ઓગસ્ટ મહિના માં અમાસ ના દિવસે આ રાશિઓનું નસીબ સૂર્યની જેમ ચમકી ઉઠશે, શનિદેવ ની કૃપાથી બગડેલા તમામ કાર્યો માં સુધારો જણાય જાણો તમારી સ્થિતિ. જય માં મોગલ

મેષ : સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. જો મિલકત સંબંધિત કોઈ મામલો કોર્ટમાં ચાલી રહ્યો છે તો તે તમારા પક્ષમાં જશે. કારકિર્દીમાં ઇચ્છિત પરિણામો તમને નવા આત્મવિશ્વાસથી ભરી દેશે. તમારા કામની પ્રશંસા થશે.

વૃષભ : આજે તમારું વિવાહિત જીવન સારું રહેશે. જીવનસાથી સાથે રાત્રિભોજનનું આયોજન કરશે. આજે તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ પૂર્ણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે કાર્ય પૂર્ણ થશે. આજે તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. અધિકારીઓ તરફથી સહયોગ મળશે.

મિથુન : આજે વહીવટી અને રાજકીય બાબતો તમારા પક્ષમાં રહેશે. આજે તમે તમારા ખભા પર વધારાની જવાબદારી લઈ શકો છો, જે તમારા માટે વધુ આવક અને પ્રતિષ્ઠાનું સાધન સાબિત થશે. વ્યાપારીઓ માટે આ મધ્યાહન લાભદાયી રહેશે, તમે તમારી વાણીની અસરથી બીજાને મોહિત કરી શકશો.

કર્ક : તમે નિયમોનું પાલન કરવા માટે બંધાયેલા છો. જેના કારણે પ્રોજેક્ટમાં વિલંબ થઈ શકે છે. તમારા કેટલાક ઉપરી અધિકારીઓ ખુલ્લેઆમ અનૈતિક હોઈ શકે છે અને તમારી સંભાવનાઓને અવરોધવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. સીધો મુકાબલો કરવાને બદલે મુત્સદ્દીગીરી અને કુનેહથી વસ્તુઓને નિયંત્રિત કરવાનો પ્રયાસ કરો. નાણાકીય બાબતો સ્થિર રહેશે

સિંહ : આજે તમે કોઈ જૂની વાતને લઈને પરેશાન થઈ શકો છો, પરંતુ સાંજ સુધીમાં બધું ઠીક થઈ જશે. કોઈ વાતને લઈને મનમાં શંકા રહી શકે છે. આજે અચાનક ઘરમાં કોઈ મિત્રનું આગમન થઈ શકે છે. તમે તેમની સાથે લંચનો આનંદ માણશો.

કન્યા : તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ખરીદીનો આનંદ માણશો. ભવિષ્ય માટે નાણાકીય યોજનાઓ બનાવવા માટે સમય સારો છે. બીજાની વાત સાંભળવામાં તમારે થોડી ધીરજ રાખવી પડશે. તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો, બહારનો ખોરાક ટાળો. તમારા ગુસ્સા અને નકારાત્મક વિચારો પર નિયંત્રણ રાખવું તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ છે.

તુલા : ગુપ્ત શત્રુઓ દ્વારા ઉભી કરેલી કેટલીક નાની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અધિકારીઓ સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ અને તેમને દુશ્મનાવટ ન કરવી જોઈએ. ખર્ચ ઘણો વધી શકે છે જેના કારણે તમે તણાવમાં રહી શકો છો.

વૃશ્ચિક : આજે તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી સોંપવામાં આવી શકે છે. તમારા મામાના ઘરેથી તમને સારા સમાચાર મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સાનુકૂળ છે. સરકારી ક્ષેત્રમાં લાભ થશે અને આર્થિક ક્ષેત્રમાં પણ સફળતા મળશે. સમયની જરૂરિયાત એ છે કે તમે તમારું કામ કરવા માટે તમારો અભિગમ બદલવો જોઈએ.

ધનુ : આજે તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી સોંપવામાં આવી શકે છે. તમારા મામાના ઘરેથી તમને સારા સમાચાર મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સાનુકૂળ છે. સરકારી ક્ષેત્રમાં લાભ થશે અને આર્થિક ક્ષેત્રમાં પણ સફળતા મળશે. સમયની જરૂરિયાત એ છે કે તમે તમારું કામ કરવા માટે તમારો અભિગમ બદલવો જોઈએ.

મકર : મારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમને નામ અને ખ્યાતિ મળશે. તમારા વિરોધીઓ નિષ્ક્રિય રહેશે અને તમને મહત્વપૂર્ણ અધિકારીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમને તમારા બધા પ્રયત્નોમાં સફળતા મળશે અને તમારી કેટલીક મહત્વકાંક્ષાઓ પૂર્ણ થશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે.

કુંભ : આજે તમારું એનર્જી લેવલ સારું રહેશે. આજે તમે કોઈ મનોરંજન કાર્યક્રમમાં જોડાઈ શકો છો. નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાથી તમને ઘણું શીખવા મળશે. માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. તેમજ સાંજે તેઓ તેમની સાથે ધાર્મિક સ્થળ પર જશે.

મીન : આજે તમારા પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે, પરંતુ તમારું અસભ્ય વર્તન ઘરનું વાતાવરણ તંગ બનાવી શકે છે. મિત્રો પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. આ દિવસે તમારા પ્રિયજનને કઠોર કંઈ ન બોલો. તેથી તૈયાર રહો અને પ્રતિક્રિયા ન આપો. કોઈને આર્થિક મદદની જરૂર પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *