આજે રવિવારે માં મોગલ આ તારીખ થી બુધ અને ગુરુ ગ્રહ રાશિ પરિવર્તન કરવા જઈ રહ્યા છે. આ રાશિઓને ગુરુ અને બુધના પરિવર્તનથી લાભ થશે જય માં મોગલ

મેષ : અગત્યના કામમાં પ્રવૃત્તિ બતાવશે. સમાધાન સુમેળમાં આગળ વધશે. કરિયર બિઝનેસમાં સફળતાની ટકાવારી સારી રહેશે. પ્રિયજનો તરફથી સારા સમાચાર મળશે. અનુકૂલન અને ઉત્સાહ ચાલુ રહેશે. મેનેજમેન્ટ પર ધ્યાન આપશે. સ્માર્ટ વર્કિંગમાં વધારો થશે. વડીલોની સલાહ અનુસરો. વ્યવસ્થિત અને શિસ્તબદ્ધ બનો. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં તમે આગળ રહેશો. ઇન્ટરવ્યુમાં સ્પષ્ટ રહો. નાણાકીય લાભમાં વધારો થશે. સહનશીલતા નમ્રતા હશે. લાભમાં વધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મનોરંજનની તકો મળશે.

વૃષભ : કારકિર્દી વ્યવસાય સરળ રહેશે. કાર્યકારી પ્રવૃત્તિ બતાવશે. વ્યાવસાયિક વાટાઘાટોમાં સ્પષ્ટ રહો. નાણાકીય લાભ સામાન્ય રહેશે. અંગત વિષયોમાં ઉર્જા અને ઉત્સાહ રહેશે. ભૌતિક બાબતોમાં રસ લેશે. સ્વ નિયંત્રણ જાળવી રાખો. ભાવનાત્મક સંતુલન વધારો. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. સુવિધાઓ પર ધ્યાન આપશે. સહનશીલતા વધારો. નમ્રતાથી કામ કરો. સમય વ્યવસ્થાપન પર ધ્યાન આપો. જિદ્દ અને અહંકારથી દૂર રહો. સ્માર્ટ વર્કિંગ વધારો. સલાહ પર ધ્યાન આપો. સંકુચિતતા અને સ્વાર્થ છોડી દો.

મિથુન : લોહીના સંબંધો મજબૂત રાખશે. ભાઈચારો પર ભાર રહેશે. સંબંધો સુધરશે. ચારે બાજુ અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. સામાજિક કાર્યોમાં વધારો થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીઓ વહેંચી શકશો. વ્યાવસાયિક પ્રવાસની તકો મળશે. ભાઈઓ સાથે નિકટતા વધશે. તમને શ્રેષ્ઠ ઑફર્સ મળશે. માન-સન્માન વધશે. વાણી વર્તન આકર્ષક રહેશે. દરેકને અસર થશે. હિંમત પ્રબળ રહેશે. સારી માહિતી પ્રાપ્ત થશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ગતિ આવશે. આળસ છોડી દો. સંપર્કથી સંચાર અને સહયોગ વધશે.

કર્ક : તકોનો લાભ ઉઠાવો. ધાર્મિક વિધિઓને પ્રોત્સાહન આપશે. ઘરમાં ઉત્સવનું વાતાવરણ રહેશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે. ભવ્યતામાં વધારો થશે. ભોજન અને જીવનધોરણ સુધરશે. વાણી વર્તન અસરકારક રહેશે. લોકપ્રિયતા અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કસ્ટમાઇઝેશન ધાર પર હશે. સેવાકીય કાર્યોમાં સામેલ થશે. માન-સન્માન વધશે. સારા કાર્યોમાં ઝડપ આવશે. યોજનાઓ ફળ આપશે. વરિષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. વ્યક્તિગત પ્રયાસોને પ્રોત્સાહન મળશે. ભાગ્ય ઉચ્ચ રહેશે. તમને દરેક જગ્યાએ સફળતા મળશે. શ્રદ્ધા પરંપરા પર ભાર મૂકશે.

સિંહ : લાંબા સમયથી અટકેલા કામમાં ઝડપ લાવવાનો સમય છે. ઇચ્છિત પરિણામો વિશે ઉત્સાહિત રહો. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં અસરકારક રહેશે. સ્માર્ટ વર્ક જાળવી રાખશે. સુસંગતતાની ટકાવારી ઊંચી હશે. લાંબાગાળાની યોજનાઓ આગળ ધપાવશો. સંબંધો વધુ સારા રહેશે. કામકાજમાં સરળતા રહેશે. વાટાઘાટોમાં અસરકારક રહેશે. અંગત બાબતો તરફેણમાં રહેશે. ડીલ એગ્રીમેન્ટમાં ગતિ આવશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખશો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. જવાબદારી નિભાવશે. સક્રિયપણે જગ્યા બનાવશે. સર્જનાત્મકતા વધશે.

કન્યા : રોકાણની યોજનાઓ પર ધ્યાન વધારશે. સંબંધો વધુ સારા રહેશે. દાન ધર્મને મહત્વ આપશે. હું મારા પ્રિયજનો માટે મારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશ. નાણાકીય બાબતો સામાન્ય રહેશે. સ્પર્ધામાં ધીરજ રાખો. મેનેજમેન્ટ વધુ સારું રહેશે. વિસ્તાર કરવાના પ્રયાસો કરવામાં આવશે. વરિષ્ઠોનો સહયોગ મળશે. ખર્ચ નિયંત્રણમાં રહેશે. વ્યવસાયિક બાબતોમાં સાવધાની રાખો. ખાનદાની રાખશે. કરારો કરવામાં આવશે. નિયમોનું પાલન કરશે. સાથીદારો સાથી બનશે. વિપક્ષથી સાવધાન રહેવું. અમે બજેટ બનાવીને આગળ વધીશું. ન્યાયિક બાબતોમાં ધીરજથી કામ લેશો.

તુલા : વિવિધ વિષયોમાં ગતિ જાળવી રાખશો. મહત્વની ચર્ચા પક્ષમાં રહેશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે. ધંધામાં નફો વધતો રહેશે. યોજનાઓ અપેક્ષા મુજબની રહેશે. વ્યાપારી પ્રવૃત્તિઓ આગળ વધશે. નાણાકીય બાબતોમાં અસરકારક રહેશે. ચારે બાજુ સફળતાના સંકેતો છે. સકારાત્મકતા જળવાઈ રહેશે. સહયોગ મળશે. વરિષ્ઠોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. ઉત્સાહપૂર્વક આગળ વધશે. સ્માર્ટ વર્કિંગમાં વધારો થશે. પૈતૃક વિષયો પક્ષમાં રહેશે. બજેટ પર ધ્યાન આપો. નીતિનું પાલન કરશે. તર્કમાં વધારો થશે.

વૃશ્ચિક : યોગ્ય કામગીરીની તકોનો લાભ લેશે. અનુકૂળ વાતાવરણથી ઉત્સાહિત રહેશો. લાંબા ગાળાની યોજનાઓ ઝડપી બનશે. વ્યવસાયિક સંબંધો સુધરશે. સારી માહિતી મળી શકે છે. ધાર્મિક આસ્થામાં વૃદ્ધિ થશે. ચર્ચાથી સંવાદ વધુ સારો રહેશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. મહત્વની મીટીંગોમાં આગવી રીતે સામેલ થશે. સહકાર આપતા રહેશે. વેપાર સારો રહેશે. જવાબદારી નિભાવશે. સંપર્ક વધશે. ખાનદાની સાથે કામ કરશે. ધીરજ જળવાઈ રહેશે. અમે તૈયારી અને કુશળતા સાથે આગળ વધીશું. મોટું વિચારશે

ધનુ : પુણ્ય અને ભાગ્ય વધારવાનો સમય છે. અથાગ પ્રયત્નોથી ઇચ્છિત પરિણામ મળશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં તમે સારો દેખાવ કરશો. મહત્વપૂર્ણ યોજનાઓનો લાભ મળશે. શ્રદ્ધાથી ભક્તિ વધશે. સંબંધીઓ સાથે તાલમેલ રહેશે. અનુભવી લોકોની સલાહ લેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. જોખમી કામ ટાળશો. શિસ્ત જાળવશે. સાતત્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. અંગત કાર્યોમાં વધારો થશે. સિસ્ટમ પર વિશ્વાસ કરશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ લેશે. તે એક આનંદપ્રદ પ્રવાસ બની શકે છે. ખાનદાની રાખશે. ઝડપી પાડશે

મકર : દિનચર્યા પર ધ્યાન વધશે. તૈયારી પર ધ્યાન આપશે. ઇન્ટરવ્યુ માટે સમય લાગશે. જરૂરી સંકેતોથી વાકેફ રહો. શિસ્ત જાળવશે. વેપારમાં કામ સરળ રહેશે. જવાબદારીઓ પૂરી થશે. સ્વાસ્થ્ય પર અસર રહી શકે છે. લક્ષ્ય સાથે બાંધછોડ નહીં કરે. લોકોનો વિશ્વાસ જીતીશું. સહકારની ભાવના હશે. ધીરજથી કામ લેશો. પ્રણાલીગત પ્રયાસોમાં સાવધાની રાખો. વાણી વર્તન સરળ રહેશે. કામ વધુ સારું થશે. સફળતા સામાન્ય રહેશે. ગુંડાઓ અને અજાણ્યાઓથી દૂર રહો.

કુંભ : મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં સારું પ્રદર્શન કરશો. નેતૃત્વ સંબંધિત કાર્યમાં પ્રવૃત્તિ થશે. ભાગીદારી અને સામૂહિક કાર્યમાં વધુ સારું કરશે. જમીન મકાનના વિષયોમાં ઝડપ રહેશે. પ્રયત્નો કરવામાં આવશે. નજીકની તકેદારી વધારશે. સિસ્ટમ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. વિપક્ષને તક નહીં આપે. બેદરકારી ટાળો. ફોકસ રાખશે જોખમી કાર્યો ટાળો. ભોજન સાત્વિક રાખવામાં આવશે. ઉદ્યોગો ધંધાને ઝડપથી આગળ ધપાવશે. કાર્યક્ષમતાનો વિકાસ થશે. પ્રભાવશાળી રહેશે. નોંધપાત્ર સિદ્ધિઓ હાંસલ કરી શકે છે.

મીન : સાવધાની સાથે આગળ વધવાનું ચાલુ રાખશો. નિયમો શિસ્ત પર ભાર મૂકશે. કાર્યશૈલી અસરકારક રહેશે. અંગત વિષયોમાં રસ લેશે. જવાબદારોનો સહયોગ મળશે. કલા કૌશલ્ય સાથે સ્થાન જાળવી રાખશે. વ્યાવસાયિક પ્રદર્શનમાં આગળ રહેશે. લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. વાટાઘાટો સફળ થશે. આત્મવિશ્વાસ અને વિશ્વાસ રાખો. વધારે ઉત્સાહ બતાવશે નહીં. સંયમી બનો. વિરોધથી સાવધ રહો. મહેનતથી તમને પરિણામ મળશે. જરૂરી બાબતોમાં ગતિ આવશે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *