મંગળવારે અને બુધવારે મોગલ માંના આશિષ મળતા જ આ 5 રાશિ જાતકોના કિસ્મત બદલાતા વાર નહિ લાગે,આવશે સુખ સંપત્તિ અને સમૃદ્ધિના ભંડાર…જાણો કઈ છે એ નસીબદાર રાશિ જય માં મોગલ

મેષ : આજે તમે ખૂબ જ ઉર્જાવાન રહેશો. કાર્યસ્થળ પર તમારા બધા અધૂરા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. નોકરી ધંધામાં બેવડા ઉત્સાહથી કામ કરશો. જેના કારણે આર્થિક વૃદ્ધિનો યોગ બનશે, ધન લાભ પણ થશે. કલાના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ મહત્વપૂર્ણ છે, ઘણા નવા કરાર હાથમાં આવી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો સાબિત થશે

વૃષભ : આજનો દિવસ સારી રીતે શરૂ થશે, મન પ્રસન્ન રહેશે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ સામાન્ય કરતાં સારો સાબિત થશે. ભૂતકાળમાં અટવાયેલાં કામ પૂરાં થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં આજનો દિવસ મહત્વપૂર્ણ રહેશે, લાભની તકો પ્રાપ્ત થશે. આજે વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસ છોડીને લખવામાં અને મોજ-મસ્તીમાં રહેશે

મિથુન : આજે મન બેચેન રહી શકે છે. કાર્યસ્થળમાં ચાલી રહેલી મડાગાંઠને કારણે મન ચિંતાતુર રહેશે. નાણાકીય દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. ઘણી મહત્વપૂર્ણ યોજનાઓ અટકી શકે છે. નોકરી ધંધામાં કોઈ મોટું જોખમ ન લેવું. અગાઉના કામો સંયમમાં કરતા રહો. જોકે વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસો મહેનતના છે

કર્ક : આજનો દિવસ સારી રીતે શરૂ થશે, મન પ્રસન્ન રહેશે. આર્થિક દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ સામાન્ય કરતાં સારો સાબિત થશે. ભૂતકાળમાં અટવાયેલાં કામ પૂરાં થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં આજનો દિવસ મહત્વપૂર્ણ રહેશે, લાભની તકો પ્રાપ્ત થશે. આજે વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસ છોડીને લખવામાં અને મોજ-મસ્તીમાં રહેશે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થશે. સૂર્યદેવ તમારા પાંચમા સ્થાને સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યા છે. પૈસા મળવાની શક્યતાઓ છે. નોકરી ધંધામાં તમને સફળતા મળશે, તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો. કાર્યક્ષેત્રમાં માન-સન્માનમાં વધારો થશે. કલાત્મક ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને નામ પ્રસિદ્ધિ મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો માથાનો દુખાવો, તાવ વગેરે થઈ શકે છે. સગર્ભા સ્ત્રીઓ ખાસ કરીને તમારી સંભાળ રાખે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય ખૂબ જ સારો છે, ઇચ્છિત પરિણામ પ્રાપ્ત થશે.

કન્યા : આજે તમે માનસિક રીતે પરેશાન રહી શકો છો. સૂર્ય ભગવાનનું આ સંક્રમણ તમારા બીજા સ્થાને થવાનું છે, તમે માનસિક ચિંતાઓનો અનુભવ કરશો. નોકરી ધંધામાં તમારે આર્થિક મંદીનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. વધુ પડતા ગુસ્સાને કારણે સમાજમાં તમારી ઈમેજને ઠેસ પહોંચી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમય અનુકૂળ નથી, મન અભ્યાસ અને લેખનથી ભટકી શકે છે, સફળતા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે

તુલા :આજે તમને તમારા ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે.સૂર્ય ભગવાન તમારા ભાગ્ય સ્થાન પર સંક્રમણ કરવાના છે. વ્યાવસાયિક પ્રગતિ થશે, લાભની સંપૂર્ણ તકો ઉપલબ્ધ થશે. કાર્યસ્થળે પદ-પ્રતિષ્ઠા વધી શકે છે, ધન લાભ થશે. સમાજમાં તમને માન-સન્માન મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે. તમે અભ્યાસ માટે દૂરના સ્થળોએ જઈ શકો છો. વિદેશ જવાના યોગ પણ બની રહ્યા છે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો સાબિત થશે, સૂર્યદેવનું આ સંક્રમણ તમારા ત્રીજા સ્થાનમાં થવાનું છે. તમારી શક્તિમાં વધારો થશે. નોકરી ધંધામાં નાણાકીય સફળતા મળશે, લાભની તકો પ્રાપ્ત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં માન-સન્માનમાં વધારો થશે. સરકારી નોકરી કરનારાઓને લાભ મળશે, પ્રમોશન થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સાનુકૂળ છે.

ધનુરાશિ : આજનો તમારો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. આર્થિક ક્ષેત્રે ઉન્નતિની તકો મળશે. પરંતુ ખર્ચા પણ વધુ થશે. રચનાત્મક કાર્યમાં જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ શુભ છે, ધન મળવાની સંભાવના છે. સરકારી નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય શુભ છે. પદ-પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. અભ્યાસમાં ધ્યાન વધશે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ સાબિત થશે. છેલ્લા ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂરા થશે.આર્થિક મંદી દૂર થશે, લાભની તકો મળશે. પૈતૃક સંપત્તિથી લાભ થશે. કાર્યસ્થળમાં તમે પૂરા ઉત્સાહથી કામમાં વ્યસ્ત રહેશો. શક્તિમાં વધારો થશે.સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે, પેટજન્ય રોગોથી છુટકારો મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સાનુકૂળ છે.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મહેનત કર્યા પછી જ સફળતા મળશે. વિરોધીઓ તમને પડકાર આપી શકે છે. સાવચેત રહો. વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ સમય અનુકૂળ નથી. સમજી વિચારીને સ્કીમમાં પૈસાનું રોકાણ કરો, તમે નાણાકીય દૃષ્ટિકોણથી પરેશાન રહી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય પડકારજનક છે. અભ્યાસમાં મન થોડું ઓછું લાગશે

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખાસ રહેશે. તમે ઘણા મહત્વપૂર્ણ પ્રોજેક્ટ્સને પૂર્ણ કરવા માટે સખત મહેનત કરશો, જેનાથી તમારું સન્માન વધશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નવી ઓળખ બનશે. તમે ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી પ્રશંસાના પાત્ર બનશો. નોકરી ધંધામાં સમય સારો સાબિત થશે, લાભની ઘણી તકો આવશે. સરકારી નોકરીમાં પ્રમોશન કે સારી જગ્યાએ બદલી થવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *