23 ઓગસ્ટ થી માં મોગલ આ રાશિઓને મળશે સારા સમાચાર, થશે અઢળક ધનલાભ બધીજ તકલીફો માંથી મળશે મુક્તિ અને ધંધામા મળશે નફો. જય માં મોગલ

મેષ : ગણેશ કહે છે કે તમે લાંબા સમયથી કામ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો; આજે તમને સાનુકૂળ પરિણામ મળશે. આધ્યાત્મિક કાર્યમાં પણ રસ રહેશે. તમે તમારી દિનચર્યામાં કેટલાક ફેરફારો કરવાનું વિચારશો. જોખમી કામ કરવાથી બચો. આ કારણે તમે નાણાં સંબંધિત સમસ્યાઓમાં પડી શકો છો. તમારી પ્રવૃત્તિઓ અને યોજનાઓ વિશે કોઈની સાથે ચર્ચા ન કરો. વેપારમાં થોડી સફળતા મળશે અને તેમાં સારી સફળતા પણ મળી શકે છે. જીવનસાથી અને પરિવારના સભ્યો સાથે મનોરંજનમાં સમય પસાર થશે. તમારી નિયમિત દિનચર્યા અને આહાર તમને સ્વસ્થ રાખશે.

વૃષભ : ગણેશજી કહે છે કે તમારી યોજનાઓ શરૂ કરવાનો પ્રયાસ કરો, તમને ચોક્કસપણે સફળતા મળશે. સંબંધીઓ સાથે ચાલી રહેલા અણબનાવને ઉકેલવામાં તમારી વિશેષ ભૂમિકા રહેશે. ખોટા કામોમાં સમય બગાડો નહીં. ખર્ચ વધુ થશે પરંતુ ગભરાશો નહીં. આ ખર્ચ તમારા માટે પડકારરૂપ સાબિત થશે. વ્યવસાયમાં કેટલાક પડકારો આવશે પરંતુ તમે તેનો સામનો કરી શકશો. વિવાહિત જીવન અને પરિવારના સભ્યો વચ્ચે યોગ્ય સંવાદિતા રહેશે. રોગ સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન રહેશો.

મિથુન : ગણેશજી કહે છે કે તમને કોઈ સમારોહમાં હાજરી આપવાનું આમંત્રણ મળી શકે છે અને તમે લોકો સાથે હળીમળીને આનંદ મેળવશો. જમીન સંબંધિત વિવાદો અંગે સકારાત્મક ચર્ચા થશે. દિવસના ઉત્તરાર્ધમાં પરિસ્થિતિ થોડી પલટાઈ શકે છે. અચાનક ઊભી થતી સમસ્યાઓનો ઉકેલ શોધવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. આજે કાર્યસ્થળ પર મિત્રની મદદથી કેટલીક મહત્વપૂર્ણ સફળતા મળી શકે છે. પારિવારિક વાતાવરણ આરામદાયક બની શકે છે. પ્રદૂષણ અને વર્તમાન વાતાવરણથી તમારી જાતને બચાવો.

કર્ક : ગણેશજી કહે છે કે આજનો દિવસ ખૂબ જ આનંદદાયક રહેશે. કોઈપણ પ્રકારના કાનૂની વિવાદમાં નિષ્ણાતની સલાહ લો, તમને ચોક્કસ સફળતા મળી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થવાની સંભાવના છે. કોઈ પણ કારણ વગર મજબૂત ઈચ્છાશક્તિમાં થોડો અભાવ રહેશે. તમારી જવાબદારીઓથી ડરશો નહીં. આ સમયે તમે એકલતા અનુભવશો. પરિસ્થિતિનો સામનો કરવાને બદલે તેમની પાસેથી ભાગી જાઓ. વેપારની દૃષ્ટિએ સમય સામાન્ય રહેશે. ઘરમાં યોગ્ય સમય ન મળવાથી પારિવારિક મતભેદ થઈ શકે છે. તણાવથી માથાનો દુખાવો થઈ શકે છે.

સિંહ : ગણેશજી કહે છે કે તમને પરિવાર સાથે સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર મળશે. તમને વડીલોના આશીર્વાદ અને કૃપા પણ મળશે. છેલ્લા કેટલાક સમયથી ચાલી રહેલી સરકારી સમસ્યા આજે શાંતિપૂર્ણ રીતે ઉકેલાઈ શકે છે. લાગણીશીલતાને બદલે નબળાઈ દૂર કરવી જરૂરી છે. અન્યથા કોઈ તમારો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે. ટ્રાફિક નિયમોનું પાલન કરો. તમારા વ્યવસાય સાથે જોડાયેલી બાબતો કોઈને પણ જાહેર ન કરો. કોઈ અન્ય વ્યક્તિના કારણે પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં વિવાદ થઈ શકે છે. સખત મહેનતને કારણે તમે તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર રહેશો.

કન્યા : ગણેશ કહે છે કે આજે તમારે કેટલાક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિસ્થિતિ અને સંજોગો ધીમે ધીમે તમારા પક્ષમાં રહેશે. તમારી જે યોજનાઓ છેલ્લા કેટલાક સમયથી ચાલી રહી છે તેને ફળ આપવા માટે સમય અનુકૂળ છે. પૈસાને લઈને પરેશાની થશે પરંતુ કોઈ નજીકનો વ્યક્તિ સમસ્યાનો ઉકેલ લાવશે. ભવિષ્યને લઈને મનમાં થોડી પરેશાની થઈ શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને પણ ચિંતા રહેશે. કર્મચારીઓનો યોગ્ય સહકાર કાર્યસ્થળમાં રહી શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં યોગ્ય સંવાદિતા જાળવી શકાય છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહી શકે છે.

તુલા : ગણેશજી કહે છે કે સમાજ સંબંધિત કોઈપણ કાર્યમાં તમારી સલાહને વિશેષ મહત્વ આપવામાં આવશે. તમે તમારી ફરજો અને કાર્યોને સંપૂર્ણ જવાબદારી સાથે નિભાવશો. અટવાયેલા જુના પૈસા પાછા મેળવવા માટે સમય સાનુકૂળ છે. તમારા સ્પર્ધકોની ગતિવિધિઓથી અજાણ ન રહો, તેથી કોઈની વાતોમાં ન પડો. કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવો. આ સમયે તમારા વ્યવસાયિક સંપર્કોને વધુ વિસ્તૃત કરો. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે ચાલી રહેલા મતભેદો દૂર થશે. સ્વાસ્થ્ય અચાનક બગડી શકે છે.

વૃશ્ચિક : ગણેશ કહે છે કે વિદ્યાર્થીઓ અને યુવાનો તેમના પ્રોજેક્ટ માટે સખત મહેનત કરશે અને સફળ થશે. કાયદાકીય બાબતોમાં તમને વિજય મળશે. કુટુંબ વ્યવસ્થાને લગતા અવરોધો દૂર થતાં તેઓ રાહતનો શ્વાસ લેશે. કોઈપણ કાગળ પર સહી કરતા પહેલા તેને સારી રીતે તપાસો. પૈસા આવશે, પરંતુ ખર્ચ પણ રહેશે. તમારી મહત્વપૂર્ણ વસ્તુઓ સાચવો. વ્યવસાય અથવા કારકિર્દી સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં મધુરતા આવશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

ધનુ : ગણેશજી કહે છે કે ગ્રહોની ચાલ તમારા માટે મહત્વની પરિસ્થિતિનું નિર્માણ કરી રહી છે. તમે જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં તમારી જવાબદારીઓને યોગ્ય રીતે નિભાવશો. તમારી રુચિ અને અભ્યાસમાં પણ સારો સમય પસાર થશે. કેટલાક નજીકના લોકો તમારી સાથે છેતરપિંડી કરી શકે છે. બિનજરૂરી ચિંતા અને પરેશાની ઊભી થઈ શકે છે. હાલ નવા રોકાણથી બચો. દરેક પર વિશ્વાસ કરવો એ તમારી ભૂલ હોઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમામ અવરોધો વચ્ચે તમે પૂરા દિલથી લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરી શકશો. વધુ પડતા કામના કારણે તમે ઘર અને પરિવાર પર વધુ ધ્યાન આપી શકશો નહીં. વધુ પડતી દોડધામ અને મહેનત તમારા સ્વાસ્થ્યને અસર કરશે.

મકર : ગણેશજી કહે છે કે લાંબા સમયથી ચાલી આવતી પારિવારિક ચિંતાઓ દૂર થશે. સખત મહેનત અને પ્રયત્નોથી તમે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓને તમારી તરફેણમાં ફેરવી શકશો. ફાઇનાન્સ સંબંધિત કામ કરવાથી તમે ઉર્જાવાન અને પ્રેરિત રહેશો. કેટલાક વિરોધીઓ તમારી તરફ કેટલીક નકારાત્મક પરિસ્થિતિઓ બનાવશે પરંતુ તમે તેને ઉકેલવામાં સમર્થ હશો. અયોગ્ય અથવા ડબલ નંબર ન કરો. વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓ આજે વધુ થઈ શકે છે. તમારી મુશ્કેલીઓમાં તમારા જીવનસાથી અને પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. વધુ પડતા કામને કારણે માથાનો દુખાવો ચાલુ રહી શકે છે.

કુંભ : ગણેશજી કહે છે કે પરિવારની જરૂરિયાતો અને ગૃહ ક્ષેત્રને લગતી પ્રવૃત્તિઓનું પણ આયોજન કરવામાં આવશે. તમારા કામમાં વ્યસ્ત હોવા છતાં તમે પારિવારિક જવાબદારીઓને યોગ્ય રીતે નિભાવી શકશો. સંબંધીઓ અને મિત્રો વચ્ચેના મતભેદો દૂર થતાં સંબંધોમાં ફરી મધુરતા આવશે. આ તફાવતને કારણે વિદ્યાર્થીઓને તેમના અભ્યાસમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વેપારમાં પૈસા સંબંધિત યોજનાઓને ગંભીરતાથી લો. ઘરનું વાતાવરણ સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય થોડું નબળું રહી શકે છે.

મીન : ગણેશજી કહે છે કે મોબાઈલ, ઈમેલથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. આ સમય દરમિયાન મોટા લોકો સાથે સંપર્ક થશે. હિંમત અને સાહસ પણ વધશે. ઘર માટે નવી વસ્તુની ખરીદી પણ શક્ય છે. રાજકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખો. આ સમયે શેર બજાર, રોકાણ વગેરે જેવી પ્રવૃત્તિઓમાં રસ ન લેવો. તમારા પૈસા ક્યાંક અટવાઈ શકે છે. કેટલાક ખરાબ સમાચાર મળવાથી તમારી કાર્યક્ષમતા ઘટી શકે છે. તમારી ચુકવણી વ્યવસાય પક્ષ દ્વારા અટકાવવામાં આવી શકે છે. બાળકોની કંપની અને પ્રવૃત્તિઓ પર નજર રાખો. આધ્યાત્મિક અને ધાર્મિક કાર્યમાં તમને રસ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *