70 વર્ષબાદ માં મોગલ આ 5 રાશિ જાતકોને માતાજીની કૃપાથી એક પછી એક સારા સમાચાર મળતા રહેશે અને વાહન ખરીદવાની તમારી યોજના સફળ થશે…વાંચો રાશિફળ

મેષ : દિવસ થોડો જોખમી છે.આ દિવસ ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક પસાર કરો.આવનારો સમય સારો રહેશે.પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ સારી છે.તે વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી સારું કરી રહ્યું છે.સૂર્યદેવને જળ અર્પણ કરતા રહો.કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો.તે વધુ સારું રહેશે

વૃષભ : રંગબેરંગી રહેશે.તમને રજા જેવો અનુભવ થશે.પ્રેમી-પ્રેમિકા ની મુલાકાત શક્ય છે.સ્વાસ્થ્ય સારું રહે.જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.આરોગ્ય, પ્રેમ, વ્યવસાય અદ્ભુત છે.ખૂબ સરસ.લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો.

મિથુન : અટકેલા કામ આગળ વધશે.વિદ્યાર્થીઓ માટે મધ્યમ સમય છે.શત્રુઓ માટે વર્ચસ્વ રહેશે.તે પોતે નમશે.સ્વાસ્થ્ય સારું રહે.તમારું કામ સરકારી તંત્ર કરશે.પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ સારી છે.ધંધો પણ સારો ચાલે છે.બજરંગ બલિની પૂજા કરતા રહો.

કર્ક : શાસક પક્ષનો સહયોગ મળશે.ઉચ્ચ અધિકારીઓના આશીર્વાદ મળશે.તમારી માનસિક બેચેની પર નિયંત્રણ રાખો.જો તમને પેશાબ સંબંધિત કોઈ સમસ્યા હોય તો આ વાતનું ધ્યાન રાખો.વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો સમય છે.ભાવુક થઈને કોઈ નિર્ણય ન લો નહીં તો નુકસાન થશે.પ્રેમ અને સંતાનની સ્થિતિ મધ્યમ છે.ધંધો પણ સાધારણ ચાલે છે.કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો

સિંહ : તમે શારીરિક સ્થિતિમાં નબળાઈનો અનુભવ કરશો.પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ સારી છે.જમીન, મકાન, વાહનની ખરીદી શક્ય છે.તેમ છતાં, ઘરેલું સુખમાં વિક્ષેપ આવશે.ઘરમાં થોડી અસંતુષ્ટ દુનિયા સર્જાઈ રહી છે.લાલ વસ્તુને નજીક રાખો.

કન્યા : સ્વાસ્થ્યની સ્થિતિ સારી છે.વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ સારો સમય છે.તમારા પ્રિયજનો સાથે, તમે કોઈ નવો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો અથવા જે વ્યવસાય ચાલી રહ્યો છે તે સારો રહેશે.સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ, ધંધો ખૂબ સારો છે.બાળકોના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.શનિદેવની પૂજા કરતા રહો

તુલા : ધનનું આગમન વધશે.સંબંધીઓ સાથે થોડો મતભેદ થઈ શકે છે.અત્યારે પૈસાનું રોકાણ ન કરો.સ્વાસ્થ્ય સારું રહે.લવ બિઝનેસ સારો છે.વેપાર-ધંધો વચ્ચે-વચ્ચે ચાલશે.તેમ છતાં તે સારું રહેશે.લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો.

વૃશ્ચિક : નસીબજોગે કોઈ કામ થશે.જે જોઈએ તે ઉપલબ્ધ થશે.આકર્ષણનું કેન્દ્ર રહેશે.સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા વધુ સારું છે.પ્રેમ અને બાળકો મધ્યમ છે.ધંધો સારો ચાલે છે.પીળી વસ્તુને નજીક રાખો.

ધનુરાશિ : સરકારને શાસક પક્ષનું સમર્થન મળશે.ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે.વેપારનો વિસ્તાર થશે.આરોગ્ય સાધારણ છે.પ્રેમ, બાળકો, ધંધો ખૂબ સારો છે.લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો.

મકર : નસીબજોગે કોઈ કામ થશે.યાત્રા લાભદાયી રહેશે.ધાર્મિક રહો.તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં ભાગ લઈ શકો છો.સ્વાસ્થ્ય નરમ-ગરમ, પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ ઘણી સારી છે.વ્યવસાય પહેલા કરતા વધુ સારો દેખાઈ રહ્યો છે.બજરંગ બલિની પૂજા કરો.લાલ વસ્તુને નજીક રાખો.

કુંભ : નાણાકીય બાબતોનો ઉકેલ આવશે.શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે.રોકાયેલા પૈસા પાછા મળશે.આરોગ્ય, પ્રેમ, ધંધો સારો જણાય.લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો.

મીન : વિજય મળશે.વ્યવસાયિક લાભ મળશે.પિતા ત્યાં હશે.સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.પ્રેમ, બાળકો, ધંધો ખૂબ સારો છે.લીલી વસ્તુને નજીક રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *