હવે મોગલ માં આકાશને સ્પર્શી રહ્યા છે આ રાશિ જાતકોના ભાગ્ય, માતાજીનું નામ કૉમેન્ટ મા લો અને નિશ્ચિત સફળતા મેળવો….જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : પ્રમોશનનો માર્ગ મોકળો થશે અને પ્રમોશનના ચાન્સ પણ બનશે. તમે મેષ અને સિંહ રાશિનો સહારો લઈ શકો છો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. રાજનેતાઓ સફળ થશે. લાલ અને પીળો શુભ રંગ છે. દરરોજ હનુમાનજીના મંદિરમાં જાઓ અને તેમની ત્રણ પરિક્રમા કરો..

વૃષભ : નોકરી અને વ્યવસાય માટે અનુકૂળ છે અને આ રાશિમાંથી તૃતીયાનું સંક્રમણ વિદ્યાર્થીઓને લાભ આપશે. ધાર્મિક યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. સફેદ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરતા રહો. અડદનું દાન કરો.

મિથુન : આજનો દિવસ તમને ધન અને સમૃદ્ધિ આપવાનો છે. વ્યવસાય તેનું સંપૂર્ણ સ્વરૂપ લેશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ થઈ શકે છે. વાદળી અને લીલો શુભ રંગ છે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. સુંદરકાંડ અને હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો.

કર્ક : આ રાશિમાં સૂર્યના ગોચરને કારણે તમને નોકરીમાં ખૂબ જ સુખદ સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. દરેક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. વેપારમાં સફળતા મળશે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. આ રાશિના સ્વામીએ ચંદ્ર અને તેના અનુકૂળ ગ્રહ ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરવો જોઈએ અને શિવની પૂજા કરતા રહેવું જોઈએ. સફેદ અને પીળો શુભ રંગ છે. તલ અને અડદનું દાન કરો.

સિંહ : આ અઠવાડિયે વેપારમાં વિશેષ પ્રગતિ થઈ રહી છે. પૈસાના ખર્ચમાં તમારે સાવધાન રહેવું પડશે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે સૂર્ય અને ચંદ્રના સંક્રમણથી તમને લાભ થઈ શકે છે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે. રાજનેતાઓને આ સપ્તાહ સફળતા મળશે.

કન્યા : વેપાર સારો રહેશે. દરરોજ માતા દુર્ગા અને શિવના મંદિરની મુલાકાત લો અને તેમના આશીર્વાદ લો. પૈસા આવશે નોકરીમાં ઉન્નતિની સંભાવના છે. તે એક સુખદ પ્રવાસ બની શકે છે. વિદ્યાર્થીઓની પ્રગતિ થશે. લીલા અને જાંબલી સારા રંગો છે.

તુલા : નોકરીને લઈને થોડો તણાવ રહેશે. શુક્ર અને ચંદ્રનું ગોચર વેપારમાં લાભ કરાવશે. હનુમાનજીની પૂજા કરતા રહો. મેષ રાશિના મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સૂર્ય પુત્રને લાભ આપશે. ધાર્મિક વિધિઓ પૂર્ણ થશે. લીલા અને જાંબલી સારા રંગો છે.

વૃશ્ચિક : બેંકિંગ સાથે જોડાયેલા લોકોને સફળતા મળશે. આધ્યાત્મિક પ્રગતિથી તમે ખુશ રહેશો. તમે નવી વ્યવસાયિક યોજના નક્કી કરી શકો છો. પીળો અને લીલો રંગ સારા છે. નોકરીમાં ઉન્નતિ માટે શ્રી સૂક્તનો નિયમિત પાઠ કરો. ભોજન દાન કરતા રહો.

ધનુ : પૈસાની પ્રાપ્તિ શરૂ થશે. પરિવારમાં થોડો તણાવ થઈ શકે છે. વેપારમાં અટવાયેલા પૈસા આવવાથી તમે ખુશ રહેશો. રાજકારણમાં વિશેષ લાભ છે. પીળો અને લાલ શુભ રંગ છે. મગનું દાન કરો.

મકર : તમને આર્થિક સફળતા મળશે. બેંકિંગ, આઈટી અને ટીચિંગમાં કામ કરતા લોકો સમૃદ્ધ થશે. લીલા અને જાંબલી રંગ શુભ છે. ચંદ્ર બીજ મંત્ર સાથે દરરોજ હનુમાનજીની પૂજા કરતા રહો. અડદ અને તલનું દાન કરો.

કુંભ : શનિ અત્યારે આ રાશિથી બારમા ભાવમાં છે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. બિઝનેસ સંબંધિત કોઈ નવું કામ શરૂ થશે. ભગવાન શિવની નિયમિત પૂજા કરો. લીલો સારો છે. આ રાશિનો છઠ્ઠો સૂર્ય લાભ મેળવી રહ્યો છે. ગાયને રોજ પાલક અને કેળા ખવડાવતા રહો.

મીન : રુ હાલમાં આ રાશિમાં છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં તમને સફળતા મળશે. સૂર્યનું પાંચમું સંક્રમણ ખૂબ જ ફળદાયી છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. સ્વાસ્થ્ય અને સુખમાં પ્રગતિ થઈ શકે છે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે. દરરોજ મંદિરમાં ભગવાન વિષ્ણુની ચાર પરિક્રમા કરો અને ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *