ નિભાવવા માટે આજનો દિવસ શુભ છે. કામના પ્રયાસોને વેગ મળશે. યોજનાઓ આકાર લેશે. તમામ ક્ષેત્રોમાં પ્રભાવશાળી પ્રદર્શન આપશે. સંચાલકીય પ્રયાસો તેજ થશે. આર્થિક અને વ્યાપારી વિષયોમાં રસ વધશે. સુગમ વાતચીત અને વ્યાવસાયિક વાતો વધશે. દરેકનો સહયોગ મળશે. પૈતૃક કામ થશે. પ્રસ્તાવોને સમર્થન મળશે. સર્વિસ સેક્ટરમાં સારું કામ કરશે. સંકલ્પ રાખશે સંબંધોમાં ફાયદો થશે. સક્રિય રીતે કામ કરશે. મોટું વિચારશે. સરકારી બાબતોને સંભાળવામાં સફળતા મળશે.

વૃશ્ચિક : તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસોને વેગ આપવાનો સમય છે. ભાગ્યની શક્તિ પ્રબળ રહેશે. પડતર કામો ઝડપી થશે. ઇચ્છિત માહિતી પ્રાપ્ત થશે. દરેકને જોડવામાં સફળ થશે. ધાર્મિક આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં ભાગ લેશો. વિશ્વાસ આત્મવિશ્વાસ સાથે આગળ વધશે. વ્યવસાયિક સંબંધો સુધરશે. બધું સારું થઇ જશે. આવક સારી રહેશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. લક્ષ્ય પર ધ્યાન વધારો. લાંબા અંતરની મુસાફરીની શક્યતાઓ વધશે. વ્યવસાયિક બાબતો તરફેણમાં રહેશે. ધર્મ મનોરંજનમાં રસ જાળવી રાખશે.

ધનુ : નીતિ નિયમ સુસંગતતા પર ભાર જાળવવાનો સમય છે. તમારા પ્રિયજનોની વસ્તુઓ પર ધ્યાન આપો. સલાહથી આગળ વધતા શીખો. અચાનક ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. ઘરમાં શુભ કાર્યો થશે. પ્રિયજનો સાથે વિશ્વાસ જળવાઈ રહેશે. સરળતાથી આગળ વધશે. કાયદો તોડવાનું ટાળો. સંશોધન કાર્યમાં રસ દાખવશે. સિસ્ટમમાં વિશ્વાસ રાખો. નમ્રતાથી કામ કરો. સિસ્ટમ પર વિશ્વાસ કરો. અંગત બાબતોમાં વ્યસ્તતા વધશે. તૈયારી સાથે આગળ વધશે. ઉતાવળ નહીં બતાવે. સંવાદિતા વધશે.

મકર : શક્તિમાં વધારો થશે. મોટા લક્ષ્યો તરફ ઝુકાવ વધશે. ઉદ્યોગો ધંધાકીય કામગીરી ઝડપી બનાવશે. પ્રતિષ્ઠા, સન્માન અને પ્રભાવ જળવાઈ રહેશે. જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. માન-સન્માન વધશે. ભાગીદારો ભાગીદાર બનશે. પ્રયત્નોની ગતિ જળવાઈ રહેશે. જમીન મકાનના કામો થશે. વ્યાવસાયિકતા પર ભાર મૂકવામાં આવશે. સહકર્મીઓ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. ટીમ સ્પિરિટ વધશે. નેતૃત્વની ભાવના રહેશે. સક્રિય રાખો. ગંભીર વિષયોમાં રસ વધારવો. દાંપત્યજીવન ખુશ રહેશે. ટકાઉપણું વધશે. આરામદાયક બનો

કુંભ : સફળતાનો માર્ગ ખંતથી ખુલ્લો રહેશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ધીરજ બતાવો. સરળ તકેદારી જાળવશે. કામકાજમાં સારું રહેશે. વિવિધ કેસોમાં રૂટિન જાળવવામાં આવશે. સેવા ક્ષેત્રે અસરકારક રહેશે. યોજનાઓને આગળ લઈ જશે. સમય વ્યવસ્થાપન પર ભાર આપવામાં આવશે. લાલચ ટાળો. બજેટમાં ચાલશે. કાર્યક્ષમતા વધશે. બેદરકારી પર અંકુશ આવશે. ક્રેડિટ લેવડદેવડ ન કરો. નિયમો અને શિસ્તનું પાલન કરો. ગુંડાઓથી અંતર રાખો અને આગળ વધો. કર્બ ખર્ચ. નિયમો નું પાલન કરો.

મીન : સફળતાની ટકાવારી માવજત પર રહેશે. ઉત્સાહ સાથે, તમે બધા ક્ષેત્રોમાં પ્રભાવશાળી રહેશો. નવા વિચાર સાથે આગળ વધશો. અનોખા પ્રયાસો દરેકને પ્રભાવિત કરશે. નફાની ટકાવારી વધુ રહેશે. રચનાત્મક કાર્યમાં સામેલ થશો. પ્રવાસ મનોરંજનની તકો બનશે. આધુનિક વિષયોમાં રુચિ રહેશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. રૂટિન ઠીક કરશે. વ્યાવસાયિકો તરફથી સહયોગ મળશે. મેનેજમેન્ટમાં રસ રહેશે. આપણે જાતે જ બનાવીશું. સજાગ રહેશે. બાબતોને સમજદારીથી સંભાળશો. વડીલોની વાત સાંભળશે. પ્રદર્શનની તકો વધશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *