શુક્વારે અને રવિવારે ચિત્રા નક્ષત્રમાં મોગલમાંએ સાથે મળીને રચ્યો આ અદભુત સંયોગ આ રાશિ જાતકોને વેપાર ધંધામાં બધા નિર્ણયો ફળદાયી નીવડશે…વાંચો તમારું રાશિફળ

મેષ : મેષ રાશિના લોકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેશે. આજે તમને કોઈ રોમેન્ટિક જીવનસાથી પણ મળી શકે છે, જે તમને ખુશ કરશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે શાંત અને આરામથી સમય પસાર કરશો. તમારો શુભ રંગ લાલ છે. સાંજે 4:15 થી 5:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી છે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે રોમાંચક રહેશે. તમારો દિવસ તમારા માટે થકવી નાખનારો રહેશે. તમને તમારા મન અને શરીરને સક્રિય કરવાની તક મળશે. તમે રોડ ટ્રીપ પર જઈ શકો છો. તમને લાભ મળશે. સવારે 10 થી 11:15 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આજે તમારો શુભ રંગ લીલો છે.

મિથુન : મિથુન રાશિના લોકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમારા બાળકો સાથે વધુ સમય પસાર કરવામાં આનંદ થશે. આજે તમે ઘર કે ઓફિસમાં તમારું અધૂરું કામ પૂરું કરી શકશો. આજે તમારા અને તમારા પરિવાર વચ્ચેના તમામ વિવાદો ઉકેલાઈ જશે. પીળો આજે તમારો શુભ રંગ છે. સાંજે 4 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમને કરિયરમાં વૃદ્ધિ થશે. આજે તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. તમારા બોસ તમારા કામ અને કાર્યક્ષમતાથી પ્રભાવિત થશે. તમારી કારકિર્દી પર ધ્યાન આપો. આજનો દિવસ રાખોડી તમારો શુભ રંગ છે. સાંજે 6 થી 7 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. છે.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો આજે તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે શાંતિનો અનુભવ કરશો. તમે ઘણા સામાજિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેશો. નવા લોકો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. આજે તમે કામ સંબંધિત બાબતોને કારણે નિરાશ થઈ શકો છો. તમે તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે તેનો આનંદ માણી શકો છો. વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 1 વાગ્યાથી 2:30 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારો લકી કલર છે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ સારો રહેશે. તમે તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. આજે તમારો જીવન પ્રત્યે સકારાત્મક વ્યવહાર રહેશે. કોઈ અધૂરું કામ પૂરું કરી શકશો. લાલ આજે તમારો શુભ રંગ છે. બપોરે 3:15 પછીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા જીવનની બાબતોમાં શાંતિ અનુભવશો. તમારે તમારી આસપાસની કોઈપણ નકારાત્મક ઊર્જાથી બચવાની જરૂર પડી શકે છે. વસ્તુઓ પર કામ કરતી વખતે તમે ધીરજ રાખશો. તમે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાં પણ સરળતાથી કામ કરી શકો છો. આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ ન રંગેલું ઊની કાપડ છે. સવારે 10 થી 11:30 વચ્ચેનો સમય તમારો શુભ રંગ છે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના લોકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારે આજે તમારી આસપાસના લોકો પર ગુસ્સો કરવાનું ટાળવું જોઈએ. તમારે નકારાત્મકતાથી બચવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. તમારે તમારા બોસની સામે તમારી જાતને સક્ષમ બનાવવી પડશે. આજે શાંત રહેવાનો પ્રયાસ કરો અને તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. આજે લીલા વસ્ત્રો પહેરો. તમારો ભાગ્યશાળી સમય સાંજે 4 થી 6 ની વચ્ચે રહેશે

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ મુશ્કેલ બની શકે છે. તમારે તમારી સમય મર્યાદામાં અધૂરા કાર્યો પૂર્ણ કરવા પડશે. તમે વ્યવસાય સંબંધિત મુસાફરી પર જઈ શકો છો. વિશ્વાસ રાખો કે તમે દિવસ દરમિયાન તમારા માર્ગમાં આવતા કોઈપણ અવરોધને દૂર કરી શકશો. તમને તમારી કારકિર્દીમાં વૃદ્ધિ થશે. બપોરે 3 થી 6 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

મકર :મકર રાશિના લોકો, તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. તમારે કંઈપણ વિશે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી કારણ કે દરેક વ્યક્તિ તેમના જીવનના અમુક તબક્કે આવા તબક્કામાંથી પસાર થાય છે. આ લાગણીઓને લીધે નિરાશ ન થાઓ. શાંત રહેવાનો પ્રયત્ન કરો. લીલો આજે તમારો શુભ રંગ છે. બપોરે 3 થી 4 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, આજે તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ઉર્જાથી ભરપૂર અને ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. આનાથી તમારા મૂડ પર સકારાત્મક અસર પડશે, જેનાથી તમે આનંદનો અનુભવ કરશો. આજનો દિવસ તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. તમારા મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો સાથે તમારા સંબંધોને વધારવા માટે દિવસ સારો રહેશે. તમને તેમના તરફથી પ્રેમ અને સન્માન મળશે. સોનેરી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 5 થી 6:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મીન : મીન રાશિના લોકો, આજે તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. તમારી આસપાસના ઘણા લોકો પર યાદગાર છાપ છોડશે. તમે ઉત્સાહિત રહેશો. સાંજે 5 વાગ્યા પછી કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ ન કરવું. જાંબલી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *