આજે સોમવાર ખોડિયારમાંની કૃપાથી આ રાશિઓ પર થશે અઢળક ધનવર્ષા, અટકેલા બધાજ કામ પૂર્ણ થશે. જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : સારી માહિતીની આપલે વધશે. ભાઈઓ સાથે નિકટતા વધશે. લોક કલ્યાણના કાર્યોમાં રસ લેશે. વેપાર ધંધામાં સફળતા મળશે. તમે મહત્વપૂર્ણ વસ્તુઓ રાખી શકો છો. વરિષ્ઠ લોકો સહકાર આપશે. સમજણ સારી રહેશે. મુસાફરી કરી શકે છે. સામાજિક કાર્યોમાં સામેલ થશો. સહકાર ચાલુ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સાતત્ય જળવાઈ રહેશે. જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. પરિવારમાં આનંદ રહેશે. આર્થિક વ્યવસાયિક પ્રયાસોમાં સારું રહેશે. નિઃસંકોચ આગળ વધતા રહો. ખાનદાની વધશે.

વૃષભ : પરંપરા જીવનના સંસ્કારો અને મૂલ્યોને મહત્વ આપશે. ઘરમાં શ્રેષ્ઠ લોકોનું આગમન ચાલુ રહેશે. પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વધારો થશે. લક્ષ્યોને ઝડપી બનાવશે. હિંમત વધશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે. લોહીના સંબંધીઓ સાથે સંબંધ વધશે. નવા વસ્ત્રો પ્રાપ્ત થશે. શુભ કાર્યમાં સામેલ થશો. ઇચ્છિત પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. પરિવારના સભ્યોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. ધીરજ રાખો. સંબંધોને મજબૂત બનાવો. પ્રામાણિકતા જાળવશે. હર્ષ ખુશીથી સમય પસાર કરશે. પ્રતિભા ખીલશે. યોગ્યતા દર્શાવવાની તકો વધશે.

મિથુન : મહત્વપૂર્ણ કામ આગળ વધશે. સર્જનાત્મક પ્રયાસો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. સુસંગતતા ધાર પર હશે. ધ્યેય લક્ષી રહો. નવા કામમાં રુચિ રહેશે. અંગત કાર્યમાં સુધારો થશે. વાણી વર્તન અસરકારક રહેશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે. નાણાકીય લાભની તકો મળશે. આધુનિક વિષયોમાં રુચિ રહેશે. સિદ્ધિઓમાં વધારો. વચન સાચું રહેશે. જવાબદારો અને વરિષ્ઠો સાથે બેઠક થશે. કરારો સક્રિય કરવામાં આવશે. તમે ચર્ચાના કેન્દ્રમાં રહી શકો છો. આભારી રહેશે

કર્ક : લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. લોભની લાલચમાં ન પડો. વ્હાઇટ કોલર ઠગથી દૂર રહો. સ્નેહીજનો માટે બલિદાન સહકાર આપતા રહેશે. સંબંધોને મજબૂત બનાવશે. જવાબદારી નિભાવવામાં આગળ રહેશે. કામકાજમાં તકેદારી વધશે. વ્યવહારમાં સ્પષ્ટતા લાવશે. દાન ધર્મમાં આગળ રહેશે. રોકાણમાં રસ રહેશે. ન્યાયિક વિષયો મજબૂત થશે. દૂરના દેશોના કામકાજ વેગ પકડશે. વિરોધથી સાવધ રહો. ઉધાર લેવાનું ટાળશે. કામ સમયસર પૂર્ણ થશે. બજેટ પર નિયંત્રણ રાખો. દેખાડો કરવાનું ટાળો.

સિંહ : આર્થિક કાર્યને આગળ વધારવાનો પ્રયાસ કરશો. સંચાલન વહીવટ કામ કરશે. વડીલો સાથે તાલમેલ વધશે. વ્યવસાયિકો અને વ્યાપારીઓ શુભ લાભ લેશે. તકો વધશે. મહત્વપૂર્ણ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. શ્રેષ્ઠ પ્રયાસોને પ્રોત્સાહન આપશે. સંપર્ક સંચાર સુધરશે. વિવિધ મોરચે સારો દેખાવ કરશે. કરિયરમાં ઉન્નતિ થશે. હિંમત અને શક્તિ રહેશે. સકારાત્મકતા વધશે. મોટું લક્ષ્ય રાખશે. તમને સારી ઑફર્સ મળશે. વરિષ્ઠ લોકો સહકાર આપશે. મિત્રો ખુશ રહેશે. પ્રવાસની શક્યતા છે. સ્પર્ધા કરશે.

કન્યા : કાર્ય યોજનાઓને આગળ ધપાવશો. પૈતૃક કામ થશે. વ્યક્તિત્વ પ્રભાવશાળી રહેશે. બધા ભાગીદાર હશે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ચર્ચામાં સારું રહેશે. જોખમ લેવાનું વલણ રહેશે. પદ પ્રતિષ્ઠાને બળ મળશે. નોંધપાત્ર પ્રયાસો સફળ થશે. સફળતાની ટકાવારી ઊંચી રહેશે. ચારે બાજુ સુસંગતતા હશે. નફો ધાર પર રહેશે. વિશ્વાસ સાથે વિશ્વાસ આગળ વધશે. સારી માહિતીની આપ-લે ચાલુ રહેશે. ફોકસ રહેશે. પ્રબંધન વહીવટનું કામ પૂર્ણ કરશે.

તુલા : વિશ્વાસ અને આત્મવિશ્વાસથી તમને ઇચ્છિત પરિણામ મળશે. લક્ષ્ય પ્રાપ્તિમાં ભાગ્ય મદદરૂપ થશે. અમે એજન્ડા બનાવીને તૈયારી સાથે આગળ વધીશું. સુસંગતતા ધાર પર રહેશે. ચારે બાજુ નોંધપાત્ર પરિણામો જોવા મળશે. યોજનાઓના અમલીકરણમાં વધારો કરશે. આધ્યાત્મિકતા વધશે. વેપાર ધંધા અને નફો વધશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. લાંબા અંતરની યાત્રા શક્ય છે. ઉચ્ચ શિક્ષણ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. રૂટિન ઠીક કરશે. બધા માટે સારી લાગણી રાખશે. ભાગીદારી વધશે. સૌભાગ્ય પ્રબળ રહેશે. નમ્ર બનો

વૃશ્ચિક : મહત્વપૂર્ણ કામમાં ઉતાવળ ન કરવી. અણધાર્યા કારણોસર કાર્ય પ્રભાવિત થઈ શકે છે. પ્રિયજનોના સૂચનો પર ધ્યાન આપશો. સિસ્ટમ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. જોખમી પ્રયાસો ટાળો. પરિવારનો સહયોગ ઘરમાં રહેશે. સંતુલિત વર્તન રહેશે. શિસ્તનું પાલન કરશે. ભોજનમાં સાત્વિકતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સાથે સમાધાન ન કરો. અજાણ્યાઓથી અંતર રાખો. નિયમોની અવગણના કરવાનું ટાળો. દલીલમાં ન પડો. વિચાર સાથે આગળ વધવાનો સમય છે. શારીરિક સંકેતોને અવગણશો નહીં. ગુંડાઓથી બચો.

ધનુ : મોટા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં સફળતા મળશે. ઉદ્યોગો ધંધા સંબંધિત કામો ઝડપથી પૂર્ણ કરશે. સહયોગ અને ભાગીદારી વધશે. મહેનતુ રહેશે. ભાગીદારીના મામલા પક્ષમાં રહેશે. મૈત્રીપૂર્ણ સંબંધોમાં નિકટતા આવશે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લઈ શકશો. પ્રસ્તાવોને સમર્થન મળશે. સ્થિરતા મજબૂત થશે. સિસ્ટમ મજબૂત રહેશે. સમજદારીપૂર્વક રાખશે. કરિયર બિઝનેસમાં વૃદ્ધિ થશે. ખાનદાની રાખશે. દાંપત્યજીવનમાં શુભતા અને સહજતા વધશે. તમારા આહારમાં સાત્વિકતા રાખો. નેતૃત્વ ક્ષમતાનો લાભ લો. આરામદાયક રહેશે

મકર : સખત મહેનત અને સમર્પણથી તમે તમારું સ્થાન જાળવી શકશો. વિજયની ભાવના રાખશે. સ્થિતિ સરેરાશ કરતા સારી રહેશે. મિત્રો સાથે તમને આત્મવિશ્વાસ મળશે. વ્યાવસાયિક સંબંધોમાં તમે વધુ સારા થશો. લોન લેવડદેવડ ટાળો. કામકાજમાં સાવધાની રાખશો. સખત મહેનત કરતા રહેશે. શિસ્તમાં વધારો થશે. સાવધાનીથી કામ કરશો. મેનેજમેન્ટમાં સુસંગતતા રહેશે. વહીવટી પરિણામો આવશે. સફળતા સામાન્ય રહેશે. ખર્ચને નિયંત્રણમાં રાખો. છેતરપિંડીનો ભોગ બનવાનું ટાળો. ઇન્ટરવ્યુમાં સાવચેત રહો. બહુ જલ્દી વિશ્વાસ ન કરો.

કુંભ : અંગત કામગીરીમાં સુધારો થશે. સક્રિયતા અને સમજણથી કામ કરશો. લક્ષ્ય પર કેન્દ્રિત રહો. સકારાત્મકતા ધાર પર રહેશે. જરૂરી કામ ઝડપથી કરવા પ્રયાસ કરશે. ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે. નાણાકીય બાબતોમાં આત્મવિશ્વાસ વધશે. સજાગ રહો. અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. શૈક્ષણિક પ્રવૃત્તિઓ વધશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતો તરફેણમાં આવશે. સંસ્કાર પરંપરાઓને વેગ મળશે. સ્પર્ધામાં અસરકારક રહેશે. યુવાનો વધુ સારું કરશે. કલા કૌશલ્યમાં સુધારો થશે. બુદ્ધિના બળથી તમને સફળતા મળશે.

મીન : અંગત બાબતો તરફેણમાં આવશે. નોકરી ધંધામાં ગતિ આવશે. વાહન બનાવવાના મામલામાં તેજી આવશે. સંસાધનો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. વ્યક્તિત્વ સુધરશે. પરિવારમાં આનંદ રહેશે. સારો સમય શેર કરશો. અંગત વિષયો પર ધ્યાન વધશે. ભાવનાત્મક પ્રદર્શનમાં આરામદાયક બનો. સુખમાં વધારો થશે. મેનેજમેન્ટ એડમિનિસ્ટ્રેશન વધુ સારું રહેશે. શિસ્તમાં વધારો થશે. વ્યાવસાયિક રહો. અંગત વિષયો પર ધ્યાન વધારશે. જીદ, ઉતાવળ અને ઘમંડ ટાળો. સહનશીલતા અને સુસંગતતા પર ભાર મૂકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *