મંગળવારે અને બુધવારે બે દિવસ પછી આ રાશિઓના સારા દિવસો ની થશે શરુઆત, માં મોગલ ની કૃપાથી થશે અઢળક ધનલાભ જીવન ની બધીજ તકલીફો થશે દુર જાણો તમારી રાશિ શું કહે છે.

મેષ : તમને માતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે, વાતચીતમાં સંયમ રાખો.વાણીમાં કઠોરતાનો અનુભવ થશે, સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરે સુખદ પરિણામ આપશે.પરિવારમાં ધાર્મિક સંગીતના કાર્યો થશે.વાહન આનંદમાં વધારો થશે.ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક રહેશે, વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે.બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે, લેખન પ્રવૃત્તિઓને કારણે આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે, સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન રહો.

વૃષભ : ઘટી શકે છે, લાગણીઓને કાબૂમાં રાખો.પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે.નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો છે.આવકમાં વધારો થશે, કપડાં વગેરે પર ખર્ચ વધી શકે છે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણ આવશે, બાળકોના સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ રહેશે.માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ મનમાં અસંતોષ પણ રહેશે.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે, કપડાં વગેરે ભેટમાં મળી શકે છે.બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે.જીવનસાથી પાસેથી પૈસા મળી શકે છે, પ્રવાસ લાભદાયી રહેશે

મિથુન : પ્રોપર્ટીથી આવકમાં વધારો થશે, માતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે.કલા અને સંગીતમાં રસ વધશે.કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે, સ્થાન પરિવર્તન પણ શક્ય છે.કાર્યક્ષેત્રમાં ઘણી મહેનત થશે, આવકમાં વધારો થશે.પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.પ્રોપર્ટીથી આવક વધી શકે છે, સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે.નોકરીમાં પ્રમોશનની તકો બની રહી છે, અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.આવકમાં વધારો થશે, વાહન સુખનું વિસ્તરણ શક્ય છે.

કર્ક : આત્મવિશ્વાસ વધશે, પરિવાર પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થશે.સંતાન સુખમાં વધારો થશે, ક્રોધનો અતિરેક ટાળો.ઉચ્ચ શિક્ષણ અને સંશોધન વગેરે માટે વિદેશ સ્થળાંતરની શક્યતા છે.કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની શક્યતાઓ બની રહી છે.સ્થાન પરિવર્તન પણ શક્ય છે.મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાની અનુભૂતિ થશે, તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો.પરિવારમાં માતા અને વૃદ્ધ મહિલા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની પણ સંભાવના છે.

સિંહ : સુખનું મકાન વિસ્તરશે, માતા અને પિતાનો સહયોગ મળશે.કપડાં વગેરે તરફ ઝોક વધશે, સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.વાંચનમાં રસ પડશે.શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામ મળશે, સંતાનોના આનંદમાં વધારો થશે.આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે.તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રણમાં રાખો, સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે.મકાન સુખમાં વધારો થશે, નોકરીમાં પ્રગતિની તકો બની રહી છે.ઘરમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે, ધાર્મિક યાત્રા પર જવાની શક્યતાઓ પણ બની રહી છે.

કન્યા : સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસ વધશે.કાર્ય પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે.નોકરી અને કાર્યક્ષેત્રમાં વિસ્તરણ થઈ શકે છે.સ્થાનાંતરણની પણ શક્યતા છે.અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, કાર્યક્ષેત્રમાં ઘણી મહેનત થશે.માનસિક શાંતિ રહેશે પરંતુ પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે.નોકરીમાં કામના બોજમાં વધારો શક્ય છે, આવકમાં પણ વધારો થશે.સ્થાન પરિવર્તન પણ શક્ય છે.

તુલા : મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે, પરંતુ વાતચીતમાં સંયમ રાખો, ગુસ્સાનો અતિરેક ટાળો.શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામ મળશે, તમારે સંશોધન વગેરે માટે કોઈ અન્ય સ્થળે જવું પડી શકે છે.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, સ્થાન પરિવર્તન થઈ શકે છે.વાણીમાં કઠોરતાનો ભાવ રહેશે, વાતચીતમાં સંયમ રાખવો.કપડાં વગેરે તરફ ઝોક વધશે, નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.આવકમાં વધારો થશે, સંચિત સંપત્તિમાં પણ વધારો થશે પરંતુ અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

વૃશ્ચિક : તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો, આત્મસંયમ રાખો.સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે.શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યથી કીર્તિ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.પરિવારમાં શાંતિ રહેશે, વાહન સુખમાં વધારો થશે.તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.આત્મવિશ્વાસ વધશે પણ ક્રોધનો અતિરેક પણ રહેશે.જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.માતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે.રાજકીય મહત્વકાંક્ષાઓ પૂર્ણ થશે.

ધનુ : માનસિક શાંતિ રહેશે, છતાં વધુ પડતા ક્રોધથી બચો.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થશે, પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે.નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ બની રહી છે, કોઈ નવું કામ ઈચ્છા વિરુદ્ધ થઈ શકે છે.કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે, સંતાનો પરેશાન થશે.ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે, આત્મવિશ્વાસ વધશે.કલા અને સંગીતમાં રસ વધશે.

મકર : મનમાં નિરાશાનીલાગણી જન્મી શકે છે.માતાનો સહયોગ મળશે, નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન સંભવ છે, સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે.કપડાં અને ઘરેણાંમાં રસ રહેશે.સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો, તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો.તમારી જાતને શાંત રાખો, તમારી વાણીમાં નરમાઈ રાખો, પરિવારમાં હાસ્ય અને ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.કામમાં મહેનત વધારે રહેશે.

કુંભ : માનસિક શાંતિ તો રહેશે પણ અસંતોષ પણ રહેશે.પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે, શત્રુઓ પર વિજય પ્રાપ્ત થશે.પરિવારની સ્ત્રી પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે, ભાઈઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.વાતચીતમાં સંયમ રાખો, વાણીમાં કઠોરતાનો અનુભવ થશે.ખર્ચ વધી શકે છે.તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે, નોકરીમાં પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે.મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મીન : આત્મવિશ્વાસ વધશે, પરંતુ આત્મસંયમ રાખો.તમારી ભાવનાઓને કાબૂમાં રાખો, માતા તરફથી પૈસા મળવાની શક્યતાઓ બની રહી છે.વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે, મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે.આવકમાં વધારો થશે, પરંતુ કોઈ અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે.આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે, સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે.પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે, પરિવારમાં માન-સન્માન વધશે.નોકરીમાં પ્રમોશનની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *