આજે સોમવારે આ 8 રાશિઓના જાતકો ના સારા દિવસો શરુ થવા જઈ રહ્યા છે, ખોડિયાર માતા આપશે પોતાના આશીર્વાદ , થશે પૈસાનો વરસાદ બનશો કરોડપતિ…….

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે ચોક્કસપણે ફળદાયી રહેશે. જો પરિવારના કોઈ સભ્યને વિદેશમાંથી નોકરીની ઓફર મળે છે, તો તમારે ત્યાં રોકાવાની જરૂર નથી. તેઓએ સભ્યો સાથે વાત કરીને આગળ વધવું પડશે. સામાજિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાને કારણે તમને કેટલાક સામાજિક સન્માન પણ મળી શકે છે. વરિષ્ઠ અધિકારી સાથે ચાલુ અણબનાવ તમારા માટે માથાનો દુખાવો બની જશે, કારણ કે તે તમારા કોઈપણ કામને લાંબા સમય સુધી અટકી શકે છે. જો તમે હવે કોઈ વ્યક્તિની સલાહ પર પૈસા રોક્યા છે, તો તે તમારા માટે નુકસાનકારક રહેશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ રહેશે. સખત મહેનત પછી જ તમને સફળતા મળશે. સામાજિક સંબંધોથી તમને લાભ મળશે. સરકારી નોકરીમાં કામ કરતા લોકોને વરિષ્ઠ અધિકારીઓ સામે ગુસ્સે થવું પડી શકે છે. જે લોકો રાજનીતિમાં કરિયર બનાવવા માંગે છે, તેઓ પરિવારના કોઈ સભ્યની મદદથી કેટલીક માહિતી સાંભળી શકે છે. જો તમે કોઈની પાસેથી પૈસા ઉછીના લીધા છે, તો તેને મેળવવામાં તમારા માટે મુશ્કેલી આવશે, તેથી સાવચેત રહો. બાળકો તરફથી તમને કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે, જેનાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમે તમારા અનુભવથી કોઈ પણ નવો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો, જેમાં તમારે નાની-મોટી વિચારસરણી કરવાની જરૂર નથી. તમારી વક્તૃત્વ વડે તમે લોકોના દિલ જીતી શકશો. તમે તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે રાત્રિનો સમય વિતાવશો. પરિવારમાં પિકનિક કે પાર્ટીનું આયોજન થશે. તમારે તમારા પિતા સાથે ચાલી રહેલા અણબનાવનો અંત લાવવો પડશે, નહીં તો તેઓ તેમની જીદથી ટકી શકશે નહીં. તમારા જીવનસાથીના સહયોગ અને સાથથી તમારી ઘણી સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે.

કર્ક : આ દિવસે, તમે તમારી સાથે શાંત રહેશો અને કોઈપણ ટીકાકારની ટીકા પર ધ્યાન નહીં આપો, જેનો તમે લાભ પણ ઉઠાવશો. કાર્યસ્થળ પર કોઈ વ્યક્તિ કોઈની સામે કેટલીક કડવી વાતો બોલી શકે છે, જેને તમારે ચુપચાપ સાંભળવી પડશે. વ્યાપાર કરનારા લોકોને તેમના મન પ્રમાણે લાભ મળી શકે છે. સરકારી નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકોને નવી પોસ્ટ સોંપવામાં આવશે. મનોરંજન માટે કામ કરવાને કારણે તમે કંઇક ખોટું કરી શકો છો, તેથી સાવચેત રહો. વિદ્યાર્થીઓ વાંચનમાં ઘણો રસ લેશે.

સિંહ : આ દિવસે તમારે કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ સાથે વ્યવહાર કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તે તમારા પૈસા લઈને ભાગી શકે છે. નોકરીમાં નોકરી કરતા લોકો પર જવાબદારીઓનો બોજ વધશે. જેના કારણે તેને તેના જુનિયર સાથે જે જોઈએ છે તે મળશે અને તે પણ સમયસર, જેના પછી તે તેના તમામ કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ કરી લેશે. સામાજિક ક્ષેત્રમાં કામ કરતા લોકો પર કેટલીક જવાબદારીઓ વધી શકે છે, જેઓ રોજગાર માટે લાંબા સમયથી અહીં-ત્યાં ભટકતા હોય છે, તેમને કોઈ માહિતી સાંભળવા મળશે.

કન્યા : આજે તમે કાર્યમાં તમારી ઉતાવળનો લાભ મેળવી શકશો. ઘર-પરિવારની સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે અને તમને કેટલીક રાષ્ટ્રીય મદદ પણ મળતી જણાય છે. ભાઈ-બહેન સાથે ચાલી રહેલ અણબનાવ આજે સમાપ્ત થશે. તમે તમારા માતૃપક્ષના લોકો સાથે સમાધાન કરાવવા માટે તમારી માતાને લઈ જઈ શકો છો. તમે રચનાત્મક કાર્યમાં પણ ઘણું અનુભવશો, પરંતુ બાળકો દ્વારા કોઈ ખોટું કામ કરવાને કારણે તમે તેમનાથી ગુસ્સે થશો, જેના કારણે કેટલીક પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિ ઊભી થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે, તમે પરિવારના કોઈ સભ્યના ઘરે માંગલિક ઉત્સવમાં ભાગ લેશો.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા પદ, પ્રતિષ્ઠામાં વધારો લાવશે અને તમારી મહત્વકાંક્ષાઓ પણ પૂર્ણ થશે. પરિવારના નાના બાળકો તમને કેટલીક વિનંતીઓ કરતા જોવા મળશે અને જો લાંબા સમયથી કોઈ વિવાદ ચાલી રહ્યો હતો, તો તે પણ સમાપ્ત થતો જણાશે. આજે તમને નજીક અને દૂરની યાત્રા પર જવાની પ્રબળ તક મળશે. તમારી સમસ્યાઓનું સમાધાન મળવાથી તમને દુઃખ થશે, પરંતુ તમારે તમારા કોઈપણ કાયદાકીય કામમાં બેદરકારી ન રાખવી જોઈએ, નહીં તો તમારે તેમાં થોડી લાંચ લેવી પડી શકે છે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો પોતાના પાર્ટનરની વાતમાં આવીને મોટું રોકાણ કરી શકે છે.

વૃશ્ચિક : આજે તમે કંઈક ખાસ બતાવવાના પ્રયાસમાં વ્યસ્ત રહેશો અને અધિકારીઓ સાથે તમારો તાલમેલ પણ સારો રહેશે. તમને પણ કોઈ સરકારી યોજનાનો લાભ મળતો જણાય છે અને તમારા બાળકની ધાર્મિક કાર્યમાં રુચિ વધી છે તે જોઈને તમારું મન પ્રસન્ન થશે. તમારે તમારા મનમાં આવતા નિરાશાજનક વિચારોને રોકવા પડશે. જો તમે આવું ન કરો તો તમારું કોઈ કામ બગડી શકે છે. જે લોકો લાંબા સમયથી સામાજિક ક્ષેત્રોમાં પોતાનો હાથ અજમાવી રહ્યા છે, તેઓને આજે કોઈ પદ સોંપવામાં આવી શકે છે.

ધનુ : આજે તમારે તમારા રોજિંદા કામમાં ઢીલા રહેવાની જરૂર નથી, નહીં તો તે પછીથી તમારી પરેશાનીનું કારણ બનશે. સુખમાં વધારો થશે. તમારે સાસરી પક્ષના કોઈપણ વ્યક્તિને પૈસા ઉધાર આપવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તે તમારા પરસ્પર સંબંધોમાં તિરાડ પેદા કરી શકે છે. જો કોઈ પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિ ઊભી થાય તો તમારે તેમાં ધીરજ રાખવી પડશે, નહીં તો દુશ્મનો તેનો ફાયદો ઉઠાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરી શકે છે. નવા સંપર્કો સાથે, ભાગ્યનો સિતારો આજે ઊંચો રહેશે અને ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતામાં તમારો વિશ્વાસ વધુ વધશે.

મકર : આજે તમે ધર્માદાના કાર્યોમાં દિવસ પસાર કરશો અને તમને ધંધામાં અચાનક નાણાંકીય લાભ મળી શકે છે. જો કાર્યક્ષેત્રમાં અધિકારીઓ સાથે કોઈ વિવાદ થયો હતો, તો તે સમાપ્ત થઈ જશે અને તેઓ તમારા વખાણ કરતા પણ જોવા મળશે. વિવાહિત જીવનમાં સુમેળ રહેશે, પરંતુ તમારા ઘરે અચાનક મહેમાનના આગમનને કારણે તમારા ખર્ચનો બોજ વધશે. તમારે કોઈ બીજાના મામલા વિશે સમજી વિચારીને બોલવું પડશે, નહીં તો તે તમારા માથામાં આવી શકે છે.

કુંભ : આજે નવી જમીન, વાહન, મકાન વગેરે ખરીદવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થશે અને તમે સાંસારિક સુખ અને ઘરવપરાશ માટે કોઈપણ વસ્તુ ખરીદી શકો છો, પરંતુ નોકરી કરતા લોકો પર લોકોની જવાબદારી વધી જશે. જે લોકો નાનો ધંધો કરે છે, તેમણે પોતાના મનમાં નાના-મોટાની લાગણી ન રાખવી જોઈએ. જો તમે તમારા બાળક માટે નવા કોર્સમાં પ્રવેશ મેળવવા માંગો છો, તો તમે તેના માટે અરજી કરી શકો છો. લગ્ન કરવા યોગ્ય વતનીઓ માટે સારા લગ્ન પ્રસ્તાવો આવશે, જેને પરિવારના સભ્યો તરત જ મંજૂર કરશે.

મીન : વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો રહેશે. કોઈ ખાસ સ્પર્ધામાં ભાગ લેવાની તક મળશે, પરંતુ હવામાનની વિપરીત અસર તમારા પર પડી શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. બીજાને મદદ કરતા પહેલા તમારે એ પણ જોવું પડશે કે તમારું કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ અટકી ન જાય. માતા તમારાથી કોઈ વાતને લઈને ગુસ્સે થઈ શકે છે, તેથી તમારે તેમને મનાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરવો પડશે. તમે તમારા મિત્રો સાથે પિકનિક પર જવાની યોજના બનાવી શકો છો, જેમાં તમે તમારા પરિવારના સભ્યોની સલાહ લીધા પછી જવાનું વધુ સારું રહેશે. જો બાળકોના કરિયરને લઈને તમારા મનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ ચાલી રહી હતી, તો તમને તેનું સમાધાન મળી જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *