આવતી કાલે માં મોગલ હવેથી આ રાશિ જાતકોને કરાવશે લીલાલહેર,માતાજીની થશે મહેર,આવશે ખુશીઓની લહેર…વાંચો તમારું રાશિફળ

મેષ : સંજોગો અનુકૂળ છે. સમજણ અને કુનેહથી જ તમારા કામમાં વ્યસ્ત રહો. તમે નજીકના મિત્રના કામકાજમાં પણ સહયોગ કરશો. તમારા વ્યવસ્થિત કાર્ય માટે તમારી પ્રશંસા થશે.બાળકોનું યોગ્ય માર્ગદર્શન રાખો અને તમારા પરિવારના કામને પ્રાથમિકતા પર રાખો. ઘરમાં અચાનક મહેમાનોના આગમનને કારણે ઘરની વ્યવસ્થાઓ થોડી પરેશાન થઈ શકે છે. પરંતુ સમય પ્રમાણે કામ પણ થશે . વેપાર-ધંધાના કામકાજમાં પણ

વૃષભ : આજે ઘરની સુખ-સુવિધાઓ સંબંધિત વસ્તુઓની ખરીદીમાં પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદદાયક સમય પસાર થશે. તમારે કોઈ પ્રિય મિત્રને આર્થિક મદદ કરવી પડી શકે છે, આમ કરવાથી તમને રાહત મળશે. પ્રવાસનો કાર્યક્રમ પણ યોજાશે.ખર્ચની અધિકતા રહેશે. મોજ-મસ્તીની સાથે યુવાનોએ તેમની ભવિષ્યની પ્રવૃત્તિઓ પર પણ ધ્યાન આપવું જોઈએ. અજાણતા, ઘરના વડીલોના સન્માનમાં કોઈ અભાવ અથવા અવગણના તેમને નુકસાન પહોંચાડે છે. વ્યવસાયિક વ્યવહારમાં પરિવર્તન લાવવાની જરૂર છે

મિથુન : આજે તમારું ધ્યાન કોઈ ખાસ વિષય પર રહેશે. ઉપરાંત, ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક પ્રકૃતિના લોકો સાથે થોડો સમય પસાર કરવાથી તમને માનસિક શાંતિ મળશે. મિત્રની મદદથી નાણાકીય સમસ્યાઓ પણ દૂર થશે.જો પ્રોપર્ટી સંબંધિત કોઈ કામ ચાલી રહ્યું હોય તો સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. આજે મુલતવીને ઠીક કરવું વધુ સારું રહેશે. બીજાની બાબતોમાં બિલકુલ હસ્તક્ષેપ ન કરો. કારણ કે તેના કારણે પરસ્પર સંબંધોમાં અંતર આવી શકે છે

કર્ક : તમે લાંબા સમયથી જે કામનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો તેના કારણે તમે હળવાશ અને નવી ઉર્જાનો અનુભવ કરશો. તમે તણાવ વિના તમારા અન્ય કાર્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો . પરિવારને લગતી ચાલી રહેલી કોઈપણ સમસ્યાનો ઉકેલ પણ મળી શકે છે.જૂની નકારાત્મક બાબતોને વર્તમાન પર હાવી ન થવા દો. આ કારણે નજીકના વ્યક્તિ સાથેના સંબંધો પણ બગડી શકે છે. નજીકના સંબંધીના વિવાહિત જીવનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓથી પણ તમે ચિંતિત રહી શકો છો.

સિંહ : તમારા અંગત કામમાં બીજાની સલાહને બદલે તમારા નિર્ણયોને પ્રાથમિકતા આપવી તમારા માટે યોગ્ય રહેશે . આ સમયે, ઘરમાં કોઈપણ પ્રકારના પરિવર્તન સંબંધિત યોજનાઓ બનાવવામાં આવશે. વાસ્તુના નિયમો અનુસાર કામ કરવું વધુ યોગ્ય રહેશે.દરેક બાબતમાં તમારી વધુ પડતી અનુશાસન અને સંયમ અન્ય લોકો માટે મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. પડોશીઓ સાથે તમારા સંબંધો બગડવા ન દો. સમય પ્રમાણે તમે તમારા વ્યવહાર અને દિનચર્યામાં બદલાવ લાવો તો સારું રહેશે.

કન્યા : ઘરમાં સંબંધીઓ અથવા નજીકના મિત્રોના આગમનથી આનંદનું વાતાવરણ રહેશે . સંતાન સંબંધિત ચાલી રહેલી ચિંતાઓમાંથી રાહત મળશે. કોઈ ધાર્મિક અથવા આધ્યાત્મિક સ્થાન પર થોડો સમય વિતાવો. નકારાત્મક- જોખમી પ્રવૃત્તિઓથી દૂર
રહો . કોઈપણ ગેરકાયદેસર પ્રવૃત્તિઓમાં રસ ન લો. વધુ પડતી વાદ-વિવાદ સમાજમાં તમારી છબીને કલંકિત કરી શકે છે. આ સમયે દરેક કાર્ય ધૈર્ય અને સંયમથી કરવું જરૂરી

તુલા : કોઈપણ કાર્યને આયોજનપૂર્વક પાર પાડો. તમને કોઈ વિશેષ સિદ્ધિ મળી શકે છે. ઉપરાંત, તમને તમારી ક્ષમતાઓ દર્શાવવાની તકો મળશે. ઘરની જાળવણી સુધારવા સંબંધિત કામ પણ થશે. પરિવારના કોઈ સભ્યની નકારાત્મક પ્રવૃત્તિને કારણે થોડી ચિંતા રહેશે

વૃશ્ચિક : કેટલાક ખાસ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. લાંબા સમયથી ચાલતી કોઈપણ ચિંતા અને તણાવ દૂર થશે. ભાઈઓ સાથે પણ સારા સંબંધો બનવાથી પારિવારિક વાતાવરણમાં સુખદ પરિવર્તન આવશે.ધાર્મિક કે આધ્યાત્મિક કાર્ય માટે પણ થોડો સમય કાઢવો જોઈએ. તેનાથી માનસિક શાંતિ અને શાંતિ મળશે. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે થોડી અણબનાવ જેવી સ્થિતિ બની શકે છે. એકબીજાના વિચારોને સમજવું અને માન આપવું વધુ સારું છે. બિઝનેસ સાથે જોડાયેલી

ધનુરાશિ : આજે તમારા ખાસ હેતુનો ઉકેલ આવવાનો છે. તમારી વક્તૃત્વ અને કાર્યશૈલીથી લોકો પ્રભાવિત થશે. ખૂબ દોડવું અને સૂર્યપ્રકાશ તમને ડૂબી જશે નહીં. આર્થિક સ્થિતિને વધુ મજબૂત કરવી શ્રેષ્ઠ છે. સમયની કિંમત ઓળખવી પડશે. જો તમે યોગ્ય સમયે યોગ્ય કાર્ય નહીં કરો તો જ તમને નુકસાન થશે. તમારા વ્યવહારમાં ધીરજ અને નમ્રતા રાખવી મહત્વપૂર્ણ છે. જૂની મિલકત સંબંધિત સમસ્યાનો ઉકેલ મળવો મુશ્કેલ છે.

મકર : કોઈ કાર્ય વગેરેમાં જવાની તક મળશે. અને ખાસ લોકો સાથે મુલાકાત કરીને તમને ઘણી સારી માહિતી પણ મળશે. સપના કે કલ્પનાઓને સાકાર કરવા માટે આ સારો સમય છે . તમને તમારી મહેનત અનુસાર સાનુકૂળ પરિણામ પણ મળશે. પારિવારિક વ્યવસ્થામાં બહારની વ્યક્તિની દખલ મુશ્કેલીઓ ઊભી કરશે અને નકારાત્મકતા પ્રવર્તશે. હવે કોઈપણ પ્રકારની મુસાફરી નુકસાનકારક બની શકે છે. પડોશીઓ સાથે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધો જાળવી રાખો.

કુંભ : તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલ કોઈપણ પારિવારિક અથવા વ્યક્તિગત નિર્ણય વધુ સારો રહેશે. તમારી ક્ષમતા અને યોગ્ય કાર્ય પદ્ધતિ તમારા કાર્યને વધુ ગતિ આપશે. ઘરમાં કોઈ સભ્યના લગ્નની યોજના બનશે.બિઝનેસના મામલામાં આ સમયે તાત્કાલિક નિર્ણય લેવાની જરૂર છે. યુવાન લોકો તેમની બેદરકારી અથવા કુનેહના અભાવને કારણે વ્યવસાયિક બાબતોમાં છેતરાઈ શકે છે. કેટલીકવાર, વધુ પડતા વિચારને કારણે, મહત્વપૂર્ણ સિદ્ધિઓ હાથમાંથી નીકળી જાય છે.

મીન : ગ્રહોની સ્થિતિ અનુકૂળ રહે. તમને તમારી લાયકાત મુજબ યોગ્ય પરિણામ મળશે. તમારે ફક્ત યોગ્ય સમયે યોગ્ય નિર્ણય લેવાની જરૂર છે. ધાર્મિક સ્થાન અથવા તમારા ગુરુના સાનિધ્યમાં રહેવાથી તમને માનસિક શાંતિ મળશે બિનજરૂરી ખર્ચાઓથી પરેશાન રહેશો. પોતાના પર વધારે કામનો બોજ ન લો. કારણ કે તે યોગ્ય રીતે ન કરી શકવાને કારણે ચીડિયાપણું પ્રવર્તી શકે છે. તમારા અંગત કામને પ્રાથમિકતા આપો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *