આવતી કાલે માં મોગલને અડીને મેળવો જન્મોજનમના આશીર્વાદ કળિયુગમાં પહેલીવાર આ રાશિના લોકો માં મોગલ કૃપાથી બનશે કરોડપતિ…જાણો તમામરું રાશિફળ જય માં મોગલ

મેષ : વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. લોટરી અને સટ્ટાબાજીથી દૂર રહો. તમારી આંખોનું ધ્યાન રાખો. અજાણ્યા તમને ત્રાસ આપશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કાયદાકીય અડચણો આવી શકે છે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે.

વૃષભ : વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. તમને કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. દુષ્ટ લોકોથી અંતર રાખો. રોકાણ સારું રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ઘરના સભ્યોના સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસને લઈને ચિંતા રહેશે.

મિથુન : વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં તમને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. સુખ હશે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. બિનજરૂરી દલીલો થઈ શકે છે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે.

કર્ક : કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. સ્થાયી મિલકતના કાર્યો મોટા નફો આપી શકે છે. આર્થિક પ્રગતિના પ્રયાસો સફળ થશે. કોઈના વર્તનથી આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. રોકાણ સારું રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે.

સિંહ : દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. ખર્ચ થશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. આત્મવિશ્વાસ વધશે. વેપાર-ધંધો સારો રહેશે. આવક ચાલુ રહેશે. અજાણ્યાનો ભય રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

કન્યા : લાભની તકો હાથમાંથી નીકળી જશે. બિનજરૂરી દલીલો થઈ શકે છે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. ધીરજ રાખો. દુશ્મનો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. નિરર્થક દોડધામ થશે.

તુલા : સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. શક્તિ વધશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. કામની પ્રશંસા થશે. શેર માર્કેટમાં તમને સફળતા મળશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. વેપાર-ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. સારો સમય

વૃશ્ચિક : વડીલોની સલાહ અનુસરો. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધીરજ રાખો. લાભ થશે. ધાર્યા કામોમાં વિલંબ થશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. જૂના રોગો મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. માનસિક બેચેની રહેશે.

ધનુ : લાભની તકો આવશે. બુદ્ધિનો વિજય થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. મિત્રો સાથેના સંબંધો સુધરશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે.

મકર : આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. કોઈ મોટી સમસ્યા થઈ શકે છે. ધીરજ રાખો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. જેને તમે જાણતા નથી તેના પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. વિવાદથી પરેશાની થશે. અન્ય લોકો દ્વારા ઉશ્કેરશો નહીં. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. વેપારની ગતિ ધીમી રહેશે.

કુંભ : સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. લલચાશો નહીં ઈજા અને રોગના કારણે સમસ્યાઓ શક્ય છે. આરામ અને મનોરંજનના સાધનો ઉપલબ્ધ થશે. સફળતામાં વધારો થશે. વેપારમાં વધારો થશે. નવી સ્કીમ બનાવવામાં આવશે, જેનો તાત્કાલિક લાભ નહીં મળે.

મીન : વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. લાભની તકો આવશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામને વેગ મળશે. ધંધો સારો રહેશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે અને તણાવ રહેશે. તમને સુખનું સાધન મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *