20 21અને 22તારીખે આ રાશિના જાતકો પર રહેશે મોગલમાં પ્રસન્ન, કાર્યક્ષેત્રમાં ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે, આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે જાણો તમારી સ્થિતિ જય માં મોગલ લખો

મેષ : આ સપ્તાહ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. વિવાહિતોને તેમના સંબંધોમાં ખુશી મળશે અને જીવન સાથીનો સહયોગ તમને પ્રેમાળ લાગણી આપશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આ સપ્તાહ સારું રહેશે. તેઓ પરસ્પર વાતચીત દ્વારા તેમના પ્રિયજનોનું હૃદય જીતી શકશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમે લાંબી યાત્રા પર જવાનો પ્રયાસ કરશો. તેનાથી અંતર રાખવું વધુ સારું રહેશે. આ તમને ફાયદાની જગ્યાએ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે અને તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ બગાડી શકે છે. હવે તમારી આવક વધશે. કેટલાક નાના ખર્ચ થશે, પરંતુ તે તમને પરેશાન કરશે નહીં. પરિવારમાં કોઈ નવું કામ થશે. પરિવારમાં કોઈ નવું કાર્ય પણ થઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને સારા કામનું વળતર મળશે. તમારી મહેનત ફળશે. વેપારીઓ માટે આ સપ્તાહ અપેક્ષા કરતા વધુ ફળદાયી સાબિત થશે. જે તમને ખુશ કરી દેશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો આ સપ્તાહ તેમના માટે અનુકૂળ રહેશે. તેઓ અભ્યાસમાં રસ લેશે અને તેઓ વધુ ધ્યાન આપીને તેમનો અભ્યાસ કરી શકશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારા સ્વાસ્થ્યમાં હવે સુધારો થશે. જૂની પરેશાનીઓમાંથી મુક્તિ મળશે. સપ્તાહના છેલ્લા દિવસો પ્રવાસના હેતુ માટે સારા રહેશે..

વૃષભ : આ અઠવાડિયું તમારા માટે ઘણું સારું રહેશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આ સમય સારો રહેશે. તેઓ એકબીજા સાથે વાતચીત કરશે અને ભવિષ્ય માટે પણ નિર્ણયો લઈ શકશે. વિવાહિતનું ગૃહસ્થ જીવન પડકારો સાથે આગળ વધતું રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમારે તમારા વધતા ખર્ચ પર નજર રાખવી પડશે. ધ્યાનમાં રાખો કે આ ખર્ચો એટલો ન વધવો જોઈએ કે તે તમારી આવક કરતાં વધી જાય. જો આવું થાય તો તમારે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમે તમારા કામ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપશો અને પરિવાર સાથે મળીને તમારું કામ સુમેળથી આગળ વધશે. બંનેમાં સંતુલન રહેશે. આ સંતુલનથી તમને ફાયદો થશે. તમારા મનમાં કોઈ વસ્તુ વિશે વિચારવાનો વિકાસ થશે. તમે કોઈ કામ પ્રત્યે ખૂબ જ ઉત્સાહી રહી શકો છો. તેનાથી બચવાની કોશિશ કરો, કારણ કે આ માટે તમે નફા-નુકશાનની પણ પરવા કરશો નહીં, જે મુશ્કેલી ઉભી કરી શકે છે. તમારી આવક સામાન્ય રહેશે. નોકરીયાત લોકો માટે સમય સારો રહેશે. વેપારી વર્ગને પણ ફાયદો થશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો તેઓ તેમના અભ્યાસમાં રસ લેશે. હવે તેમને અભ્યાસમાં સારું પરિણામ મળશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ પણ આ સમય સારો રહેશે. પ્રવાસ માટે સપ્તાહની શરૂઆત સારી છે.

મિથુન : આ અઠવાડિયું તમારા માટે સારું રહેશે. વિવાહિતનું ઘરેલું જીવન સારું રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે નાની યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમારી વચ્ચે વધુ સારી વાતચીત થશે, લવ લાઈફ જીવતા લોકોને ખુશી મળશે. તમે તમારા પ્રિયજનને તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે પરિચય કરાવી શકો છો. આ અઠવાડિયે તમે પ્રવાસમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહેશો જે તમને નવી ઉર્જા આપશે. નોકરીના સંબંધમાં તમારે ઘણી જગ્યાએ ફરવું પડશે અને પ્રેઝન્ટેશન આપવું પડશે. વેપારીઓએ પોતાનામાં વિશ્વાસ રાખીને આગળ વધવું પડશે. કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે, પરંતુ પ્રયત્નોથી તે પણ દૂર થઈ જશે. આ અઠવાડિયું વિદ્યાર્થીઓ માટે કંઈ નવું લઈને આવ્યું નથી. તમે જેમ કરો છો તેમ તમારો અભ્યાસ ચાલુ રાખો અને અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ અત્યારે કોઈ મોટી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા નથી, પરંતુ તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો. પ્રવાસ માટે અઠવાડિયું સારું રહેશે.

કર્ક : આ સપ્તાહ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. વિવાહિત લોકોનું વિવાહિત જીવન મતભેદો હોવા છતાં પ્રેમ અને રોમાંસ સાથે પસાર થશે. જે લોકો કોઈને પ્રેમ કરે છે, તેમની લવ લાઈફ પણ શાનદાર હશે. તમે તમારા પ્રિયજન સાથે લાંબી યાત્રા પર જઈ શકો છો. અઠવાડિયાની શરૂઆતથી જ તમે ખૂબ જ ઊર્જાવાન રહેશો, પરંતુ તમે કોઈ વાતને લઈને ચિંતિત પણ રહી શકો છો. સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ તમારા માટે સારી ખુશી લઈને આવશે. તમને ભાગ્યનો સાથ મળશે, જેના કારણે તમારા ઘણા એવા કાર્યો થશે જે તમને ખુશી આપશે. તમારી આવક પણ વધશે અને ખર્ચમાં ઘટાડો થશે. જેના કારણે આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કામના સંબંધમાં તમને ઉત્તમ પરિણામ મળશે. તમારા બોસ તમારાથી ખુશ રહેશે. કેટલાક લોકોને સરકાર તરફથી લાભ પણ મળી શકે છે. વેપારી વર્ગ માટે પણ આ સપ્તાહ ઘણું સારું રહેશે. તમે કેટલાક નવા ક્ષેત્રોમાં તમારા કામને આગળ વધારી શકો છો અથવા તમને કેટલાક નવા લોકો સાથે કરાર મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો હવે તમને અભ્યાસ કરવાનું સરળ લાગશે. તમને ભણવામાં આનંદ આવશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ માનસિક ચિંતાની અસર તમારા સ્વાસ્થ્ય પર જોવા મળી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં તમને ધ્યાન કરવાથી ફાયદો થશે. પ્રવાસ કરવા માટે અઠવાડિયાના પહેલા દિવસ સિવાય સપ્તાહની શરૂઆત સારી રહેશે.

સિંહ : આ સપ્તાહ સામાન્ય રીતે તમારા માટે ફળદાયી રહેશે. વિવાહિતનું ગૃહસ્થ જીવન મજબૂત રહેશે. તમારા સંબંધો સુધરશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આ અઠવાડિયું સારું રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને તમારા સાસરિયાઓને મળવાની તક મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમે તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો. તમારા ધંધામાં તેજી આવશે. દરિયાઈ માર્ગે વેપારમાં જબરદસ્ત નફો થવાની સંભાવના છે. સપ્તાહના અંતિમ દિવસોમાં પ્રવાસનું આયોજન કરશો. હવે તમે કોઈ મોટા કામમાં હાથ લગાવી શકો છો. નોકરિયાત લોકોને પણ કામમાં સફળતા મળશે. તમને પ્રમોશન મળી શકે છે અને કામનો બોજ પણ વધી શકે છે. તમને વધુ જવાબદારીઓ અને વધુ શક્તિ મળશે. વેપારી વર્ગ માટે આ સપ્તાહ સારું રહેશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો તેમના માટે સમય સારો છે. અભ્યાસમાં તમને સારું પરિણામ મળશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારા સ્વાસ્થ્યમાં હવે થોડો સુધારો થશે. માનસિક રીતે તમે ખૂબ જ મજબૂત રહેશો. મુસાફરી

કન્યા : આ સપ્તાહ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમે તમારા ગૃહસ્થ જીવનને સુખી બનાવવાનો પ્રયાસ કરશો અને તમે તેના પરિણામો પણ જોશો. જીવનસાથી પણ ખુશ રહેશે અને તમને દરેક રીતે ખુશ રાખવાનો પ્રયત્ન કરશે. સપ્તાહના અંતિમ દિવસોમાં તમે તમારું મન ધાર્મિક કાર્યોમાં લગાવી શકશો. તમે સાસરિયાં સાથે પણ વાત કરી શકો છો. પ્રેમ જીવન જીવતા લોકોએ શાંતિથી કામ કરવું પડશે. આ સમય બહુ યોગ્ય નથી તેથી કમ સે કમ વાત કરો. ઝઘડો ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારા વિરોધીઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. વેપારીઓને ફાયદો થશે. તમારું કાર્ય શક્તિ બતાવશે, જેના કારણે તે નવું જોખમ લઈને કોઈ મોટું કામ કરવા માંગે છે. નોકરિયાત લોકો પોતાના કામમાં નિષ્ણાત હશે. તેઓ તેમના કામને આગળ વધારવામાં કોઈ મુશ્કેલી અનુભવશે નહીં. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો અત્યારે તેઓ અભ્યાસમાં એકાગ્રતાનો અભાવ અનુભવશે. જો કે, તેઓ ધ્યાન કરવા પર તમામ ભાર મૂકશે. તેનાથી તેમને ફાયદો પણ થશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારું સ્વાસ્થ્ય હવે સામાન્ય રહેશે. સપ્તાહનો છેલ્લો દિવસ પ્રવાસ માટે સારો રહેશે.

તુલા : આ સપ્તાહ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં તણાવ પણ ઓછો થવા લાગશે અને તમે તમારા સંબંધોમાં આગળ વધશો. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આ સપ્તાહ સારું કહી શકાય. તમારી સાથે ઘણી વાતચીત થશે. તમે એકબીજાને સારી રીતે સમજી શકશો. આ સંબંધમાં ઉંડાણ ઉમેરશે. સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ તમારી ચિંતાઓ વધારનાર સાબિત થશે, તેથી અગાઉથી પ્લાનિંગ કરો. ધ્યાનથી કામ કરશો તો સફળતા મળશે. વેપારીઓને કામમાં ઝડપ જોવા મળશે અને તેનાથી તમારો ઉત્સાહ પાછો આવશે. તમે કામમાં ઝડપથી આગળ વધશો. લાભ થશે અને આવક પણ મજબૂત રહેશે. ખર્ચમાં હવે ઘટાડો થશે, જેના કારણે નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થવા લાગશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો હવે તેમને ભણવાનું મન થશે. તેમને અભ્યાસનું સારું પરિણામ મળશે. તમારી મહેનત ફળશે અને ચુકાદો તમારી તરફેણમાં આવશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારું સ્વાસ્થ્ય હવે સારું રહેશે. પરંતુ છાતીમાં ચુસ્તતા અથવા શરદી, શરદીની ફરિયાદ હોઈ શકે છે. સપ્તાહનો મધ્ય પ્રવાસ માટે સારો રહેશે. અઠવાડિયાના અંતિમ દિવસોમાં મુસાફરી ન કરો, અકસ્માત થવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક : આ અઠવાડિયું તમારા માટે સારું રહેશે. પારિવારિક જવાબદારીઓને સમય આપો. પરિવારને તમારી જરૂર છે. તમે એ જરૂરિયાત પૂરી કરશો. તેમની નજરમાં તમારું મૂલ્ય પણ વધશે અને તમે સંતોષ પણ અનુભવશો. પરિણીત લોકોનું પારિવારિક જીવન કેટલાક ઉતાર-ચઢાવમાંથી પસાર થશે. જીવનસાથી કોઈ વાતને લઈને ગુસ્સે થઈ શકે છે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આ સપ્તાહ સુખદ રહેશે. વેપારીઓ માટે સપ્તાહ સારું રહેશે. તેમને વધુ સારા પરિણામો મળશે. અત્યારે કામના સંબંધમાં યાત્રા થશે, જો કે આ યાત્રા તમારા માટે ઉપયોગી સાબિત થશે. નોકરિયાત લોકો માટે આ સમય સારો રહેવાનો છે. તમારી ટ્રાન્સફરની રકમ હવે કરવામાં આવી રહી છે, પરંતુ આ ટ્રાન્સફર તમારા માટે કોઈ સારા કામ માટે જ થઈ રહ્યું છે. તેનું હાર્દિક સ્વાગત છે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો હવે તેમને ભણવાનું મન થશે. અભ્યાસમાં પણ સુખદ પરિણામ મળશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારું સ્વાસ્થ્ય હવે સારું રહેશે. સ્વાસ્થ્ય મજબૂત રહેશે. કોઈ રોગ થવાની ખાસ શક્યતા જણાતી નથી. પ્રવાસના હેતુ માટે આ સપ્તાહની શરૂઆત સારી રહેશે.

ધનુ : આ અઠવાડિયું તમારા માટે સારું રહેશે. વિવાહિતનું ગૃહસ્થ જીવન સુખમય રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથીના ભાઈ-બહેનો સાથે પણ સારો સમય પસાર કરશો. સંબંધોમાં તણાવ ઓછો થશે, જેના કારણે તમે શાંતિ અનુભવશો. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આ સપ્તાહ સારું રહેશે. શારીરિક શ્રમના મામલામાં તમે કોઈથી પાછળ નહીં રહેશો. બિઝનેસમેનની વાત કરીએ તો હવે તેઓ પોતાની મહેનત વધારીને બિઝનેસમાં નફો વધારી શકે છે. નોકરી કરતા લોકો ખુલ્લેઆમ તેમનું કામ કરશે અને તમે આ કામથી સંતુષ્ટિ અનુભવશો. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો તેઓને અભ્યાસ કરવામાં આનંદ આવશે. તેઓ ટૂંક સમયમાં ઘણું શીખશે. તેઓ સખત મહેનત કરશે, જેના કારણે સ્પર્ધામાં સારી સફળતા મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ સારું છે. કોઈ મોટી બીમારી થવાની સંભાવના નથી. પ્રવાસ માટે અઠવાડિયું સારું રહેશે. માત્ર છેલ્લા દિવસોમાં મોટી યાત્રાઓ ન કરો.

મકર : આ સપ્તાહ તમારા માટે સામાન્ય રીતે ફળદાયી રહેશે. પરિણીત લોકોના વિવાહિત જીવન માટે આ સમય સારો રહેશે. તમે તમારા જીવન સાથી બની શકશો. તે એકદમ ખુશ દેખાશે અને તમને પણ ખુશ કરવાનો પ્રયત્ન કરશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. તમારે તમારા સંબંધોમાં પ્રેમ વધારવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. તમારો સંબંધ જે અટકી ગયો છે, તેને દૂર લઈ જવાનો પ્રયાસ કરો. હવે તમને તમારા મિત્રો તરફથી લાભ મળશે. તેઓ તમને તમારા કામમાં મદદ કરશે. મુસાફરી તમને વ્યવસાયમાં સારો નફો પણ આપી શકે છે. તમારા વ્યવસાયમાં ઝડપથી વૃદ્ધિ થશે. તમારી કુશળતા અને બુદ્ધિ તમારા માટે ખૂબ કામ આવશે. નોકરિયાત લોકોને કામનું સારું પરિણામ મળશે. તમારી વિશ્વસનીયતા મજબૂત રહેશે અને તમારા મિત્રો તમારાથી ખુશ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો અત્યારે તેમને અભ્યાસમાં કેટલીક અડચણોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તેમને દૂર કરવા માટે તમારે જાતે જ પ્રયત્નો કરવા પડશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ જોઈએ તો અત્યારે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈ ખાસ સમસ્યા જણાતી નથી. તમારું સ્વાસ્થ્ય મજબૂત રહેશે. પ્રવાસ માટે સારું સપ્તાહ.

કુંભ : આ સપ્તાહ તમારા માટે શરૂઆતથી જ સારું રહેશે. જો કે તમારી માતાની તબિયત અત્યારે બગડી શકે છે. પરિવારમાં આ બાબતે થોડો તણાવ રહેશે. તમને ધાર્મિક યાત્રા પર જવાની તક મળશે. પ્રવાસ માટે સપ્તાહની શરૂઆત સારી રહેશે. વિવાહિતનું ગૃહસ્થ જીવન સુંદર રીતે આગળ વધશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકોને પણ સુખદ પરિણામ મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને મોટી રકમ મળી શકે છે. જે તમને બેંકમાં જમા કરાવવાથી સારો નફો મળશે. તમે કેટલાક નવા રોકાણ વિકલ્પો વિશે પણ વિચારી શકો છો. દૂરના વિસ્તારો અને રાજ્યો સાથે વેપાર કરવાથી સારો ફાયદો થશે. તમારી આવકમાં વધારો થશે. નોકરીયાત લોકોના કામમાં તાકાત આવશે. તમારી મહેનતનું પરિણામ મળવા પર તમે આનંદ અનુભવશો. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો તેમને અત્યારે કોઈ પણ પ્રકારની સમસ્યાનો સામનો કરવો પડશે નહીં. તેઓ અભ્યાસમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારું સ્વાસ્થ્ય હવે સારું રહેશે. જો કે, તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો અને ખોરાકમાં નિયમિતતા જાળવો.

મીન : આ અઠવાડિયું તમારા માટે ઘણું સારું રહેશે, પરંતુ સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમે ખૂબ જ ભાવુક રહેશો અને તમારી જૂની યાદોને તાજી કરીને થોડા આંસુ પણ આવી શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં રોમાંસ વધશે. એકબીજા પ્રત્યે પ્રેમ અને આકર્ષણની લાગણી વધશે, જે તમારા લગ્ન જીવનને ખુશ કરશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો હવે ખૂબ જ રોમેન્ટિક હશે. તમારી પ્રેમિકા આ ​​સમયે થોડી માંગ કરી શકે છે. તમારી બુદ્ધિ તમને સાથ આપશે અને જ્ઞાનનો લાભ લઈને તમે નોકરીમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકશો. તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે તો જ તમે તમારા વરિષ્ઠોને ખુશ રાખી શકશો. વેપારીઓ માટે આ સપ્તાહ થોડું મોંઘુ બની શકે છે. અત્યારે તમારે તમારા ધંધામાં ઘણો ખર્ચ કરવો પડશે. તમને કોઈ મોટી કંપનીમાં જોડાવાની તક મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો હવે તેમને ભણવાનું મન થશે. અભ્યાસના સકારાત્મક પરિણામો પણ બહાર આવશે. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, અત્યારે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈ મોટી સમસ્યા દેખાતી નથી, પરંતુ વધુ તળેલા ખોરાકથી દૂર રહેવું તમારા માટે સારું રહેશે. પ્રવાસ માટે આ અઠવાડિયું સારું રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *