7 તારીખે અને 8તારીખે સમય બદલાયો,ભાગ્યની દિશા બદલાઈ પણ માં મોગલે આ રાશિ જાતકો પર આશીર્વાદ વરસવાનું ચાલુ રાખ્યું,ખુલી ગયા આશાઓ અને ઈચ્છાઓની અનુભૂતિના દ્વાર….જાણો કોણ છે એ નસીબદાર

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમને દરેકની મદદ અને સહયોગ મળશે. તમારા બોસ તમારી ઓફિસમાં તમારી મદદ કરશે. તમે શક્ય તેટલી વહેલી તકે તમારું કાર્ય પૂર્ણ કરો. આજે તમે બીજાની મદદનો ઉપયોગ તમારા ફાયદા માટે કરી શકો છો. તમારા પરિવારનો કોઈ સદસ્ય તમારા કાર્યને લગતી કોઈ સમસ્યા હલ કરી શકે છે. આજે તમારો શુભ રંગ આછો વાદળી છે. બપોરે 1:00 થી 2:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારી ઈચ્છા મુજબ નહીં રહે. ઓફિસમાં કેટલીક વણઉકેલાયેલી સમસ્યાઓ તમારા જીવનમાં આવી શકે છે. તમે માનસિક રીતે મજબૂત વ્યક્તિ છો. તમારી ધીરજની તમારી આસપાસના લોકો પર સકારાત્મક અસર પડશે. તમે આનંદ અને સંતોષ અનુભવશો. આછો વાદળી આજે તમારો શુભ રંગ છે. તમારો શુભ સમય સાંજે 6:30 થી 7:30 વચ્ચે છે

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે ખુશીથી રહી શકશો. તમે તમારા પરિવાર સાથે ક્યાંય પણ બહાર જઈ શકો છો, તેનાથી તમારું ટેન્શન ઓછું થશે. આજે આરામ કરવાનો દિવસ છે. સફેદ આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 11 થી 1 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. તમારા સપના અનુસાર કામ કરવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. આજે તમે કરેલી મહેનત સાર્થક થશે. તમે તમારા લક્ષ્યોની નજીક જઈ શકો છો. આજનો તમારો શુભ રંગ લવંડર છે. આજે બપોરે 3:45 થી 5:15 વચ્ચે છે

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કોઈ કારણસર પરેશાન થઈ શકો છો. તમે તમારા મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો સાથે થોડો સમય વિતાવશો. આજે તમે તમારા પ્રિય લોકો અને તમને નજીકથી ઓળખતા લોકો સાથે ખાલી સમય પસાર કરશો. આજે તમારો લકી કલર, ક્રીમ છે. સવારે 8 થી 9 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે જોયું જ હશે કે તમારા ઘરમાં ઘણા ઝઘડાઓ થાય છે. આવા કોઈ કારણથી આજે પણ સાવધાન રહો. તમારે તમારા સ્વભાવનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે. શાંત રહેવાનો પ્રયત્ન કરો. આજનો તમારો શુભ રંગ વાદળી છે. સવારે 11 થી 1 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમારો મૂડ ઘણો સારો રહેશે. તમે તમારી ચિંતાઓ ભૂલીને જીવનનો આનંદ માણી શકશો. તમે કોઈપણ સામાજિક કાર્યમાં પણ જઈ શકો છો. આજે તમારું કામ થોડું અલગ રાખો. આજે તમારો લકી કલર, ક્રીમ છે. સાંજે 4 થી 7 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિ, આજે તમારી રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે બધી જવાબદારીઓથી કંટાળી ગયા છો. તમે તમારા ઘર અને કાર્ય વચ્ચે સ્થિરતા જાળવવાનો પ્રયાસ કરશો. ઓફિસમાં કામ વધુ થઈ શકે છે. આજનો તમારો શુભ રંગ નારંગી છે. આજે સાંજે 7 થી 8 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

ધનુ : ધનુ રાશિના લોકો, તમારી રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે આજનો દિવસ તમારા સંબંધો માટે સારો રહેશે. આજે તમારી માનસિક સ્થિતિ પણ સારી રહેશે. તમારે આશાવાદી રહેવું જોઈએ. કોઈપણ સમસ્યાનો ઉકેલ લાવવામાં સમર્થ હશે. તમારે તમારા નજીકના પરિવારના સભ્યો માટે થોડો સમય કાઢવો જોઈએ. સફેદ રંગ આજનો તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 10:15 થી 11:15 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મકર : મકર રાશિ, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્ર સંક્રમણ માટે તમારે તમારી જાતને વધુ સારી રીતે કેવી રીતે વ્યક્ત કરવી તે સમજવાની જરૂર છે. તે તમને અણધારી મુશ્કેલીઓમાંથી બહાર આવવામાં મદદ કરશે. તમે પરિવાર સાથે પણ સારા સંબંધ જાળવી શકશો. તમારો શુભ રંગ લીલો છે. સાંજે 4 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે વેપારમાં સારું કામ કરી શકશો. તમે આશાવાદી અને સર્જનાત્મક બની શકો છો. દરેક વ્યક્તિ તમારી પરિપક્વતા અને બુદ્ધિમત્તાથી પ્રભાવિત થશે. આજનો તમારો શુભ રંગ આછો વાદળી છે. બપોરે 2 થી 3 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મીન : મીન રાશિના જાતકો, આજે વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે થોડાક મૂડમાં રહી શકો છો. તમને કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં મુશ્કેલી પડશે. જો તમે આજે તમારા પર વિશ્વાસ કરો છો, તો બધું સારું થઈ જશે. આજનો તમારો શુભ રંગ આછો વાદળી છે. સવારે 10 થી 11 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *