આજે બુધવારે માં મોગલ આ રાશિના જાતકો પર ધન લુંટાવશે માતાજી, ધંધામાં આવકના નવા સ્ત્રોતો બનશે, વ્યવસાય નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળશે જાણો તમારું રાશિફળ જય માં મોગલ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. આજે તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. કાર્યસ્થળ પર ચાલી રહેલા વિવાદો સમાપ્ત થશે, પદ-પ્રતિષ્ઠા વધી શકે છે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કાર્યોમાં સફળતા મળશે. કલાના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે એવોર્ડથી સન્માનિત કરવામાં આવી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી પરેશાનીઓ ઊભી થઈ શકે છે, ખાનપાનમાં સાવધાની રાખો.

વૃષભ : આજનો દિવસ મુશ્કેલ હોઈ શકે છે. કાર્યસ્થળમાં દોડધામ ધૂળ રહેશે, તમારે સહકર્મીઓ સાથે મતભેદનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેના કારણે માનસિક તણાવ વધી શકે છે. ધીરજથી કામ લેવું. સ્થાવર મિલકત, જમીન, મકાનની ખરીદી-વેચાણ સંબંધિત બાબતોમાં સફળતા મળશે, ધનની પ્રાપ્તિ થશે. વ્યાપાર ક્ષેત્રે રોકાણ કરતા પહેલા સારી રીતે વિચારી લેજો નહીંતર તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. તમારે કામના સંબંધમાં મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.

મિથુન : નાણાકીય દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ ઉતાર-ચઢાવ રહી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામ અટકી શકે છે, જેના કારણે તમે મુશ્કેલીનો અનુભવ કરશો. ઉતાવળમાં નિર્ણય લેવાનું ટાળો. પ્રોપર્ટી સંબંધિત બાબતો જટિલ બની શકે છે.વ્યાપારિક ગતિવિધિઓ સામાન્ય રહેશે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે, તમે ઈચ્છિત અભ્યાસક્રમમાં પ્રવેશ મેળવી શકો છો.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો સાબિત થશે. તમારી સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. કાર્યસ્થળમાં પદ-પ્રતિષ્ઠા વધી શકે છે. સરકારી નોકરીમાં જોડાવા માટે લોકો માટે સમય સારો છે, નોકરીમાં ઈન્ક્રીમેન્ટ, પ્રમોશન થઈ શકે છે. ધંધામાં ચાલી રહેલી અડચણો દૂર થશે, ધનલાભની શક્યતાઓ બની રહી છે. શેરબજાર સટ્ટા બજાર કરતાં વધુ સારો નફો કરી શકે છે. સામાજિક કાર્યોમાં ભાગ લેશો, માન-સન્માન મળશે.

સિંહ : આજનો દિવસ સામાન્ય કરતા સારો સાબિત થશે. આર્થિક સમસ્યાઓથી છુટકારો મળશે, આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો અંત આવશે, સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વરિષ્ઠ અધિકારીઓનું પ્રોત્સાહન મળશે, માન-સન્માન મળશે. ધંધાકીય બાબતોમાં ચાલી રહેલી મડાગાંઠ દૂર થશે, લાભની શક્યતાઓ બની રહી છે. સાહિત્ય જગત સાથે જોડાયેલા લોકોને માન-સન્માન મળશે. આધ્યાત્મિકતામાં રસ રહેશે.

કન્યા : આજનો દિવસ મિશ્રિત રહી શકે છે. આજનો દિવસ આર્થિક દૃષ્ટિએ લાભદાયી રહેશે. પરંતુ અંગત સંબંધોમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં શત્રુ પક્ષ વર્ચસ્વ મેળવી શકે છે, વાણી પર સંયમ રાખવો. શેરબજાર, સટ્ટા બજાર, કમિશન સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે સમય સફળ છે, ધનલાભની શક્યતાઓ બની રહી છે. કોર્ટ-કચેરીના મામલામાં સફળતા મળશે.પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને સફળતા મળશે, પરંતુ બિનજરૂરી રીતે કોઈ વાદ-વિવાદમાં ન પડો, વાણી પર સંયમ રાખો. નાણાકીય સ્થિતિ મજબૂત બનશે, બિનજરૂરી ખર્ચાઓનો અતિરેક થશે, ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. ધંધાકીય મામલાઓનો ઉકેલ આવશે, નાણાંકીય લાભની શક્યતા રહેશે. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ રહી શકે છે, આહાર પર નિયંત્રણ રાખો.

વૃશ્ચિક : આજે તમારું ભાગ્ય તમારો પૂરો સાથ આપશે. નાણાકીય સ્થિતિ સારી રહેશે, આવકના નવા સ્ત્રોત મળશે. કાર્યસ્થળમાં પદ-પ્રતિષ્ઠા વધી શકે છે, વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે, સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. રિયલ એસ્ટેટ, પ્રોપર્ટી સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ ફાયદાકારક રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.

ધનુ : આજે એક મહાન દિવસ છે. તમે આજે કારકિર્દીમાં નવી સંભાવનાઓ જોશો, પરંતુ તમે ભવિષ્ય તરફ આગળ વધશો. કાર્યસ્થળમાં આજે તમે ખૂબ જ ઉત્સાહિત રહેશો. ભાગીદારીનો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. નાણાકીય સ્થિતિ મજબુત રહેશે, ધનલાભની તકો રહેશે. કોર્ટ સંબંધિત મામલા તમારા પક્ષમાં રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને ઈચ્છિત પરિણામ મળશે.

મકર : આજનો દિવસ વ્યસ્ત રહી શકે છે. વધુ પડતા કામને કારણે તમે શારીરિક રીતે થાક અનુભવી શકો છો. નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે. આજે તમે કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલાક મોટા ફેરફારો કરી શકો છો, તમને કેટલીક નવી જવાબદારી મળશે. તમારા જ્ઞાનમાં વધારો થશે, તમને નવી નોકરી શીખવાની તક મળશે. તમે કામના સંબંધમાં મુસાફરી કરી શકો છો, જે લાભદાયક રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે, નાણાંકીય લાભની શક્યતાઓ બની રહી છે. કાર્યક્ષેત્રમાં લીધેલા નિર્ણયો ફાયદાકારક સાબિત થશે, પ્રભાવશાળી લોકો સાથે સંબંધ સ્થાપિત થશે. બેરોજગારોને સારી નોકરીઓ મળશે. સામાજિક માન-સન્માન વધશે. જમીન, મકાન, વાહન વગેરે ખરીદવાની સંભાવના છે. સરકારી નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકોને પોસ્ટ પ્રમોશન મળી શકે છે.

મીન : આજે તમને ભાગ્યનો પૂરેપૂરો સાથ મળશે.કાર્યક્ષેત્રમાં તમે અસ્વસ્થતા અનુભવશો અને ભૂતકાળમાં અટકેલા બધા કામ સરળતાથી પાર પડશે. આજે તમારી શક્તિ વધશે, શરીરમાં નવી ઉર્જાનો સંચાર થશે, આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત બનશે. કોર્ટ સંબંધિત મામલાઓનો ઉકેલ આવશે, ધન અને ધનલાભની પ્રાપ્તિ થઈ રહી છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ પરેશાનીભર્યો બની શકે છે, તમને લખવાનું મન નહિ થાય. અવિવાહિતોને લગ્નના પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *