27 ઓગસ્ટસુધીનો સમય માં મોગલ આ રાશિઓના જાતકો માટે રહેશે અત્યંત લાભદાયી, મિથુન રાશિના લોકો આ રતન ધારણ કરે રહેશે ફાયદામાં જય માં મોગલ લખો

મેષ : રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. તમને કોઈ પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. તમારા મનપસંદ ભોજનની પ્રાપ્તિ શક્ય છે. પરિવારના સભ્યો અને મિત્રો સાથે આનંદદાયક સમય પસાર થશે. વેપાર-ધંધો સારો રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

વૃષભ : સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. ઈજા અને અકસ્માતને કારણે નુકસાન શક્ય છે. કામ કરતી વખતે બેદરકારી ન રાખો. થઈ રહેલા કામમાં અડચણો આવી શકે છે. વિવાદથી દૂર રહો. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. કોઈપણ વ્યક્તિની ઉશ્કેરણીનો શિકાર ન થાઓ. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. આવક ચાલુ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ધંધો સારો રહેશે.

મિથુન : પરિવાર માટે ચિંતા રહેશે. વરિષ્ઠ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન અને સહયોગ મળશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. બહાર જવાની ઈચ્છા થશે. ભાઈઓ સાથેના મતભેદો દૂર થશે. વેપારમાં લાભ થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. સંતાન પક્ષ તરફથી ખુશી મળશે.

કર્ક : તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. તમે ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશો. કોઈ નવું મોટું કામ કરવાની યોજના બનશે. તમને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. વેપાર-ધંધો તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. મૂંઝવણ થઈ શકે છે. ડહાપણ વાપરો. નફામાં વધારો થશે. સમય આનંદથી પસાર થશે.

સિંહ : તમને કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. પૂજામાં રસ રહેશે. તીર્થયાત્રા થઈ શકે છે. સમજદારીનો ઉપયોગ કરો, ફાયદો થશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર કરશો. વિરોધ થશે. પારિવારિક સુખ-શાંતિ જળવાઈ રહેશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. ઉતાવળથી નુકસાન થશે. આળસ પ્રબળ રહેશે.

કન્યા : ઘર અને પરિવાર સાથે આરામ અને મનોરંજન સાથે સમય પસાર થશે. તમને માન-સન્માન મળશે. વેપાર ધંધો સરળ રીતે ચાલશે. યોજના સાકાર થશે. કાર્યસ્થળમાં પરિવર્તન શક્ય છે. વિરોધ થશે. કામ કરતી વખતે બેદરકારી ન રાખો. ઈજા થઈ શકે છે. તમે થાક અને નબળાઈ અનુભવશો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

તુલા : સામાજિક કાર્યોમાં રસ લેશે. બીજાની મદદ કરી શકશો. તમને માન-સન્માન મળશે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ધંધો સારો રહેશે. તે એક આનંદપ્રદ પ્રવાસ બની શકે છે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. ઘરની બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. ઈર્ષ્યા સક્રિય રહેશે.

વૃશ્ચિક : વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. જરૂરી વસ્તુઓ સમયસર ન મળવાથી ગુસ્સો રહેશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત મોટા સોદાઓ મોટો નફો આપી શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. વેપાર-ધંધો અનુકૂળ રહેશે. મહાન કાર્ય કરવાની ઈચ્છા રહેશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. આવકમાં વધારો થશે.

ધનુ : પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. ભેટ-સોગાદોની પ્રાપ્તિ શક્ય છે. કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ મળશે. વ્યવસાયિક ભાગીદારો સંપૂર્ણ સહયોગ કરશે. નવું સાહસ શરૂ કરવાનું મન બનાવશો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વરિષ્ઠોની સલાહ કામમાં આવશે. નવા મિત્રો બનશે. આવક ચાલુ રહેશે. બધું સારું થશે.

મકર : બિનજરૂરી જોખમો ન લો. કોઈપણ વ્યક્તિની ઉશ્કેરણીનો શિકાર ન થાઓ. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. આરોગ્યને પ્રાથમિકતા આપો. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ કરવાથી નુકસાન થશે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટે સમય નથી. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. વેપાર ધંધો સરળ રીતે ચાલશે

કુંભ : ખરાબ માહિતી આવી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. આવકમાં ઘટાડો થશે. નકારાત્મકતા વધશે. વિવાદથી પરેશાની થશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ઉતાવળમાં ન લો. બિનજરૂરી મુશ્કેલી ઊભી થઈ શકે છે. બીજા શું કહે છે તેમાં ન પડો. ધીરજ રાખો, સમય સુધરશે.

મીન : આનંદપ્રદ પ્રવાસનું આયોજન થશે. ખોટા પૈસા પાછા મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. ખરાબ વસ્તુઓ થશે. સુખ હશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. વ્યસ્તતાના કારણે સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, ધ્યાન રાખવું. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. લલચાશો નહીં

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *