આજે બુધવારે ખોડિયારમાં ખુદ તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ખરીદીનો આનંદ માણશો, ભવિષ્ય માટે યોજના બનાવવા માટે સારો સમય જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : આજનો દિવસ સામાન્ય કરતા સારો રહેશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે, વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય સારો છે, અપેક્ષા કરતા વધુ પૈસા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ કામમાં ફસાઈ શકે છે, વાણી પર સંયમ રાખવો, બિનજરૂરી દલીલોમાં ન પડવું. તમે હોમ ઇલેક્ટ્રોનિક્સની ખરીદી કરી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવા માટે સખત મહેનત કરશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ રહેશે. શારીરિક ચપળતા ચપળ રહેશે, મન પ્રસન્ન રહેશે. કાર્યસ્થળમાં સંજોગો તમારા પક્ષમાં રહેશે, તમને વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, માન-સન્માન વધશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે, આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. હું મારી જાતને સુધારવા અને મારા વ્યક્તિત્વનો વિકાસ કરવાનો શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશ. તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.

મિથુન : આજે તમે માનસિક રીતે પરેશાન રહી શકો છો. કાર્યક્ષેત્રમાં સાચી માહિતીના અભાવમાં કેટલાક ખોટા નિર્ણયો લેવાઈ શકે છે જેનાથી આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. તમારી મૂડીનું રોકાણ સમજી-વિચારીને કરો. નોકરી ધંધામાં ચાલી રહેલી પરેશાનીઓ ઓછી થશે, કામ કરવાની રીત બદલીને તમે નુકસાનની ભરપાઈ કરી શકશો. સંગીત, રંગમંચ, કલા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ સારો છે, મોટી તક મળી શકે છે.

કર્ક : આજે ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. નાણાકીય ક્ષેત્રે ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. ઉધાર આપેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પદ-પ્રતિષ્ઠા વધી શકે છે, આર્થિક પ્રગતિની તકો પ્રાપ્ત થશે. આરામ અને સગવડ જેવા પૈસા ખર્ચવાની શક્યતાઓ છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે, તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે.

સિંહ : આર્થિક દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ ઉત્તમ રહેશે. અમે આ ક્ષેત્રમાં નવી યોજનાઓ પર વિચાર કરીશું અને ભવિષ્યમાં નફાકારક હોય તેવી કોઈપણ મોટી આર્થિક યોજના પર મૂડી રોકાણ પણ કરી શકીશું. વેપારી વર્ગને મોટો સોદો મળવાથી ખુશી થશે. નાણાકીય સ્થિતિ મજબૂત રહેશે, લાભની તકો મળશે. શિક્ષણ અને અધ્યયન સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે.

કન્યા : આજનો દિવસ મિશ્રિત રહી શકે છે, વ્યાવસાયિક જીવનમાં સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જ્યારે અંગત જીવનમાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે. કાર્યસ્થળમાં વ્યસ્ત દિનચર્યાને કારણે કામ સમયસર પૂર્ણ નહીં થાય, જેના કારણે માનસિક તણાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વરિષ્ઠ અધિકારીઓની નારાજગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ દિવસ સામાન્ય છે. વાહન ખરીદવાની તક છે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ રહેશે. તમે પરિવાર સાથે ભાવનાત્મક શક્તિનો અનુભવ કરશો. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે, ભૂતકાળમાં અટવાયેલી આર્થિક યોજનાઓને ધ્યાનમાં લઈને જ મૂડી રોકાણ કરો, નહીંતર તમારે પાછળથી નુકસાન ભોગવવું પડી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારે કોઈ મોટા પડકારનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ધીરજથી કામ લેવું. સામાજિક કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ આનંદદાયક રહેશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે, નાણાંકીય લાભની તકો મળશે. કાર્યસ્થળમાં કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો, ઉતાવળમાં લીધેલા નિર્ણયો પરેશાની બની શકે છે. જો તમે નવો ધંધો શરૂ કરવા માંગો છો, તો દિવસ શુભ રહેશે. પરિવારમાં ચાલી રહેલા તણાવનો અંત આવશે, પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. અવિવાહિતોને લગ્નના પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.

ધનુ : આજનો દિવસ મિશ્રિત રહી શકે છે. આજે તમારે આર્થિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ખર્ચ પણ વધશે. કાર્યસ્થળના તમામ કામ સમયસર પૂર્ણ થશે, ઉચ્ચ અધિકારીઓ પ્રોત્સાહિત કરશે અને પ્રશંસા કરશે. બિઝનેસમેન કેટલાક બોલ્ડ નિર્ણય લઈને સફળતા મેળવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પારિવારિક તણાવ ઓછો થશે.

મકર : આજે તમે માનસિક તણાવ અનુભવી શકો છો. કાર્યક્ષેત્રમાં તમે સમસ્યાઓથી ઘેરાયેલા રહેશો, તમારી ઈમાનદારી અને નિખાલસતા સમસ્યાઓમાં વધારો કરી શકે છે, ધીરજથી કામ કરો. વેપારી વર્ગને સફળતા મળશે, ધનલાભની તકો મળશે. શેર માર્કેટ અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાં રોકાણ કરનારાઓ માટે આજનો દિવસ ફાયદાકારક રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે, સાંજ મિત્રો સાથે પસાર થશે.

કુંભ : નાણાકીય દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ મુશ્કેલ હોઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં નાણાકીય બાબતોમાં વધુ સાવધાની રાખવાની જરૂર છે, નહીંતર આર્થિક નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. વેપારી વર્ગની કેટલીક અડચણોને કારણે કામ અટકી શકે છે, સંયમ રાખીને કામ કરો. બિનજરૂરી ખર્ચ વધશે. કામના સંબંધમાં તમે મુસાફરી કરી શકો છો.

મીન : આજે તમે આર્થિક રીતે ઠીક પણ માનસિક રીતે પરેશાન રહી શકો છો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈની મદદથી તમે આર્થિક લાભ મેળવી શકો છો. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. ઓફિસમાં બિનજરૂરી રીતે કોઈ વાદ-વિવાદમાં ન પડવું, ગુસ્સા પર સંયમ રાખવો. પારિવારિક જીવન પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે, તમે સંતાન પક્ષને લઈને ચિંતિત રહેશો. જીવન સાથી સાથે પણ મતભેદ થઈ શકે છે, ધીરજ રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *