3 4 અને 5 તારીખે ગ્રહોની ચાલ બદલી નાખશે આ 5 રાશિના લોકો માટે જીવન, જીવનમાં આવશે પ્રગતિ, નસીબની રેખાઓ બદલી જશે, બનશો વરસાવશે અઢળક ધન અને ધંધા માં થશે પ્રગતિ

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે તમારા મિત્રો અને પરિવારની સંવેદનશીલ અને સંભાળ રાખનારી બાજુને ઉજાગર કરશો. તમે ફક્ત તમારા સંબંધો જ નહીં પરંતુ તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખશો. તમે પહેલા કરતા વધુ ખુશ રહી શકો છો. સાંજે 4 થી 5 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. પીળો દિવસ માટે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

વૃષભ : ષભ રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેશે. જો તમે આજે વ્યવસાયી વ્યક્તિ છો, તો તમે નાણાકીય શક્યતાઓ માટે પ્રયત્નશીલ રહેશો. તમે તમારી આવક વ્યવસ્થાપન સુધારવા માટે બજેટ બનાવી શકો છો. પીળો આજે તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 10:30 થી 12:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મિથુન : કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે માનસિક અને શારીરિક રીતે ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. તમે એ જોઈને ખુશ થશો કે તમારી બધી યોજનાઓ હવે ફળીભૂત થઈ રહી છે. આજે તમે કામમાં ખૂબ જ કુશળ રહેશો. સારી રીતે કામ પણ કરી શકશો. તમારા વરિષ્ઠ પણ તમારી મદદથી ખુશ થશે. કોઈપણ અધૂરા કામને આગળ ધપાવવા માટે આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. સકારાત્મક ઉર્જા માટે ઘેરા લીલા રંગના કપડાં પહેરી શકાય છે. સવારે 11:00 થી 12:00 વચ્ચેનો સમય કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત કરવા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા પરિવાર અને મિત્રો સાથે સમય વિતાવવાનું પસંદ કરશો. સંતુલન બનાવવા પર કામ કરો. સાથે સમય પસાર કરીને તમે તમારા સંબંધને મજબૂત બનાવશો. સમય સાથે તમારો સંબંધ ગાઢ થશે. બપોરે 2 થી 3 ની વચ્ચેનો સમય કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરવા માટે સારો છે.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કેટલીક અણઘડ અને અસ્વસ્થતાભરી સ્થિતિમાં અટવાઈ શકો છો. તમે વસ્તુઓ ખૂબ જ સ્પષ્ટ અને સરળ રાખો છો. આ વ્યક્તિ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ રહેશે. બપોરે 3 થી 4 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આજે લાલ રંગનું કંઈપણ પહેરશો નહીં

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારે નકારાત્મક ઉર્જાથી દૂર રહેવું જોઈએ. તમારા જીવનમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે, જેના કારણે તમે પરેશાન અને ઉદાસી અનુભવશો. તમને ઝઘડા થવાની સંભાવના છે. તમે આજે તેને હળવાશથી લો. સાંજે 4:00 થી 5:00 વાગ્યાની વચ્ચે કામ કરવાનું ટાળો. લાલ તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

તુલા : લા રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે સમસ્યાઓથી ઘેરાયેલા રહેશો. આજે તમારે ઓફિસમાં થોડી નાની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારે ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક ચાલવાની જરૂર છે. તમારી આસપાસના અનૈતિક લોકો તમને તેમની સાથે નીચે ખેંચી શકે છે. લીલો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 3 થી 4 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રહેશે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના લોકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કોઈ વાતને લઈને પરેશાન થઈ શકો છો. તમારે શાંત રહેવાની જરૂર છે. નકારાત્મકતાથી પરેશાન થવાને બદલે તમે તેનો ઉકેલ શોધી શકો છો. તમારે આશાવાદી રહેવાની જરૂર છે. લીલો આજે તમારો શુભ રંગ છે. બપોરે 3 થી 4 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. પરિવાર અને મિત્રોની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો રહેશે. તમારે તમારા વિશે કોઈ મિત્ર અથવા કુટુંબના સભ્ય સાથે વાત કરવી જોઈએ. તમે તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે વધુ સમય વિતાવી શકો છો. નકારાત્મકતાથી દૂર રહેવા માટે આજે લીલો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 3 થી 4 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મકર : મકર રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે પરિવારના કોઈ સભ્ય અથવા નજીકના મિત્ર તમારા માટે ખુશીઓ લાવશે. આજે ઉજવણી કરો. તમે જે વ્યક્તિનું ધ્યાન રાખો છો તે આજે તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ રહેશે. બપોરે 2.30 થી 3.30 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે, તમે તમારા જીવનના કેટલાક પાસાઓ વિશે થોડું દુઃખ અનુભવી શકો છો જે તમારા સપનાને અનુરૂપ નથી. તે સપનાને વાસ્તવિકતામાં કેવી રીતે ફેરવવું. એવું કંઈ નથી જે તમને રોકી શકે. જો તમે આજે કોઈ કામ પૂર્ણ કરવા ઈચ્છો છો તો બપોરે 1 થી 2 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. પેસ્ટલ શેડ્સ તમારો લકી કલર છે

મીન : મીન રાશિના જાતકો, આજે કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારે તમારી આસપાસના લોકોથી સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. તમને થોડીક ઈર્ષ્યા થઈ શકે છે. તમે અસ્વસ્થ અને નિરાશ થઈ શકો છો. તમારી જવાબદારીઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. નારંગી આજે તમારો શુભ રંગ છે. બપોરના 3:00 વાગ્યા પછી કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરવાનું ટાળો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *