હવે 72કલાકમાં માં મોગલ આગામી 30 દિવસ સુધી પોતાની જ રાશિમા બિરાજમાન રહેશે સૂર્યદેવ,આ 3 રાશિઓનું ભાગ્ય ચમકી શકે છે જાણો તમારું રાશિફળ જય માં મોગલ

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તણાવ અને માનસિક રીતે થાક અનુભવી શકો છો. તમારા પ્રિયજનોને તમારી પાસેથી ઘણી અપેક્ષાઓ છે અને અત્યારે તે અપેક્ષાઓ પર ખરા ઉતરવું તમારા માટે પડકારજનક બની શકે છે. તમારે શાંત અને હળવા રહેવાની જરૂર છે. ફોકસ સાથે કામ કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર નારંગી આજનો તમારો શુભ રંગ છે. બપોરે 12:30 થી 2:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે થોડા પરેશાન અથવા નિરાશ થઈ શકો છો. તમને વાતચીતમાં પણ મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમારા પ્રિયજનો સાથે ભૂતકાળના કેટલાક ખરાબ અનુભવો થઈ શકે છે. ચિંતા કરશો નહીં, આ કેટલાક પડકારો છે જેનો આપણે આપણા જીવનમાં સામનો કરવો જોઈએ. અન્ય લોકો સાથે લડવું મદદ કરશે નહીં, તે ફક્ત વસ્તુઓને વધુ ખરાબ કરશે. તમે તમારા ગુસ્સા પર કાબૂ રાખતા શીખો. તમારી પોતાની મનની શાંતિ માટે, ખુલીને વાત કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, જાંબલી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 9:30 થી 10:30 દરમિયાન કરવામાં આવેલ કોઈપણ કાર્ય સફળ થશે.

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે થોડો મુશ્કેલ બની શકે છે. શાંત રહેવાનો પ્રયત્ન કરો. લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. તમારે કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા યોગ્ય રીતે વિચારવું જોઈએ. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, બપોરે 3:30 થી 5 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય થઈ શકે છે. પીળો આજે તમારો શુભ રંગ છે.

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો. તમે કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ પણ શરૂ કરી શકો છો કારણ કે આ તમારા માટે યોગ્ય સમય છે. તમે તમારા મિત્રોને મળી શકો છો જે તમારી મદદ કરી શકે. તમારે અચકાવું જોઈએ નહીં. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર પીળો આજે તમારો શુભ રંગ છે. સાંજે 4:00 થી 5:00 વાગ્યા સુધીનો સમય મહત્વપૂર્ણ કાર્યો માટે અનુકૂળ રહેશે

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ વ્યસ્ત રહી શકે છે. મહત્વપૂર્ણ જવાબદારીઓ અને કામના કારણે તમે છેલ્લા કેટલાક દિવસોમાં ખૂબ વ્યસ્ત હતા. તમે તમારા મિત્રો સાથે બહાર જઈ શકો છો. આ તમને તમારા મન અને શરીરને શાંત કરવામાં મદદ કરી શકે છે.જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, ઘેરો બદામી આજે તમારો લકી કલર છે. બપોરે 1:00 થી 2:15 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે તમારા મિત્રો અને પરિવારની મદદ કરી શકો છો જેમને તમારી જરૂર છે. જરૂર જણાય તો કોઈ સલાહ આપી શકે છે. સારા કાર્યો કરવાની સાથે તમારે તમારા વર્તન પર પણ ધ્યાન આપવું જોઈએ. તમે પ્રસન્નતા અને સંતોષ અનુભવશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર સફેદ આજનો તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 11:00 થી 12:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે આત્મવિશ્વાસ અનુભવશો. તમે તમારા જીવનના પાસાઓમાં થોડો ફેરફાર કરવા માંગો છો. જો તમે આગળ વધવા માંગો છો, તો તમે વધુ શક્તિશાળી અનુભવશો. આજે તમે સારું અનુભવશો. આજનો દિવસ તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર બપોરે 2.30 થી 4 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આજે તમારે વાદળી રંગની કોઈપણ વસ્તુ પહેરવાનું ટાળવું જોઈએ કારણ કે તે અશુભ હોઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક : શ્ચિક રાશિના જાતકો, કર્કમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે શાંતિથી કામ કરી શકશો. તમને સારું લાગશે. આ સમય તમારા માટે તમારી ભૂલોમાંથી શીખવાનો અને બધી ચિંતાઓને પાછળ છોડીને કામ કરવાનો છે. તે તમને જીવન વિશે સારો દૃષ્ટિકોણ આપશે. તમને સારું લાગશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર લીલો આજે તમારો લકી કલર છે. સવારે 10:00 થી 11:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

ધનુ : ધનુ રાશિના લોકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે વધુ મહત્વપૂર્ણ કાર્યો યોગ્ય રીતે કરી શકશો. નજીકના લોકો સાથે કોઈપણ પ્રકારના વિવાદથી બચો. તમારે પ્રતિક્રિયા ન આપીને શાંત રહેવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. તમે પરિસ્થિતિને સારી રીતે સંભાળી શકશો અને તમારા ગુસ્સા પર પણ નિયંત્રણ રાખશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર સફેદ આજનો તમારો શુભ રંગ છે. જો તમે ક્યાંક રોકાણ કરવા માંગો છો, તો તમે તે સાંજે 7:00 થી 8:00 વાગ્યાની વચ્ચે કરી શકો છો.

મકર : મકર રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આ તમારા માટે કંઈક નવું કરવાની શરૂઆત હોઈ શકે છે. તમારી ભૂતકાળની સમસ્યાઓ હલ થઈ જશે જે તમને પહેલા પરેશાન કરી શકે છે. અંગત વિખવાદોનો ઉકેલ આવતાં શાંતિ રહેશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર બપોરે 1:30 થી 2:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. લીંબુ લીલો આજે તમારો લકી કલર છે

કુંભ : કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે શાંતિનો અનુભવ કરશો. તમારા પારિવારિક સંબંધો સારા રહેશે. તમે પરિવાર સાથે સમય પસાર કરવાનું પસંદ કરશો. પ્રામાણિકપણે તમે સારી રીતે વાત કરી શકો છો. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર સાંજે 5.30 થી 6.30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. સોનેરી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

મીન : મીન કર્કમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારી સમસ્યાઓનો સરળતાથી સામનો કરી શકશો. જો તમને કોઈની મદદની જરૂર હોય, તો તમે આજે તમારા મિત્રો સાથે વાત કરી શકો છો. તમારા મિત્રો પર વિશ્વાસ કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર આજે તમારો શુભ રંગ આછો પીળો છે. સાંજે 5:30 થી 6:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *