આજે મંગળવારે માં મોગલ સૂર્ય ગ્રહ પોતાની રાશિ સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરવા જઈ રહ્યો છે. સૂર્યનું આ સંક્રમણ 3 રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. જય માં મોગલ

મેષ : મેષ રાશિના લોકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા પરિવાર અને મિત્રો સાથે આનંદ માણો. તમે તેમની સાથે ગમે ત્યાં જઈ શકો છો. મેહરૂન આજે તમારો લકી કલર છે. સવારે 10 થી 11:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે સારો રહેશે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારે કેટલાક કામ કરવાની ફરજ પડી શકે છે. તમારી જરૂરિયાતો અને જવાબદારીઓને કારણે તમે થોડા ચિંતિત પણ રહી શકો છો. તમે સંતુલન બનાવીને કામ કરી શકશો. ઠંડક અનુભવવા માટે કોઈ સફેદ વસ્ત્રો પહેરી શકે છે. બપોરે 2 થી 4 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, તમારામાંથી કેટલાક લોકો ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે બેચેન રહી શકે છે. તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો. તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પૂર્ણ કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષોના મતે, તમારે સારા નસીબ માટે વાદળી રંગના કપડાં પહેરવા જોઈએ. સવારે 10 થી 11 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા જીવનમાં થોડા ઉદાસી અનુભવી શકો છો. દિવસના અંતે તે સપનાઓને વાસ્તવિકતામાં કેવી રીતે ફેરવવું તે નક્કી કરો. તમે તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરશો. તમને કંઈ રોકી શકશે નહીં. જાંબલી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 4 થી 5 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે સકારાત્મકતા સાથે કામ કરી શકો છો. આજનો દિવસ તમારા કરિયર માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારે તમારા કામ સંબંધિત કોઈ યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. સાંજે 4.45 થી 6.15 વચ્ચેનો સમય મહત્વપૂર્ણ મીટિંગ માટે તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. સફેદ તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

કન્યા : ધન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે કન્યા રાશિના જાતકો તમારું આત્મનિરીક્ષણ કરી શકે છે. તમારે તમારા માટે થોડો સમય કાઢવો પડશે. તમે અહીં આવવા માટે સખત મહેનત કરી છે. તમે તમારા લક્ષ્ય પ્રમાણે કામ કરી શકશો. સવારે 10 થી 11 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આકાશ વાદળી આજે તમારો શુભ રંગ છે.

તુલા : તુલા રાશિના લોકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. તે તમને નિરાશાનો અનુભવ કરાવશે. તમે તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. આ સમય ટૂંક સમયમાં પસાર થશે. વાદળી તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 12.30 થી 2 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે શ્રેષ્ઠ રહેશે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે શાંતિ અને સંતોષનો અનુભવ કરશો. તમે તમારા વિચારો પ્રમાણે કામ કરી શકશો. તમે કામ પર સખત મહેનત કરી શકો છો સારા નસીબ માટે ક્રીમ રંગના શેડ્સ પહેરો. બપોરે 3 થી 4.15 નો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

ધનુ : નુ રાશિના લોકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે શાંત અનુભવ કરશો. તમે તમારા માટે શું ઇચ્છો છો અને તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે તમારે શું કરવાની જરૂર છે તે વિશે વિચારો. ઉતાવળમાં લીધેલા નિર્ણયો માટે તમારે પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. સાંજે 4 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આજે લીલા કપડાં પહેરવાનું ટાળો

મકર : મકર રાશિના જાતકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા વિચારો સ્પષ્ટપણે વ્યક્ત કરશો. તમે સારી રીતે વાત કરી શકો છો. તમે વધુ સારી રીતે સમજી શકો છો. આજે તમે કરેલા પ્રયાસો ભવિષ્યમાં ગેરસમજ અને નિરાશાઓથી બચશે. વાદળી તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 4 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકો માટે ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે જીવનમાં નકારાત્મકતા આવી શકે છે. આજે કોઈ પણ નિર્ણય લેતી વખતે પોતાના પર વિશ્વાસ રાખો. તમે તમારા કાર્યોની જવાબદારી લઈ શકો છો. પીળો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 10 થી 11 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મીન : મીન રાશિના લોકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ઓફિસમાં વધુ મહેનત કરશો. તમને ઇન્ક્રીમેન્ટ અને પ્રમોશન મળી શકે છે. વ્યવસાય સંબંધિત મુસાફરી કરી શકો છો. આજનો તમારો શુભ રંગ આછો વાદળી છે. સવારે 11:15 થી બપોરે 1:15 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *