મોગલ માં ખુદ આ રાશિઓને પર થશે અઢળક ધનવર્ષા, ઘણા સમય થી ચાલતી મુશ્કેલીઓનો આવશે અંત આ રાશિના લોકોને થશે અઢળક ધનલાભ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. બેચેની રહેશે. તમે થાક અનુભવશો. વરિષ્ઠ લોકો સહકાર આપશે.

વૃષભ : તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈનું વર્તન મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે, ધીરજ રાખો. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. દુશ્મનાવટ વધશે. પારિવારિક ચિંતાઓ વધશે. જરૂરી વસ્તુઓ સમયસર ઉપલબ્ધ થશે નહીં. ટેન્શન રહેશે.

મિથુન : દુશ્મનો નમશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આવકના સ્ત્રોત વધી શકે છે. ધંધો સારો રહેશે. ઈજા અને રોગ અવરોધ કરી શકે છે. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

કર્ક : નવી આર્થિક નીતિ બનાવવામાં આવશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. બિઝનેસ કોન્ટ્રાક્ટ વધી શકે છે. સમયનો લાભ લો વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. આંખમાં દુખાવો થઈ શકે છે. કાયદાકીય અડચણો આવી શકે છે. વિવાદ ન કરો.

સિંહ : રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. સટ્ટાબાજી અને લોટરીથી દૂર રહો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી છુટકારો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. સુખમાં વધારો થશે. પરિવારની ચિંતા રહેશે.

કન્યા : અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. તમે વિવાદમાં ફસાઈ શકો છો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. જોખમ ન લો ઘરની બહાર અસહકાર રહેશે. અપેક્ષાઓમાં વિલંબ થશે. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.

તુલા : લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. પરિવારમાં તણાવ થઈ શકે છે. તમને સારા સમાચાર મળશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. તમને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. પરિવાર સાથે મનોરંજનનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. ધંધો સારો રહેશે. લલચાશો નહીં

વૃશ્ચિક : વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. વાંચનમાં રસ રહેશે. લાંબા અંતરની યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. તમારા મનપસંદ ભોજનનો આનંદ માણો. તમને વરિષ્ઠોનું માર્ગદર્શન મળશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. બેચેની રહેશે. પૈસા કમાવવામાં સરળતા રહેશે.

ધનુ : આરામ કરવાનું શીખો અને દિવસનો આનંદ માણો. તણાવનો સામનો કરવો અને કોઈપણ પ્રકારનું માનસિક દબાણ ન લેવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. જ્યારે તમે વિરામ લો છો, ત્યારે તમારી ઉત્પાદકતાના સ્તરમાં વધારો થવાની સંભાવના છે, અને તમે તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે અદ્ભુત રીતે તૈયાર છો. દિવસભર શાંત અને રચનાત્મક રહો અને દરેક સાથે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધો જાળવી રાખો.

મકર : બુદ્ધિનો વિજય થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. જમીન, મકાન, દુકાન અને ફેક્ટરી વગેરે ખરીદવાની યોજના બનશે. રોજગારમાં વધારો થશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. અજાણ્યાઓ પર વિશ્વાસ ન કરો. લલચાશો નહીં

કુંભ : પીડા, ભય, ચિંતા અને બેચેનીનું વાતાવરણ સર્જાઈ શકે છે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. સુખ હશે. ગૌણ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો સુધરશે. ધંધો સારો રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. ઐશ્વર્યના સાધનો પર મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

મીન : સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. વિવાદોથી પરેશાની થઈ શકે છે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો. અપેક્ષિત કામના માર્ગમાં અણધાર્યા અવરોધો આવી શકે છે. ટેન્શન રહેશે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. બીજા સાથે ઝઘડામાં ન પડો. રાજ્યના પ્રતિનિધિઓ સહકાર આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *