હવે માં મોગલ સાત ઘોડા કરતા પણ તેજ ભાગી રહ્યું, આ રાશિજાતકો નું ભાગ્ય, ન કરો આવી ભૂલ, કુળદેવી નું નામ લ્યો અને નિશ્ચિત સફળતા મેળવો.

મેષ– ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. આવક વધી શકે છે. તમને સામાજિક કીર્તિ અને ખ્યાતિ મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. લગ્ન માટે લાયક લોકોના સંબંધો નિશ્ચિત થઈ શકે છે. બપોર પછી તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. મૂડી રોકાણ કરતા પહેલા, તમારે સાવચેતીપૂર્વક પગલાં લેવાની જરૂર છે. કોઈ પારિવારિક બાબતે વિવાદ થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. વાહન ચલાવતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો. અકસ્માતનો ભય રહે છે.

વૃષભ-કોઈ જૂની ચિંતાઓ દૂર થશે. શારીરિક રીતે પણ તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પારિવારિક જીવનમાં સુખ અને સંતોષ રહેશે. વેપારમાં તમને સફળતા મળશે. તમારા કામની પ્રશંસા થશે અને અધિકારીઓ તમારાથી ખુશ રહેશે. બપોર પછી પણ તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકશો. વેપારમાં લાભ થશે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે.

મિથુન-વિરોધીઓ અને અધિકારીઓ સાથે કોઈપણ પ્રકારની દલીલમાં ન પડવું. મોજ-મસ્તી સંબંધિત વસ્તુઓ ખરીદવામાં વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે. વેપારના ક્ષેત્રમાં વાતાવરણ સારું રહેશે. આજે તમે માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહી શકશો. તેમ છતાં બપોર પછી શારીરિક અને માનસિક સ્થિતિમાં સાનુકૂળ પરિવર્તન આવી શકે છે. અધિકારીઓ પણ તમારા કામથી સંતુષ્ટ રહેશે. પૈસા કમાવવાનો સારો યોગ છે. પારિવારિક જીવનમાં સુખ-શાંતિ રહેશે.

કર્ક-નકારાત્મક વિચારો આજે તમને ઘેરી વળશે. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. પરિવારમાં વિવાદોને કારણે શારીરિક અને માનસિક અસ્વસ્થતા તમને પરેશાન કરશે. બપોર પછી વિદેશથી સારા સમાચાર મળશે. સંતાનની ચિંતા રહેશે. અધિકારીઓ તમારાથી નારાજ થશે. તેમ છતાં, તમને વિરોધીઓ સાથે દલીલમાં ન આવવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

સિંહ-સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આજે ​​તમે ખુશ અને આનંદિત રહેશો. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે ફરવાની યોજના બનશે અને સુખદ રોકાણ પણ કરી શકશો. સામાજિક રીતે તમને સન્માન મળશે. ભાગીદારો સાથેની ચર્ચા સકારાત્મક રહેશે. બપોર પછી તમે માનસિક રીતે હળવાશ અનુભવશો. ગુસ્સાની લાગણી વધુ રહેશે. આંતરિક શાંતિ માટે, ભગવાન ભક્તિ અને આધ્યાત્મિકતાનો આશરો લેશે.

કન્યા-તમારા સ્વભાવમાં થોડી વધુ સંવેદનશીલતા રહેશે. કાર્યની સફળતાથી તમે માનસિક રીતે પ્રસન્ન રહેશો. યશ અને કીર્તિમાં પણ વધારો થશે. તમને માતાના ઘરેથી સારા સમાચાર મળશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે પ્રસન્નતા અનુભવશો. પારિવારિક સુખ-શાંતિ જળવાઈ રહેશે. આજે તમારા દરેક કાર્યમાં દ્રઢતા અને આત્મવિશ્વાસ જોવા મળશે. તમને પર્યટનમાં રસ રહેશે.

તુલા-તમારી બૌદ્ધિક શક્તિથી તમે લેખન કાર્ય અને અન્ય રચનાત્મક કાર્યમાં આગળ વધશો. વિચારોમાં ઝડપી પરિવર્તનને કારણે તમે માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહી શકશો નહીં. સંભવતઃ પ્રવાસ મુલતવી રાખવો. આકસ્મિક ખર્ચના યોગ છે. બપોર પછી કોઈપણ કાર્યમાં સફળતા મળવાથી તમે માનસિક રીતે પ્રસન્ન રહેશો. આજે તમને યશ અને કીર્તિ પણ મળશે. વેપારમાં તમને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે.

વૃશ્ચિક-વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ છે. સ્વભાવમાં જીદ છોડીને આગળ વધો તો ઘણી સમસ્યાઓનો ઉકેલ આવતો જોવા મળશે. નવા વસ્ત્રો અને સુંદરતાની વસ્તુઓ ખરીદવામાં તમને રસ રહેશે. આર્થિક યોજના બનાવવી સરળ રહેશે. બપોર પછી વૈચારિક સ્થિરતા નહીં રહે. નવું કામ શરૂ કરવું તમારા હિતમાં રહેશે નહીં.

ધનુ-શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય આજે જળવાઈ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે નાની યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમે મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે સારો સમય માણી શકશો. બપોર પછી તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે ચિંતા અનુભવશો. તમે સૌંદર્ય પ્રસાધનો, ઘરની સજાવટ અને મનોરંજન પર પૈસા ખર્ચ કરશો. કાયમી મિલકતના કાગળો પર સહી કરતી વખતે તમારે ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર છે.

મકર– વધારે વાદવિવાદ ન કરો. ધાર્મિક કાર્ય અને પૂજા-પાઠ પાછળ ધન ખર્ચ થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. બપોર પછી તમારું મન પ્રફુલ્લિત રહેશે. તમે શારીરિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. ભાગ્યમાં વૃદ્ધિ થવાની સંભાવના છે. ટૂંકા રોકાણ અથવા પર્યટનનો પણ યોગ છે. પ્રિયજન સાથે મેળાપથી મન પ્રસન્ન રહેશે.

કુંભ-તમારો ઝુકાવ સાંસારિક વિષયો કરતાં આધ્યાત્મિક બાબતો તરફ વધુ રહેશે. કોઈપણ નકારાત્મક લાગણીઓને મહત્વ ન આપીને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેવાનો પ્રયાસ કરો. શારીરિક પ્રફુલ્લતા અને માનસિક પ્રસન્નતા રહેશે. બપોર પછી તમે ધાર્મિક કાર્યો તરફ આકર્ષિત થશો. વિદ્યાર્થીઓને વાંચન અને લેખનમાં સુસંગતતા રહેશે. ગૃહસ્થ જીવનમાં શાંતિપૂર્ણ સમય રહેશે. પૈસા કમાવવાની પણ શક્યતા છે.

મીન– કોઈની સાથે પૈસા સંબંધિત કોઈ વ્યવહાર ન કરો. દિવસની શરૂઆતમાં મનને એકાગ્ર રાખવામાં મુશ્કેલી આવશે. આજે ખર્ચ પર સંયમ રાખો. સંબંધીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે, તેના કારણે તમારું મન ઉદાસ રહેશે. બપોર પછી તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. કોઈ મોટી ચિંતા દૂર થશે. મિત્રો તરફથી તમને ભેટ મળી શકે છે. આધ્યાત્મિક બાબતોમાં રસ વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *