5તારીખે આ રાશિને માં મોગલમ શિરોમણીના આશીર્વાદથી મળશે મહા ભાગ્યફળ, બદલાઈ જશે આર્થિક સ્થિતિ અને થશે મહાધનવર્ષા જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : પૂજામાં રસ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. ઉધાર પૈસા મળવાથી રાહત મળી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ જટિલ મામલાઓને ઉકેલવામાં મદદરૂપ થશે. વાહન સાવધાનીથી ચલાવો. કોર્ટમાં સુસંગતતા રહેશે.

વૃષભ : વૃષભતમારા વ્યવસાય સાથે ચાલુ રાખો. તમારા સ્વાસ્થ્યની ઉપેક્ષા ન કરો. મકાનની સમસ્યા હલ થશે. આળસુ ન બનો વિચારો કે કામ સમયસર નહીં થાય. ઈજા, ચોરી અને વિવાદના કારણે નુકસાન શક્ય છે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. અસંગતતા નુકસાનમાં પરિણમશે..

મિથુન : કૌટુંબિક સમસ્યાઓ હલ થશે. વેપારમાં નવી યોજનાઓ બનશે. ધંધો સારો ચાલશે. રાજકીય અવરોધો દૂર થવાથી લાભ થશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. લાભ થશે. અટકેલા કામ સમયસર પૂરા થવાથી આત્મવિશ્વાસ વધશે

કર્ક : રોકાણ અને નોકરીમાં લાભ આપશે. ધંધો સારો ચાલશે. કાર્યના વિસ્તરણની યોજનાઓ બનશે. નોકરીમાં ઉન્નતિ અને લાભ થવાની સંભાવના છે. જમીન અને મકાન સંબંધિત કાર્યોમાં લાભ થશે. તમને રોજગાર મળશે. શત્રુ ડરશે. વાંચનમાં રસ વધશે. તમને લાભદાયક સમાચાર મળશે.

સિંહ : ધંધો સારો રહેશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. વિવાદ ન કરો. સામાજિક અને રાજકીય કીર્તિમાં વધારો થશે. આર્થિક અનુરૂપતા રહેશે. અટવાયેલા પૈસા મળવાથી ધન એકત્ર થશે. રાજ્ય તરફથી લાભ થવાની સંભાવના છે.

કન્યા : સંતાનના વ્યવહારમાં પરેશાની રહેશે. સાથીઓ મદદ કરશે નહીં. ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. શોકના સમાચાર મળી શકે છે. તમે થાક અનુભવશો. વેપારમાં ચિંતા રહેશે. ખર્ચમાં ઘટાડો કરવાનો પ્રયાસ કરો. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો.

તુલા : સિદ્ધિ સાથે પ્રસન્નતા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. તમારે ધંધામાં બહાર જવું પડી શકે છે. રોમાંસમાં સમય પસાર થશે. મહેનત ફળ આપશે. પદ્ધતિમાં વિશ્વસનીયતા બનાવો. પૈસા હશે.

વૃશ્ચિક : સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. નવી યોજનાઓ શરૂ થશે. સંતાનની પ્રગતિ શક્ય છે. જમીન અને મિલકત સંબંધિત કામો થશે. મહેમાનોની અવરજવર રહેશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. ભૂતકાળના કાર્યો ફળ આપશે. પરિવારમાં આનંદદાયક વાતાવરણ રહેશે. વેપારમાં ઇચ્છિત લાભ થશે.

ધનુ : આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થશે. જોખમ ન લો. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. સારા કામમાં રસ વધશે. પ્રિયજનોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. બેરોજગારી દૂર થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વેપારની ચિંતા દૂર થશે.

મકર :કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. ધૈર્ય અને ધૈર્ય જળવાઈ રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. ટેન્શન રહેશે. અજાણ્યાઓ પર વિશ્વાસ ન કરો. પ્રયત્નોમાં આળસ અને વિલંબ ન હોવો જોઈએ. અટકેલા કામ સમયસર પૂરા થવાની સંભાવના છે. વિરોધીઓનો પરાજય થશે. યાત્રા કષ્ટદાયક બની શકે છે.

કુંભ : રોકેલા પૈસા મળશે. સુખ હશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. પ્રિયજનો તરફથી સંપૂર્ણ મદદ મળશે. પૈસા મળવાની શક્યતાઓ છે. દિવસ પ્રેમથી ભરેલો રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. પ્રમોશનની તકો તમારી પોતાની શક્તિથી જ આવશે. સંતાનોના કાર્યમાં પ્રગતિની સંભાવના છે.

મીન : તમને માન-સન્માન મળશે. ધંધો સારો રહેશે. નવી યોજના બનશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કાર્યક્ષમતા અને કાર્યક્ષમતા વધશે. કામ પ્રત્યે સંપૂર્ણ સમર્પણ અને ઉત્સાહ રાખો. વેપારમાં નવી યોજનાઓથી લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *