શુક્વારે શનિવારે અને રવિવારે માં મોગલ આ ગ્રહોની બદલતી આંતરિક સ્થિતિ આ 7 રાશિઃજાતકોને અપાવશે ત્રિવિધ લાભ વાંચો તમારું રાશિફળ જય માં મોગલ

મેષ : આજનો દિવસ શુભ ફળ આપશે. કેટલીક નાની-નાની અડચણો છતાં તમે સારી પ્રગતિ કરશો. વેપારમાં તમને ઉત્તમ પરિણામો મળશે. જો તમે નોકરી શોધી રહ્યા છો તો તમને સફળતા મળશે. જો તમે પરિવર્તન શોધી રહ્યા છો, તો તમને થોડી વધુ મહેનતથી સારી નોકરી મળશે.

વૃષભ : આજે આસપાસના લોકો તમારા સારા વ્યવહારથી ખુશ થશે. સાથે જ તમારી સારી ઈમેજ લોકોની સામે ચમકશે. સમાજમાં તમને યોગ્ય માન-સન્માન મળશે. ઓફિસનું કામ સમયસર પૂરું થશે. કેટલાક અંગત કામ પણ મિત્રની મદદથી પૂરા થવાની સંભાવના છે.

મિથુન : તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. તમારો આજનો દિવસ મિશ્ર ફળદાયી સાબિત થશે. વેપારમાં નવા વિચારો અમલમાં આવશે. લેખન અને સાહિત્યના ક્ષેત્રમાં વિશેષ કાર્ય કરશો.

કર્ક : વિદેશી વેપાર સોદાઓને અંતિમ સ્વરૂપ આપવા માટે મુસાફરીની યોજનાઓ ફરી શરૂ થશે. તમારા વિદેશી સંપર્કોથી તમને લાભ થવાની સંભાવના છે. પરંતુ અચાનક આર્થિક સંકટ આવી શકે છે. તમારો જીવનસાથી તમારી અશાંતિનું કારણ બનશે.

સિંહ : આજે તમે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જશો. તમારા મિત્રોની સંખ્યા વધી શકે છે. અચાનક કોઈ મદદગાર તમારો શ્રેષ્ઠ મિત્ર બની શકે છે. તમને આર્થિક લાભ થશે. તમારા કામમાં નવીનતા આવશે. તમને તમારા પ્રિયજનો સાથે નિકટતા વધારવાની તક મળશે.

કન્યા : આજે માહિતીની આપ-લે વધશે. ધર્મને બળ મળશે. ભાગ્યનો વિજય થશે. આવાસ અને સ્વાદિષ્ટ ભોજન ઉપલબ્ધ થશે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય સફળતાનો છે. તમારા કામની પ્રશંસા થશે.

તુલા : આજનો દિવસ તમને સર્વાંગી સુખ આપી શકે છે. વ્યવસાયિક રીતે તમે સક્રિય અને સતર્ક રહેશો. જ્ઞાન અને માહિતી એકત્ર કરવામાં સારી પ્રગતિ થશે. વિદેશી સંપર્કોથી આર્થિક લાભ શક્ય છે, તમને લાભ મળશે.

વૃશ્ચિક : આજે નોકરી કરતા લોકોને નવો પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે. આ પ્રોજેક્ટ તમને ભવિષ્યમાં ફાયદો કરાવશે. આ રાશિના વિજ્ઞાનના વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. સખત મહેનતના બળ પર જ તમને તમારા કરિયરમાં સફળતા મળશે.

ધનુ : આજે તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ પર ધ્યાન આપવાની જવાબદારી મળશે, તેને હાથમાંથી ન જવા દો. આજની ઘટનાઓ સારી રહેશે, પરંતુ ટેન્શન પણ આપશે, જેના કારણે તમે થાક અને મૂંઝવણ અનુભવશો. આજે ભૂતકાળના ખોટા નિર્ણયો માનસિક અશાંતિ અને કષ્ટનું કારણ બનશે.

મકર : કાર્ય સરળ રીતે આગળ વધશે અને પરિસ્થિતિઓ તમારા પક્ષમાં રહેશે. લેખન, સાહિત્ય, કળા, સંગીત, સિનેમા, ટીવી વગેરે સાથે સંકળાયેલા લોકો પોતાની પ્રતિભાથી છાપ છોડશે. નાણાકીય બાબતો કોઈપણ અવરોધ વિના સરળ રીતે આગળ વધશે. પારિવારિક જીવન સુમેળભર્યું રહેશે અને ઉજવણી પણ થઈ શકે છે.

કુંભ : આજે તમને પ્રગતિના કેટલાક નવા માધ્યમ મળશે. તમને વડીલોના આશીર્વાદ મળશે. આજે તમારો મૂડ ઘણો સારો રહેશે. તમે ઘરે નાની પાર્ટીનું આયોજન કરી શકો છો. વ્યવસાયમાં બધું સામાન્ય રહેશે.

મીન : આજે તમે કેટલાક એવા લોકોને મળી શકો છો જે તમને તમારી વિચારસરણી બદલવા માટે પ્રેરિત કરી શકે છે. ભવિષ્ય વિશે તમને જે ડર છે તેના વિશે તમારા મિત્રો સાથે વાત કરો. ઉકેલ સાથે આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *