4તારીખે અને 6તારીખે માં મોગલ આ 5 રાશિ વાળા લોકોની બધી જ ઈચ્છાઓ પુરી થશે, જ્યારે આ રાશિ વાળા લોકોની ચિંતામાં થશે વધારો મેહનત ઓછી અને સફડતા મોટી જાણો તમાંરી રાશિ

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો માટે, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ તમને ગેરસમજ દૂર કરવામાં મદદ કરશે. તમારા મિત્રો અને પરિવાર વચ્ચે વિવાદ થઈ શકે છે. સ્પષ્ટ રીતે બોલવા અને સમજવા માટે સારા શબ્દો પસંદ કરો. લીલો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 4 થી 5 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમારે કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. મુશ્કેલીઓનો સામનો કરી શકશો. તમને એક્સેસ મળશે. આજનો તમારો શુભ રંગ છે, ઘેરો રાખોડી. તમારો ભાગ્યશાળી સમય 3 થી 4 વાગ્યાની વચ્ચે છે.

મિથુન : મિથુન રાશિના લોકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે તમારું યોગ્ય રીતે મૂલ્યાંકન કરી શકશો. તમારી માવજત પર પણ ધ્યાન આપો. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. લાલ આજે તમારો શુભ રંગ છે. સાંજના સમયે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરવાનું ટાળો

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે શાંત અને હળવાશ અનુભવશો. જીવનમાં આવતી મુશ્કેલીઓથી નિરાશ થવાને બદલે તેમાંથી શીખવાનો પ્રયાસ કરો. તમારે તમારા સત્તાવાર અને અંગત સંબંધો જાળવી રાખવા જોઈએ. સાંજે 4 થી 5 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. ક્રીમ આજે તમારો લકી કલર છે.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, આજે તમે કોઈ વાતને લઈને બેચેન રહી શકો છો. તમે તમારી જવાબદારીઓ પર યોગ્ય ધ્યાન આપી શકશો નહીં. કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમને એવી બાબતો જાણવા મળશે જેના પર તમે આજ સુધી ધ્યાન આપ્યું નથી. કદાચ, તમે તમારા મિત્રો પર તમારું મન રાખો છો. તમારે તમારું ધ્યાન તમારા કામ પર કેન્દ્રિત કરવું પડશે. આજનો તમારો શુભ રંગ આકાશ છે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ સાંજે 4 વાગ્યા પહેલા પૂર્ણ કરી લો.

કન્યા : કન્યા રાશિના લોકો, જ્યારે પણ તમને જરૂર પડશે ત્યારે તમારો પરિવાર તમારી મદદ કરવાનું ચાલુ રાખશે. તમારા પરિવાર પર પણ ધ્યાન આપો. આજનો તમારો શુભ રંગ વાદળી છે. સાંજે 4 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેશે. તમને વસ્તુઓની ઊંડી સમજ મળશે. તમે વસ્તુઓની તેજસ્વી બાજુ જોઈ શકશો. તમારા માટે મહત્વની બાબતો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમે જે પણ ધ્યેય હાંસલ કરવા માંગો છો તેને પ્રાપ્ત કરવા માટે તમે તમારી બધી તાકાત લગાવી દેશો. જાંબલી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 3 થી 6 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે શાનદાર રહેશે. તમે તમારા નજીકના લોકો સાથે સારો સમય પસાર કરશો. તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. તમે વધુ સારી રીતે વાત કરી શકશો. સખત કામ કરવું તે સવારે 8 થી 10 વચ્ચે રહેશે. સાથે જ ગ્રે કલરનું પહેરવું તમારા માટે શુભ રહેશે

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમે ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. તમે તમારા લક્ષ્યોને કાર્યક્ષમતાથી પૂર્ણ કરશો. તમને તમારા મિત્રો અને પરિવારનો સહયોગ મળશે. તમે તમારા કામમાં સંતોષ અનુભવશો. આજે તમારો ભાગ્યશાળી સમય બપોરે 3 થી 4 વાગ્યાની વચ્ચે રહેશે. લીલો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

મકર : મકર રાશિના લોકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમારામાં જે હિંમત છે તે આજે દુનિયા જોશે. તમે પહેલા કરેલી બધી મહેનતનું ફળ તમને મળશે. તમે ખૂબ જ સારી મુસાફરીની યાદો બનાવશો. પીળો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 5 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, આજે કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારી દિનચર્યા બદલવાની પ્રેરણા અનુભવશો. તમને સારું લાગશે. જરૂરતમંદોની સેવામાં થોડો સમય પસાર કરવા ઈચ્છું છું. આજનો તમારો શુભ રંગ બ્રાઉન છે. બપોરે 2 થી 3:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મીન : મીન રાશિના જાતકો, આજે કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારે તમારી આસપાસના લોકોથી સાવધાન રહેવું જોઈએ. તમારા મિત્રો તમારી કારકિર્દીમાં વૃદ્ધિ કરશે. તમને તમારી મહેનતનો શ્રેય મળશે. તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ. તમે તમારા પરિવાર સાથે સાંજ વિતાવી શકો છો. આજનો તમારો શુભ રંગ લાલ છે. સવારે 9:45 થી 10:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *