માં મોગલ આ તારીખે આ 4 રાશિઓનું ભાગ્ય, બુદ્ધિ અને વેપાર આપનાર બુધની કૃપા રહેશે. થશે અઢળક ધનલાભ ખુશીઓ થી ભરપુર હશે જીવન જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. મહેનત ફળ આપશે. તમને માન-સન્માન મળશે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓની ખુશી રહેશે. નવું સાહસ શરૂ કરવાની યોજના બનશે. વ્યવસાયમાં અનુકૂળ નફો મળશે. સમય સાનુકૂળ છે. સુખ હશે

વૃષભ : આશંકાને કારણે કામની ગતિ ધીમી રહી શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. વિવાહનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. ચારે બાજુથી સફળતા મળશે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. લાભ થશે.

મિથુન : જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટીના મોટા સોદાથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. બેરોજગારી દૂર થશે. કરિયર બનાવવાની તક મળશે. નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. પરિવારના સહયોગથી કામ સરળ બનશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. વિલંબ ટાળો.

કર્ક : બૌદ્ધિક કાર્ય સફળ થશે. ધનલાભનો લાભ મળશે. મુસાફરી દરમિયાન સાવચેત રહો. ફેમિલી કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. વિવાદ ન કરો. બેચેની રહેશે

સિંહ : કોઈ ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. પરિવારની ચિંતા રહેશે. મહેનત વધુ થશે અને નફો ઓછો થશે. બીજા પાસેથી અપેક્ષા ન રાખો. ધંધો સારો રહેશે. આધીન અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે નહીં. અસંગતતા ટાળો, નુકસાન થશે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. લલચાશો નહીં

કન્યા : સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ખાસ કરીને મહિલાઓએ વાહન, મશીનરી અને અગ્નિ વગેરેના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખવી જોઈએ. કામની ગતિ ધીમી રહેશે. ડહાપણ વાપરો. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. નિરાશા પ્રવર્તશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. લાભ થશે.

તુલા : વિવેકનો ઉપયોગ કરવાથી નફો વધશે. કોઈ મોટા અવરોધનો સામનો કરી શકે છે. રાજવી હશે. ઉતાવળ અને વાદવિવાદ ટાળો. રોકેલા પૈસા મળી શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા અનુકૂળ રહેશે. કોઈના વ્યવહારથી દુઃખ થશે. નોકરીમાં તમે ઉચ્ચ અધિકારીઓનું ધ્યાન પોતાની તરફ ખેંચી શકશો.

વૃશ્ચિક : પ્રેમ સંબંધોમાં ઉતાવળ ન કરવી. શારીરિક પીડાને કારણે કામમાં અવરોધ આવશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. નફામાં વધારો થશે. રોકાણમાં ઉતાવળ ન કરો. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. કોઈ આવશ્યક વસ્તુ ખૂટે છે.

ધનુ : અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. મુસાફરીમાં ઉતાવળ ન કરો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પર મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. આવકમાં ઘટાડો થશે. વેપારની ગતિ ધીમી રહેશે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. બેચેની રહેશે.

મકર : દૂરથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની યોજના બનશે. સત્તા અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ઘરમાં અતિથિઓ પર ખર્ચ થશે. કોઈ શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. ધંધો સારો રહેશે. શત્રુઓ શાંત રહેશે. સુખ હશે.

કુંભ : રાજકીય અવરોધો દૂર થશે. લાભની તકો આવશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. વેપાર ધંધો સરળ રીતે ચાલશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. રોકાણ સારું રહેશે. પ્રભાવશાળી લોકો સાથે તમારો પરિચય થશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. સુખ હશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

મીન : સમાજ સેવામાં વલણ રહેશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નવી આર્થિક નીતિ બનાવવામાં આવશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. જૂની બીમારી પરેશાન કરી શકે છે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. વેપારમાં વધારો થશે. સંપત્તિ પાછળ ખર્ચ થશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. સમય સાનુકૂળ છે. લાભ લેવો લલચાશો નહીં

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *