8 ઓગસ્ટ અને 10ઓગસ્ટના દિવસે ગ્રહોની ચાલ બદલી નાખશે આ 5 રાશિના લોકો માટે જીવન, જીવનમાં આવશે પ્રગતિ, નસીબની રેખાઓ બદલી જશે, બનશો પૈસાવાળા જય માં મોગલ માં

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમારે ધીરજ અને શાંત રહેવું જોઈએ. તમે દયાળુ હશો લોકોની ઉદારતા, પ્રેમ અને સમજણ તમારો પ્લસ પોઈન્ટ હશે. સોનામાં કંઈક પહેરવું તમારા માટે શુભ રહેશે. તમારો શુભ સમય સવારે 9:45 થી 10:30 વચ્ચેનો છે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારે ઘણી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાં તમારા માટે ઊભા રહેવાનું કામ કરવું પડી શકે છે. તમે થોડા નમ્ર બની શકો છો. તમે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાં ખૂબ આગળ વધી શકો છો. સવારે 9 થી 11 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. તમારો ભાગ્યશાળી રંગ જાંબલી છે

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમારા માર્ગમાં આવનારા તમામ નાના-મોટા અવરોધોને કારણે તમે થોડા હેરાન થઈ શકો છો. તમે ગુસ્સા વિના આ અવરોધોને પાર કરી શકશો. ધીરજ અને ખંતથી કામ કરો. તમારા જીવનમાં સંતુલન રહેશે. આ માટે તમારા બધા પ્રયત્નો સફળ થશે. તમારા માટે આજનો શુભ રંગ વાદળી છે. આજનો ભાગ્યશાળી સમય સવારે 10 થી 11:30 છે.

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે વિપરીત સમયમાં પણ સારા કામ કરશો. તમે તમારી ઈચ્છાઓ પૂરી કરી શકશો. તમારી કોઈપણ ભૂલનું પરિણામ તમારે ભોગવવું પડશે. કોઈપણ કાર્ય કરતા પહેલા તમારે તેના ફાયદા અને ગેરફાયદાને સમજી લેવું જોઈએ. આજે તમારો શુભ રંગ ઘેરો વાદળી છે. બપોરે 3 થી 6 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે સંતોષ અનુભવશે. આ સમયનો ઉપયોગ શક્ય તેટલા લોકોને મળવા અને સમય પસાર કરવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે કરો. અન્ય લોકો સાથે સારી રીતે વાતચીત કરવાથી તમારા જીવનમાંથી નકારાત્મકતા દૂર થશે. તમારો શુભ રંગ લાલ છે. સાંજે 4 થી 5 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહનો અનુભવ કરશો. તમે એકાગ્રતા સાથે તમામ કાર્યો પૂર્ણ કરશો. આજનો તમારો શુભ રંગ વાદળી છે. સવારે 11 થી 1 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારે થોડી સાવચેતી રાખવી જોઈએ. બિનજરૂરી ઘરેલું ઝઘડામાં ન પડો. પરિવાર સાથે લાગણીઓ શેર કરો. સ્વ નિયંત્રણ રાખો. તમારે બપોરે 3:30 થી 4:30 ની વચ્ચે સાવચેત રહેવું જોઈએ. આજે તમારો લકી કલર પીચ છે

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, આજે વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે દુઃખી થઈ શકો છો. કાર્યમાં કેટલાક પડકારો પણ આવી શકે છે, જેને તમે એકાગ્રતા સાથે પૂર્ણ કરી શકશો. આજે તમે ઇચ્છો તો થોડો આરામ પણ કરી શકો છો. બપોરે 3 થી 4 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવાનું ટાળો. આજે તમારો શુભ રંગ લીલો છે.

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકોએ આજે ​​વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે નિરાશ ન થવું. ધ્યાનમાં રાખો કે સમસ્યાઓ જીવનનો એક ભાગ છે. સાંજે 4:40 થી 6:00 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય થઈ શકે છે. કાળો આજે તમારો શુભ રંગ છે.

મકર : મકર રાશિના જાતકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારી પ્રતિભા અને સર્જનાત્મકતાથી કાર્ય પૂર્ણ કરી શકશો. કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરો. જો તમે તમારી નોકરીની જવાબદારીઓને કારણે તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપી શકતા નથી, તો તમે આજે ચેક-અપ માટે જઈ શકો છો. બપોરે 2:15 થી 3:15 દરમિયાન જરૂરી કામ થઈ શકશે. જાંબલી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો માટે, તમને વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે પ્રિયજનો સાથે વધુ સમય પસાર કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમે કોઈપણ સામાજિક કાર્યમાં પણ જઈ શકો છો. સફેદ આજે તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 11:30 થી 1:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મીન : મીન રાશિના લોકો, વૃશ્ચિક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમારા સ્વાસ્થ્ય સાથે જોડાયેલી કોઈપણ બાબત સામે આવશે. જો તમને ખાંડ હોય, તો તમારી સંભાળ રાખો. તમે વધુ ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. ઘેરો જાંબલી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 3:30 થી 4:45 વચ્ચે મહત્વપૂર્ણ કામ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *