આજે સોમવારે માં મોગલ આ મહિનાનો પહેલો દિવસ આ રાશિઓ માટે રહેશે ભાગ્યશાળી, ચમકી જશે આ રાશિઓના જાતકોની કિસ્મત જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને વસ્તુઓનું આયોજન કરો. આજે, તમારી ઓફિસમાં કોઈ સહકર્મી તમારી કીમતી ચીજવસ્તુઓની ચોરી કરી શકે છે, તેથી આજે તમારે તમારા સામાનને કાળજીપૂર્વક રાખવાની જરૂર છે. પરિવારના સભ્યો સાથે મતભેદો દૂર કરીને, તમે તમારા ઉદ્દેશ્યો સરળતાથી પૂરા કરી શકશો. સાથે ફરવા જઈને તમે તમારા પ્રેમ-જીવનમાં નવી ઉર્જાનો સંચાર કરી શકો છો. તમે ચોક્કસપણે સફળતા પ્રાપ્ત કરશો – તમારે ફક્ત એક પછી એક મહત્વપૂર્ણ પગલાં ભરવાની જરૂર છે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ આજે આખો દિવસ મોબાઈલમાં બગાડી શકે છે. તમે અને તમારા જીવનસાથી સાથે મળીને વિવાહિત જીવનની શ્રેષ્ઠ યાદો બનાવશો.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે કોઈ બાબતમાં તાર્કિક બની શકો છો. આજનો દિવસ શાંત રહેશે. તમે દરેક વસ્તુને અવગણીને કામ કરી શકો છો. મારા પરિવાર સાથે સમય પસાર કરો. સાંજે 5 થી 6:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. વાદળી તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

મિથુન : કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે મિથુન રાશિના લોકો નિરાશ થઈ શકે છે. તમે તમારી આસપાસના લોકોને ધીરજ અને ખંતથી પ્રભાવિત કરી શકો છો. તમારે અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમે સકારાત્મક અનુભવ કરશો. સારા નસીબ માટે વાદળી વસ્ત્રો પહેરવા. સવારે 11 થી 1:30 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકો માટે કન્યા રાશિમાં ચંદ્રનું ગોચર તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમે સકારાત્મકતા સાથે કામ કરી શકો છો. તમારી સમસ્યાનો ઉકેલ લાવવા માટે તમારા માટે ચિંતાનો વિષય રહેશે. તમારી સમસ્યાઓને નજરઅંદાજ કરવા અને તેનાથી દૂર જવા માટે સારો દિવસ છે. તમે સંતુષ્ટ અને વધુ સારું અનુભવશો. સવારે 11 થી 12:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. ગ્રે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા જીવનમાં કેટલાક પડકારો આવી શકે છે. તમે સામાજિક અને વિકટ પરિસ્થિતિમાં અટવાયેલા છો. બહાર નીકળવા માટે તમારે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરવા પડશે. તમારા શબ્દોનો યોગ્ય ઉપયોગ કરો અને તમે સારું થઈ જશો. શાંતિ અને નસીબ માટે સફેદ વસ્ત્રો પહેરો. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર સવારે 11 થી 2 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે પ્રસન્નતા અને સકારાત્મક અનુભવ કરશો. ઘરનું વાતાવરણ બદલવાની જરૂર પડશે. આજે તમે કામમાં પણ આરામદાયક અનુભવ કરશો. વધતી જતી જવાબદારીઓ અને બાબતોને સંભાળવી તમારા માટે મુશ્કેલ બનશે. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 5:00 થી 6.45 ની વચ્ચે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્યનું આયોજન કરવું જોઈએ

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમારે એવી પરિસ્થિતિઓ ટાળવાની જરૂર છે જે તમને તણાવમાં લાવે. તે તમને તમારું મન સાફ કરવામાં મદદ કરશે, જે તમારા જીવનમાં રાહત લાવશે. બપોરે 1:30 થી 4 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. લીલો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમારે તમારી યોજનાઓ પૂર્ણ કરવી જોઈએ. તમારી સામે ઘણી તકો આવી શકે છે, જે તમારા માટે ઘણી વસ્તુઓ સારી બનાવી શકે છે. આજે ઉર્જાથી કામ કરો. લીલો આજે તમારો શુભ રંગ છે. સાંજે 6 થી 8 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

ધનુ : ધનુ રાશિના લોકો, આજે તમે કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે થોડો અસંતોષ અનુભવી શકો છો. તમારા જીવનમાં કોઈ વસ્તુની કમી રહેશે નહીં. , તમે કોઈ કારણસર પરેશાન થઈ શકો છો. શાંત રહેવાનો પ્રયત્ન કરો. વસ્તુઓને વધુ સારી બનાવવા માટે તમે શું કરી શકો તે જુઓ. લીલો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 3:00 થી 4:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મકર : મકર રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે હળવાશ અને સંતોષ અનુભવશો. તમે કંઈપણ ગંભીર કરવાના મૂડમાં નહીં રહેશો. મિત્રો સાથે હળીમળીને રહેવાનું પસંદ કરશો. આજે મિત્રો સાથે રહેવાથી તમને ખુશી મળશે. તમે તમારા સંબંધોને વધુ મજબૂત બનાવી શકો છો. લાલ આજે તમારો શુભ રંગ છે. સાંજે 6 થી 8 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તણાવ અને ચિંતામાં પડી શકો છો. બિનજરૂરી તણાવ ન લો. આજે આરામ કરો. નજીકના મિત્રો સાથે બહાર ફરવાથી તમારું મન શાંત થશે.સાંજે 5 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મીન : મીન રાશિના લોકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમને ઘર અને ઓફિસની બહાર જઈને લોકો સાથે વાત કરવાનું મન થશે. તમે ટેન્શનથી દૂર રહેવા માંગો છો. તમે આરામ કરી શકો છો. આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. જાંબલી રંગનો ડાર્ક શેડ આજે તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. બપોરે 12 થી 1 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈ નવું કામ કરવું તમારા માટે સારું રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *