આવતી કાલે માં મોગલ કે માતાજીનું નામ લેવાથી આ લોકો પર કરશે કૃપા, ભાગ્ય ચમકી જશે, વધશે ધન સંપત્તિ પૈસા અને સુખ ..જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી રહેશે. ભેટ-સોગાદોની પ્રાપ્તિ શક્ય છે. વેપારમાં સાનુકૂળ લાભ થશે. ઘરની બહાર સફળતા મળશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. કાર્યમાં જોશ અને ઉત્સાહ રહેશે. મિત્રો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે.

વૃષભ : પાર્ટી અને પિકનિકનો કાર્યક્રમ હશે. સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ માણો. વેપાર-ધંધામાં અનુકૂળતા રહેશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. કામ કરવાનું ગમશે. શેરબજારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં સુવિધાઓ વધી શકે છે. વ્યસ્તતાના કારણે સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે.

મિથુન : દુઃખદ સમાચાર આવી શકે છે, ધીરજ રાખો. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. મિસમેચ ટાળો. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. તમારે તમારા કામ પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. લાભ થશે.

કર્ક : ભૂલી ગયેલા સાથીઓ અને મુલાકાતીઓના સ્વાગત અને સન્માન પાછળ ખર્ચ થશે. આત્મસન્માન જળવાઈ રહેશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. મહાન કામ કરવાની ઈચ્છા રહેશે. પરિવારના સભ્યોની પ્રગતિના સમાચાર મળશે. સુખ હશે. પરિવારનો સહયોગ રહેશે. કોઈ વ્યક્તિની વાતમાં ન પડો, લાભ થશે.

સિંહ : ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. નોકરીમાં તમે હળવાશ અનુભવશો. વેપારમાં સંતોષ રહેશે. સંતાન અંગે ચિંતા રહેશે. પ્રતિસ્પર્ધીઓ અને શત્રુઓ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ અને માર્ગદર્શન મળશે. લાભની તકો આવશે. પ્રવાસની યોજનાઓ બનશે. સુખ હશે.

કન્યા : સારી સ્થિતિમાં રહો. ઈજા અને અકસ્માતોથી બચો. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. ઘરની બહાર અસહકાર અને અશાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. તમે તમારી વાત લોકોને સમજાવી શકશો નહીં. ઐશ્વર્યના સાધનો પર મોટો ખર્ચ થશે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. મિત્રો સહકાર આપશે. કમાણી શક્ય છે.

તુલા : સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. થતા કામમાં અડચણો આવશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથે સમાધાન કરો. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. મિસમેચ ટાળો. લોકો સાથે બિનજરૂરી તકરાર થઈ શકે છે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

વૃશ્ચિક : પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિના સહયોગથી કાર્યમાં અવરોધ દૂર થશે અને લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. પરિવારના સભ્યો અનુકૂળ વર્તન કરશે. ધંધો સારો રહેશે. નવા લોકોનો સંપર્ક થશે. આવક અને આરોગ્યમાં વધારો થશે. ચિંતા ઓછી થશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

ધનુ : નવી યોજના શરૂ કરવા માટે હવે શ્રેષ્ઠ સમય છે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. સામાજિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. તમને માન-સન્માન મળશે. સફળતા મળશે. લાભની તકો આવશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. મોટા કામ કરવાની ઈચ્છા રહેશે. સફળતાના સાધનો ભેગા થશે. જોખમ ન લો

મકર : જાણકાર પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનો સહયોગ મળવાની સંભાવના છે. તંત્ર-મંત્રમાં રુચિ રહેશે. તમે કોઈ રાજદ્વારી ની મદદ લઈ શકો છો. લાભના દ્વાર ખુલશે. ઈજા અને અકસ્માતોથી બચો. વ્યસ્તતા રહેશે તમે થાક અને નબળાઈ અનુભવશો. વિવાદથી દૂર રહો. ધન પ્રાપ્ત થશે. લલચાશો નહીં

કુંભ : સ્થાયી મિલકતના કાર્યો મોટા નફો આપી શકે છે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. આવકમાં વધારો અને પ્રગતિ સાનુકૂળ રહેશે. લાભની તકો આવશે. ભાગીદારોનો સહયોગ સમયસર પ્રાપ્ત થશે. પ્રવાસની યોજનાઓ બનશે. ઘરની બહાર થોડો તણાવ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

મીન : બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. લાભની તકો આવશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. કોઈ જરૂરી વસ્તુ ઉતાવળમાં ખોવાઈ શકે છે. કાયદાકીય અડચણો આવી શકે છે. વિવાદ ન કરો. ધંધો સારો રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *