આવતા 24 કલાક મા માં મોગલની કૃપાથી આ રાશિઓ ને મળશે મહત્વના સમાચાર, જીવન ની બધીજ તકલીફો થશે દુર જાણો તમારી સ્થિતિ.

મેષ : સ્થિર સંપત્તિના મોટા સોદા મોટા નફો આપી શકે છે. તમને ઈચ્છિત રોજગાર મળશે. આર્થિક પ્રગતિના પ્રયાસો સફળ થશે. તમે સમયસર લોનની ચુકવણી કરી શકશો. બેંક બેલેન્સ વધશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. શેરબજારથી લાભ થશે. પરિવારની ચિંતા રહેશે. ટેન્શન રહેશે.

વૃષભ : ધાર્મિક વિધિઓમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. સત્સંગનો લાભ મળશે. રાજકીય સમર્થન મળશે. લાભની તકો આવશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. વેપારમાં વધારો થશે. રોકાણ નફો આપશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ઉતાવળમાં નુકસાન શક્ય છે.

મિથુન : આંખોનું ખાસ ધ્યાન રાખો. ઈજા અને રોગથી બચાવો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. વેપારની ગતિ ધીમી રહેશે. આવક ચાલુ રહેશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. તમે થાક અનુભવશો. સહકર્મીઓ સહકાર નહીં આપે. ચિંતા રહેશે.

કર્ક : વાણીમાં સમજદારીપૂર્વક શબ્દોનો ઉપયોગ કરો. હરીફાઈ ઓછી થશે. રાજકીય સમર્થન મળશે. વિવાહનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. વેપારમાં વધારો થશે. મહિલા વિભાગ તરફથી સમયસર મદદ મળશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

સિંહ : ખરાબ વસ્તુઓ થશે. રોકાણ સાનુકૂળ વળતર આપશે. નોકરીમાં વૃદ્ધિ થશે. કોઈપણ જૂના રોગ અવરોધનું કારણ બની શકે છે. તમને સામાજિક કાર્યો કરવાની તક મળશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. વિરોધ થશે. આર્થિક નીતિમાં પરિવર્તન આવશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં.

કન્યા : કોઈ શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. તમે સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ લઈ શકો છો. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. બૌદ્ધિક કાર્ય સફળ થશે. તમને કોઈ પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. બીજા સાથે ઝઘડામાં ન પડો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. લાભ થશે.

તુલા : યાત્રા સુખદ રહેશે. વેપારમાં સંતોષ રહેશે. રોકેલા નાણાં પ્રાપ્ત થશે. પ્રયત્નો સફળ થશે. ડહાપણ વાપરો. લલચાશો નહીં રોકાણ લાભદાયક રહેશે. નોકરીમાં પ્રભાવનું ક્ષેત્ર વધશે. વેપારમાં તમે ઉત્સાહથી કામ કરી શકશો. ભાગ્ય સાનુકૂળ છે, ઉતાવળ ન કરવી. સુખ હશે.

વૃશ્ચિક : જરૂરી વસ્તુ સમયસર ન મળવાથી ઉદાસી રહેશે. થતા કામમાં અડચણો આવશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. વિવાહનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. થોડી મહેનતથી કામ પુરા થવામાં ખુશી મળશે. રોકાણથી લાભ થશે. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે.

ધનુ : ઉતાવળ અને બેદરકારીથી નુકસાન થશે. રાજકીય ગુસ્સો આવી શકે છે. વિવાદ ન કરો. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. સુખ હશે. ખોવાયેલા મિત્રો અને સંબંધીઓ મળશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. વેપાર ધંધો સરળ રીતે ચાલશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ સહકાર આપશે. લાભ થશે.

મકર : તકોઈ દુર્ઘટના થવાની સંભાવના રહેશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયક રહેશે. તમને રોજગાર મળશે. આવકમાં વધારો થશે. વેપારમાં વધારો થશે. શેરબજાર સાનુકૂળ નફો આપશે. ડહાપણ વાપરો. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે.

કુંભ : વાહનો, મશીનરી અને આગનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવધાની રાખો. ખાસ કરીને ગૃહિણીઓએ બેદરકાર ન રહેવું જોઈએ. આવશ્યક વસ્તુઓ ગુમ થઈ શકે છે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. કોઈપણ વ્યક્તિની વાતમાં ન પડો. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે.

મીન : આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. શત્રુઓ શાંત રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે, ધીરજ રાખો. વધુ પડતા સૂર્યપ્રકાશની અસર સ્વાસ્થ્ય પર પડશે. થાક અને નબળાઈ હોઈ શકે છે. વાણીમાં કઠોર શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. બીજા શું કહે છે તેમાં ન પડો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *