શુક્વારે અને શનિવારે માં મોગલ આ રાશિ જાતકોને ભાઈબંધો તેમજ સગા દ્વારા મળશે મદદ, સકારાત્મક પરિણામ મળવાથી મન રહેશે પ્રસન્ન, ચેક કરો રાશિ…..જય માં મોગલ લખો

મેષ : તમારા સ્વાસ્થ્યની ઉપેક્ષા ન કરો, દારૂથી દૂર રહો. જે લોકો અત્યાર સુધી કોઈ કારણ વગર પૈસા વેડફતા હતા, તેઓએ આજે ​​પોતાના પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ અને પૈસા બચાવવા જોઈએ. સામાજિક તહેવારોમાં ભાગ લેવાની તક છે, જે તમને પ્રભાવશાળી લોકોના સંપર્કમાં લાવશે. તમારા પ્રિયજન સાથે ફરવા જતાં જીવનને સંપૂર્ણ રીતે જીવો. આજે આરામ માટે બહુ ઓછો સમય છે – કારણ કે અગાઉ મુલતવી રાખેલ કામ તમને વ્યસ્ત રાખશે. દિવસને સારો બનાવવા માટે તમારે તમારા માટે પણ સમય કાઢતા શીખવું પડશે. આજે તમે ફરી એકવાર સમયની પાછળ જઈ શકો છો અને લગ્નના શરૂઆતના દિવસોના પ્રેમ અને રોમેન્ટિકવાદને અનુભવી શકો છો.

વૃષભ : શારીરિક વ્યાયામ અને વજન ઘટાડવાના પ્રયત્નો તમારા દેખાવને સુધારવામાં ફાયદાકારક સાબિત થશે. ભાઈ-બહેનોના સહયોગથી આજે તમને આર્થિક લાભ થશે. તમારા ભાઈ-બહેનોની સલાહ લો. તમે જાણો છો તે વ્યક્તિ નાણાકીય બાબતોને ખૂબ ગંભીરતાથી લેશે અને ઘરમાં થોડો તણાવ રહેશે. તમે ગર્લફ્રેન્ડ/બોયફ્રેન્ડ દ્વારા છેતરાઈ શકો છો. આજે કાર્યસ્થળ પર તમારા કોઈ જૂના કામની પ્રશંસા થઈ શકે છે. તમારા કામને જોતા આજે તમારી પ્રગતિ પણ શક્ય છે. બિઝનેસમેન આજે બિઝનેસને આગળ વધારવા માટે અનુભવી લોકોની સલાહ લઈ શકે છે. આજે તમારે તમારા કામ સમયસર પતાવવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. ધ્યાનમાં રાખો કે ઘરમાં કોઈ તમારી રાહ જોઈ રહ્યું છે જેને તમારી જરૂર છે. તમારા જીવનસાથી દ્વારા કોઈ નાની બાબતમાં બોલવામાં આવેલા જૂઠાણાથી તમે દુઃખી થઈ શકો છો.

મિથુન : પ્રભાવશાળી લોકોનો સહયોગ તમારો ઉત્સાહ બમણો કરશે. તમારા વધારાના પૈસા સુરક્ષિત જગ્યાએ રાખો, જે તમે ભવિષ્યમાં પાછા મેળવી શકો છો. પારિવારિક જવાબદારી વધશે, જે તમને માનસિક તણાવ આપી શકે છે. સાંજ માટે ખાસ પ્લાન બનાવો અને તેને બને તેટલું રોમેન્ટિક બનાવવાનો પ્રયાસ કરો. કેટલાક લોકોને વેપાર અને શૈક્ષણિક લાભ મળશે. તમે જેને મળો છો તેની સાથે નમ્ર અને સુખદ બનો. તમારા આ આકર્ષણનું રહસ્ય બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે. વિવાહિત જીવન માટે આ એક ખાસ દિવસ છે. તમારા જીવનસાથીને જણાવો કે તમે તેમને કેટલો પ્રેમ કરો છો.

કર્ક : તમારી જાતને વધુ આશાવાદી બનવાની પ્રેરણા આપો. આ ફક્ત તમારા આત્મવિશ્વાસને વેગ આપશે અને તમારું વર્તન લવચીક બનશે, પરંતુ તે ભય, ઈર્ષ્યા અને નફરત જેવી નકારાત્મક લાગણીઓને પણ ઘટાડશે. મિત્રોની મદદથી નાણાકીય મુશ્કેલીઓ દૂર થશે. યુવાનોને સામેલ કરતી પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેવાનો આ સારો સમય છે. તમારો હમદમ તમને દિવસભર યાદ રાખશે. તેના માટે સુંદર સરપ્રાઈઝની યોજના બનાવો અને તેને તેના માટે એક સુંદર દિવસ બનાવવાનું વિચારો. તમારી પાસે ઘણું હાંસલ કરવાની ક્ષમતા છે – તેથી તમારા માર્ગમાં આવતી તમામ તકોને પકડો. આજે તમે તમારા ઘરની વિખરાયેલી વસ્તુઓને સંભાળવાની યોજના બનાવશો, પરંતુ આજે તમને આ માટે ખાલી સમય નહીં મળે. તમારા જીવનસાથી સાથે આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે.

સિંહ : તમારું ઉર્જા સ્તર ઊંચું રહેશે. શંકાસ્પદ નાણાકીય લેવડદેવડમાં ફસાઈ જવાથી સાવધાન રહો. તમારી નજીકના લોકો તમારો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે. આજે તમે એવા વ્યક્તિને મળી શકો છો જે તમને તમારા પોતાના જીવનથી પણ વધારે પ્રેમ કરશે. તમને ખબર પડી શકે છે કે તમારા બોસ તમારી સાથે આટલી અસંસ્કારી રીતે કેમ વાત કરે છે. કારણ જાણીને તમે ખરેખર ખુશ થઈ જશો. ફાયદાકારક ગ્રહો આવા ઘણા કારણો બનાવશે, જેના કારણે તમે આજે પ્રસન્નતા અનુભવશો. આજે તમારું વિવાહિત જીવન હાસ્ય, પ્રેમ અને ઉલ્લાસનું કેન્દ્ર બની શકે છે.

કન્યા : વ્યસ્ત દિવસ તમને ટૂંકા સ્વભાવનું બનાવી શકે છે. જે લોકો તેમના નજીકના સંબંધીઓ અથવા સંબંધીઓ સાથે મળીને વેપાર કરી રહ્યા છે, તેઓએ આજે ​​ખૂબ જ સાવચેતીભર્યું પગલું ભરવાની જરૂર છે, નહીં તો આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. એવા કામ કરો જેનાથી તમને ખુશી મળે, પરંતુ બીજાની બાબતોમાં દખલ કરવાનું ટાળો. તમારા મિત્રને લાંબા સમય પછી મળવાનો વિચાર તમારા હૃદયને ધડકાવી શકે છે. સેમિનાર અને સેમિનારમાં ભાગ લઈને આજે તમે ઘણા નવા વિચારો સાથે આવી શકો છો. આજે, તમે જીવનના ઘણા મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓ પર પરિવારના સભ્યો સાથે બેસીને વાત કરી શકો છો. તમારી વાત પરિવારના સભ્યોને પરેશાન કરી શકે છે, પરંતુ આ બાબતોનો ઉકેલ ચોક્કસ મળી જશે. આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા જીવનની કેટલીક યાદગાર સાંજમાંથી એક વિતાવી શકો છો.

તુલા : સારી વસ્તુઓ મેળવવા માટે તમારું મન ખુલ્લું રહેશે. ક્રેડિટ માટે પૂછતા લોકોને અવગણો. ઘરના વાતાવરણને કારણે તમે હતાશ રહી શકો છો. આજે તમે તમારા જીવનમાં પ્રેમની ખાંડની ચાસણી ઓગળતા અનુભવશો. આ રાશિના લોકો આ દિવસે પોતાના ભાઈ-બહેન સાથે ઘરમાં મૂવી કે મેચ જોઈ શકે છે. આમ કરવાથી તમારી વચ્ચે પ્રેમ વધશે. સારું, જીવન હંમેશા તમારી સામે કંઈક નવું અને આશ્ચર્યજનક લાવે છે. પરંતુ આજે તમે તમારા જીવનસાથીનું એક અનોખું પાસું જોઈને ખુશીથી ચોંકી જશો.

વૃશ્ચિક : જેમ મરચું ભોજનને સ્વાદિષ્ટ બનાવે છે, તેવી જ રીતે જીવનમાં થોડું દુ:ખ પણ જરૂરી છે અને તો જ સુખની સાચી કિંમત ખબર પડે છે. જે લોકો લાંબા સમયથી આર્થિક સંકટમાંથી પસાર થઈ રહ્યા હતા, તેમને આજે ક્યાંકથી પૈસા મળી શકે છે, જેનાથી જીવનની ઘણી સમસ્યાઓ દૂર થશે. તમારે ચિંતા કર્યા વિના તમારા નજીકના મિત્રો અને પરિવાર વચ્ચે ખુશીની ક્ષણો શોધવાની જરૂર છે. આજે તમે એવા વ્યક્તિને મળી શકો છો જે તમને તમારા પોતાના જીવનથી પણ વધારે પ્રેમ કરશે. આજે તમારું મન ઓફિસના કામમાં વ્યસ્ત રહેશે નહીં. આજે તમારા મનમાં થોડી દ્વિધા રહેશે જે તમને ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા દેશે નહીં. તમારી વાતચીત અને કામ કરવાની ક્ષમતા અસરકારક સાબિત થશે. આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલીક અદ્ભુત ક્ષણો વિતાવી શકશો.

ધનુ : ફિટ રહેવા માટે તમારા આહાર પર નિયંત્રણ રાખો અને નિયમિત કસરત કરો. આજે માત્ર બેસી રહેવાને બદલે કંઈક એવું કરો જેનાથી તમારી કમાણી વધી શકે. જ્યારે તમે એકલતા અનુભવો છો, ત્યારે તમારા પરિવારની મદદ લો. તે તમને હતાશાથી બચાવશે. તે તમને યોગ્ય નિર્ણય લેવામાં પણ મદદ કરશે. તમારું અસ્તિત્વ આ વિશ્વને તમારા પ્રિયજન માટે લાયક બનાવે છે. એવા નવા ઉદ્યોગમાં જોડાવાનું ટાળો જેમાં ઘણા ભાગીદારો છે – અને જો જરૂરી હોય તો, તમારી નજીકના લોકોનો અભિપ્રાય મેળવવામાં ડરશો નહીં. આજે લોકો તમારા વખાણ કરશે, જે તમે હંમેશા સાંભળવા માંગતા હતા. લગ્ન જીવન આજ પહેલા આટલું સારું ક્યારેય નહોતું.

મકર : તમારા માનસિક સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો, જે આધ્યાત્મિક જીવન માટે જરૂરી છે. મન એ જીવનનો દરવાજો છે, કારણ કે સારું અને ખરાબ બધું આના દ્વારા જ આવે છે. આ જીવનની સમસ્યાઓના નિરાકરણમાં મદદરૂપ સાબિત થાય છે અને વ્યક્તિને યોગ્ય વિચારથી પ્રકાશિત કરે છે. આ રાશિના પરિણીત લોકોને આજે સાસરી પક્ષ તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. તમારા મિત્રો અને પરિવારના સહયોગથી તમે નવા આત્મવિશ્વાસ અને સાહસથી ભરપૂર રહેશો. તમારા પ્રિયજન માટે કઠોર કંઈપણ બોલવાનું ટાળો- નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. જે લોકો વિદેશ વેપાર સાથે જોડાયેલા છે તેઓને આજે ઈચ્છિત પરિણામ મળવાની આશા છે. આ સાથે જ વ્યવસાય સાથે સંબંધિત આ રાશિના લોકો આજે આ ક્ષેત્રમાં પોતાની પ્રતિભાનો ભરપૂર ઉપયોગ કરી શકે છે. આજે લોકો તમારા વિશે શું વિચારે છે તેની તમને પરવા નથી. તેના બદલે, આજે તમે તમારા ખાલી સમયમાં કોઈને મળવાનું પસંદ કરશો નહીં અને એકાંતમાં ખુશ રહેશો. તમારા જીવનસાથી દ્વારા કોઈ નાની બાબતમાં બોલવામાં આવેલા જૂઠાણાથી તમે દુઃખી થઈ શકો છો.

કુંભ : તમારું ઉર્જા સ્તર ઊંચું રહેશે. તમારા પૈસા બચાવવા માટે, આજે તમારે તમારા ઘરના લોકો સાથે વાત કરવાની જરૂર છે. તેમની સલાહ તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવામાં મદદરૂપ થશે. દિવસના ઉત્તરાર્ધમાં કોઈ અચાનક સારા સમાચાર આખા પરિવારને ખુશ કરશે. લવ-લાઈફમાં આશાનું નવું કિરણ આવશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિશીલ અને મોટા ફેરફારો કરવા માટે સહકર્મીઓ તમને સંપૂર્ણ સહકાર આપશે. તમારે ઝડપથી કાર્ય કરવા માટે પણ તૈયાર રહેવું જોઈએ. આધિન કર્મચારીઓને સખત મહેનત કરવા પ્રેરિત કરવાથી સકારાત્મક પરિણામ મળશે. દિવસની શરૂઆત થોડી થકવી નાખનારી હોઈ શકે છે પરંતુ જેમ જેમ દિવસ આગળ વધશે તેમ તમને સારા પરિણામ મળવા લાગશે. દિવસના અંતે, તમને તમારા માટે સમય મળશે અને તમે નજીકના વ્યક્તિને મળીને આ સમયનો સારો ઉપયોગ કરી શકશો. તમારા જીવનસાથી સાથે હસતાં-હસતાં અને દરેક પળનો આનંદ માણતાં તમને લાગશે કે તમે કિશોરાવસ્થામાં પાછા ફર્યા છો.

મીન : તમે આજે ઉર્જાથી ભરપૂર રહેશો અને કંઈક અસાધારણ કરી શકશો. આ દિવસે ભૂલીને પણ કોઈને પૈસા ઉછીના ન આપો અને જો આપવાનું હોય તો આપનાર પાસેથી લેખિતમાં લઈ લો કે તે પૈસા ક્યારે પરત કરશે. તમારો રમુજી સ્વભાવ સામાજિક મેળાવડાના સ્થળોમાં તમારી લોકપ્રિયતામાં વધારો કરશે. ફક્ત સાવચેત રહો, કારણ કે તમારો પ્રિય વ્યક્તિ તમને રોમેન્ટિક રીતે માખણ કરી શકે છે – હું તમારા વિના આ દુનિયામાં જીવી શકતો નથી. જ્યાં સુધી તમે તેને પૂર્ણ કરવા સક્ષમ ન હો ત્યાં સુધી વચન ન આપો. તમે ભૂતકાળમાં કાર્યસ્થળ પર ઘણા અધૂરા કામ છોડી દીધા છે, જેની કિંમત તમારે આજે ચૂકવવી પડી શકે છે. આજે તમારો ખાલી સમય પણ ઓફિસના કામ પૂરા કરવામાં પસાર થશે. તમારા જીવનસાથી તમને ખુશ કરવા માટે ઘણી કોશિશ કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *