હવે માં મોગલ ના આશીવાદથી આ મહિનામાં 4 ગ્રહોની ચાલમાં થશે ફેરફાર, મિથુન અને કન્યા રાશિને થશે ધનલાભનો યોગ, જાણો તમામ રાશિઓની સ્થિતિ…જય માં મોગલ

મેષ : પારિવારિક જીવનમાં આજે અસ્થિરતા આવી શકે છે. તમારા માતા-પિતા સાથે કેટલાક વૈચારિક મતભેદો હોઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધો માટે સમય શુભ છે. નોકરિયાત લોકો તેમના ઉપરી અધિકારીઓને સખત મહેનતથી સંતુષ્ટ કરી શકે છે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેવાનો છે. આજે તમને પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. ખાસ કરીને તમારા પ્રત્યે વડીલોનો પ્રેમ જળવાઈ રહેશે. બાળકો પણ તમારાથી ખુશ રહેશે. આજે તમે નવો ધંધો શરૂ કરવાનું વિચારશો.

મિથુન : નવી નોકરી અને નવા વ્યવસાયિક સોદા આવી શકે છે. સમસ્યાઓનો સામનો કરવા માટે દિવસ સારો રહેશે. નવી ઑફર્સ પણ મળી શકે છે. સમજી-વિચારીને કામ શરૂ કરો, ટૂંક સમયમાં તમારું કાર્ય પૂર્ણ થશે. રોજિંદા કાર્યો પૂર્ણ કરવામાં કોઈ અડચણ નહીં આવે.

કર્ક : ચાલી રહેલા પ્રોજેક્ટ અને કાર્યોમાં અવરોધો આવી શકે છે. કોઈપણ પ્રકારના વાદ-વિવાદ કે તકરારથી બચો. રોકાણ મુલતવી રાખવું વધુ સારું રહેશે. કોઈપણ પ્રોપર્ટી ડીલને અંતિમ સ્વરૂપ આપતા પહેલા તમામ દસ્તાવેજો ધ્યાનથી વાંચો. અન્યથા નુકસાન થઈ શકે છે.

સિંહ : આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. કોઈપણ મોટું કામ શરૂ કરતા પહેલા તે ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોનો અભિપ્રાય ચોક્કસ લો. આજે વેપારમાં ઓછો લાભ થવાની સંભાવના છે. જે લોકો જથ્થાબંધ વેચાણનો વ્યવસાય કરે છે, તેમનું કામ સામાન્ય રીતે ચાલશે.

કન્યા : બિઝનેસમાં કેટલીક નવી યોજનાઓ પર કામ શરૂ થઈ શકે છે. જીવનસાથી તરફથી સહયોગ અને ખુશી મળશે. લવ લાઈફ માટે દિવસ સારો રહેશે. આજે તમે જે કામ વિચાર્યું હતું તે પૂર્ણ થશે. તમે મહત્વપૂર્ણ લોકો સાથે મુલાકાત કરી શકો છો.

તુલા : તમે શૈક્ષણિક રીતે ખૂબ જ સફળ રહેશો અને તમારું નામ અને ખ્યાતિ વ્યાપક બનશે. તમે સારા સ્વાસ્થ્યનો આનંદ માણશો અને તમારા આત્મવિશ્વાસનું સ્તર પણ નોંધપાત્ર રીતે વધશે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં, તમે તમારા ઉપરી અધિકારીઓ અને સહકર્મીઓનું ધ્યાન આકર્ષિત કરશો.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમારે ફક્ત તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. તમારા મોઢામાંથી એક ખોટો શબ્દ તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે. આજે કોઈ સંબંધી ઘરે આવી શકે છે. તમારે તેમની સાથે સારો વ્યવહાર રાખવો જોઈએ..

ધનુ : નાણાકીય બાબતોનો ઉકેલ આવશે. વિવાહિત જીવન સુખમય બની શકે છે. તમે સમાધાન અને નમ્રતા સાથે જટિલ બાબતોનું સમાધાન કરી શકશો. રૂટીન વર્ક દ્વારા પૈસા કમાઈ શકો છો. તમે લોન લેવાનું મન બનાવી શકો છો. તમારી મોટી પરેશાનીઓનો પણ અંત આવી શકે છે.

મકર :વ્યવસાયિક ભાગીદાર અથવા નજીકના સહયોગી સાથે મુશ્કેલી થઈ શકે છે. વ્યવસાય સંબંધિત યાત્રાઓ ઇચ્છિત પરિણામ આપશે નહીં. નવા કાર્યસ્થળમાં જોડાવા અથવા નવા પ્રોજેક્ટ્સ અને સાહસો શરૂ કરવા માટે દિવસ બહુ અનુકૂળ નથી.

કુંભ : આજે તમારો દિવસ પહેલા કરતા વધુ ફાયદાકારક રહેશે. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી કોઈપણ યોજના આજે પૂર્ણ થશે. તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવા વિશે પણ વિચારી શકો છો, દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે જરૂરી દસ્તાવેજો તમારી સાથે રાખો, તમને તેની જરૂર પડી શકે છે.

મીન : બિઝનેસમાં કંઈક નવું કરવાના મામલામાં તમારી મુશ્કેલી વધી શકે છે. મનમાં ચાલી રહેલી ઉથલપાથલને કારણે આજે કામમાં મન નહીં લાગે. નોકરી અને ધંધામાં આજે ઉતાવળ ન કરવી. જોખમ લેવાનું ટાળો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *