19 20તારીખે આ રાશિને મોગલમાંના નામ લેવાથી નહિ પડે દુઃખ,જીવનમાં આવશે ચારે બાજુથી સુખના વરસાદ….વાંચો રાશિફળ અહીં

મેષ : આજનો દિવસ શુભ ફળ આપશે. કેટલીક નાની-નાની અડચણો છતાં તમે સારી પ્રગતિ કરશો. વેપારમાં તમને ઉત્તમ પરિણામો મળશે. જો તમે નોકરી શોધી રહ્યા છો તો તમને સફળતા મળશે. જો તમે પરિવર્તન શોધી રહ્યા છો, તો તમને થોડી વધુ મહેનતથી સારી નોકરી મળશે.

વૃષભ : ઓફિસના અધૂરા કામ પૂરા થશે. ઘર અને ઓફિસની સજાવટમાં ફેરફાર વાતાવરણમાં ઊર્જાનો સંચાર કરશે. સ્વાસ્થ્ય, ભોજન અને પૈસા સંબંધિત બાબતોને પ્રાથમિકતા આપવામાં આવશે. સામાજિક વ્યસ્તતાઓ છતાં તમે ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. સંતાન તરફથી તમને સુખ મળશે. તમારા જીવનસાથી સાથે મળીને વ્યવહારિક યોજનાઓ બનાવો. અંગત સંબંધોમાં શાંતિ રહેશે. કોઈપણ પ્રકારની રીડન્ડન્સી ટાળો. રમતગમત અને કસરતમાં રસ લેશે. લકી નંબર: 6 લકી કલર: સરસવ પીળો

મિથુન : અંગત સંબંધોમાં શાંતિ રહેશે. વ્યાવસાયિક જીવનમાં તમને સફળતા મળશે. નસીબ તમારી સાથે છે. તમે જે ઈચ્છો છો, તે જીવનમાં ફળદાયી રહેશે. પારિવારિક પ્રસંગોમાં પ્રતિષ્ઠિત હાજરી આપશે. કલા અને સર્જનાત્મક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેશો. તમામ પ્રકારની ભાગીદારીમાં સુમેળ અને સુમેળ જાળવવાનો પ્રયાસ કરશે. યોગ અને ધ્યાન દ્વારા તમને ઉર્જા મળશે. પારિવારિક બાબતોમાં માતા પાસેથી મહત્વપૂર્ણ પાઠ શીખવા મળશે. આળસથી બચો.

કર્ક : જીવનના પ્રવાહ સાથે વિના પ્રયાસે અને સભાનપણે આગળ વધશે. આનાથી તમે સાચી દિશામાં આગળ વધી રહ્યા છો એવી માન્યતા મજબૂત થશે. મહત્વાકાંક્ષાને બાજુ પર રાખવા છતાં લક્ષ્ય પ્રાપ્ત થશે. અંગત અને વ્યવસાયિક સંબંધોમાં સહયોગ રહેશે. વ્યાવસાયિક જીવનમાં વિચારો અને યોજનાઓ વ્યક્ત કરો. મિત્રતામાં સ્નેહની લાગણી પ્રેમમાં બદલાઈ શકે છે. ધ્યાન અને આત્મ-અનુભૂતિ દ્વારા, તમે સત્યને જોઈ શકશો. સ્વાસ્થ્ય અને પૈસા સંબંધિત બાબતો પર ધ્યાન આપો

સિંહ : વ્યવસાયિક બાબતો અને નાણાકીય લેવડદેવડમાં વ્યસ્ત રહેશો. નવી તકો સામે આવશે. સર્જનાત્મકતા તેમના દ્વારા પ્રગટ થશે. વિવિધ પરિસ્થિતિઓનો કુશળતાપૂર્વક સામનો કરશે. તમને ભૌતિક લાભ અને સન્માન મળશે. મહત્વપૂર્ણ કામ શરૂ થઈ શકે છે. સ્વાર્થી અને સંકુચિત દૃષ્ટિકોણ ધરાવતી વ્યક્તિને ટાળો. ત્રીજી વ્યક્તિને અંગત સંબંધોમાં દખલ કરવાની તક ન આપો. વધુ સારા પરિણામો માટે જવાબદારીઓ વહેંચો

કન્યા : જેમ જેમ વ્યક્તિ આધ્યાત્મિકતાના માર્ગે આગળ વધશે તેમ તેમ દરેક તણાવમાંથી મુક્તિનો અનુભવ થશે. જીવનને વ્યાપક પરિપ્રેક્ષ્યમાં જોવાનો પ્રયાસ. ભૌતિક બાબતોથી ઉપર ઉઠીને સર્જનાત્મકતા વ્યક્ત કરો. અણધારી ઘટનાઓ બનશે. મહેમાનો આવી શકે છે. અંતરાત્મા પર વિશ્વાસ રાખીને નિર્ણયો લેવાનો આ યોગ્ય સમય છે. બીજાની વાતમાં આવવાનું ટાળો. તમારી અને અન્યની સ્વતંત્રતાનો આદર કરો.

તુલા : અંગત સંબંધોમાં તકરાર અને કાર્યસ્થળ પર સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કેટલીકવાર સારી સમજ મેળવવા માટે આવા સંઘર્ષ કરવો જરૂરી છે. વિવિધ કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમે શું કરી રહ્યા છો તેના કરતાં વધુ મહત્ત્વની બાબત એ છે કે અમલીકરણની પ્રક્રિયા. પરિવાર અને મિત્રો સાથે સમય વિતાવશો. જ્યારે તમે ધ્યાન કરો ત્યારે સંબંધો, લાગણીઓ અને ધ્યેયોની સમજ વિકસાવવાનો પ્રયાસ કરો

વૃશ્ચિક : જીવનમાં આનંદ રહેશે. સંબંધોમાં ઉત્સાહ રહેશે. પાર્ટનરને અન્ય મિત્રો સાથે વાતચીત કરતા જોઈને ઈર્ષ્યા આવી શકે છે. સંબંધોમાં તમારી સ્વતંત્રતાને મહત્વ આપો. નવી તકો આકર્ષશે. વ્યવસાયિક ભાગીદારી ગાઢ મિત્રતામાં ફેરવાઈ શકે છે. સતત પ્રયત્નો કરવાથી સફળતા મળશે. ઘર અને કાર્યસ્થળ પર વિવિધ બાબતોનો ઉકેલ આવશે. વૃદ્ધ મહિલાઓની જીવનમાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા હશે, પરંતુ તેમને નિર્ણયોમાં અડચણ ન બનવા દો

ધનુ : જીવનમાં મહત્વપૂર્ણ ફેરફારો થવાના યોગ છે, પ્રાથમિકતાઓ નક્કી કરો. ઘટનાઓના ચક્રના પુનરાવર્તનની અનુભૂતિ થશે. ધ્યાન અને આત્મનિરીક્ષણ દ્વારા તેનો હેતુ સમજવાનો પ્રયાસ કરો. જૂની આદતો અને સંબંધોમાં બદલાવ શક્ય છે. મીન રાશિના વ્યક્તિ તરફથી તમને પ્રેમ અને સહયોગ મળશે. ભાવનાત્મક રીતે અસ્થિર લોકોને ટાળો. કેટલીક બાબતોમાં થોડું મોડું થવું તમારા હિતમાં છે. સ્વાસ્થ્ય અને નાણાકીય બાબતો પર ધ્યાન આપો

મકર : તમારા માટે મુક્તપણે માર્ગ અને ધ્યેય પસંદ કરો. સખત મહેનત દ્વારા સફળતાની ખાતરી આપવામાં આવે છે. તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે લાગણીઓ શેર કરો. વધુ પડતી અપેક્ષાઓનું વજન રાખીને જીવન સંઘર્ષમય જણાશે. તમે અથાક મહેનત કરી રહ્યા છો, પરંતુ સમસ્યા એ છે કે તમારા મગજે બીજાઓએ નક્કી કરેલા લક્ષ્યો અને સમયમર્યાદાને અપનાવી લીધી છે. અંગત સંબંધોના વિશ્લેષણમાં ડૂબી જવાને બદલે તેમનામાં પ્રેમનું સિંચન કરો

કુંભ : નવી સંભાવનાઓ ઊભી થશે. સજાગ રહેવાથી, તમે પહેલા તકોનો અવાજ અનુભવશો. આત્મસંતુષ્ટ અને પ્રસન્ન રહેશે અને અન્ય પ્રત્યે સહકારી વલણ રાખશે. વ્યક્તિગત અને વ્યવસાયિક લક્ષ્યોમાં ઊર્જાનું ચેનલાઇઝેશન કરશે. તમારા શબ્દો અને કાર્યોને સમર્પણ સાથે પૂર્ણ કરો. તેના અધિકારો અને પ્રભાવનો ઉપયોગ કરીને, અમે ન્યાય અને સંવાદિતા સ્થાપિત કરીશું. પરિવારમાં જીદ્દી અને બેચેન વ્યક્તિને ટાળો. અંગત સંબંધોમાં પ્રેમથી તમે ખુશ રહેશો

મીન : નસીબ તમારી સાથે છે. નવી તકો દેખાશે. યાત્રા શક્ય બની શકે છે. નવા કાર્યોની શરૂઆત કરશે અને સીમાઓમાંથી બહાર આવીને નવા સંબંધો બનાવશે. કાર્યસ્થળમાં સંઘર્ષ અને વૃત્તિઓનું પુનરાવર્તન અટકાવવામાં સમર્થ હશો. જીવનમાં વિરોધાભાસ પણ મહત્વનો ભાગ ભજવે છે. પ્રગતિના પંથે આગળ વધવા માટે જીવનચક્રને સમજવું અને સ્વીકારવું જરૂરી છે. અણધારી ઘટનાઓ તમને આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *