9તારીખે માં મોગલ આ રાશિના જાતકો પર ધન લુંટાવશે માતાજી, ધંધામાં આવકના નવા સ્ત્રોતો બનશે, વ્યવસાય નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળશે જાણો તમારું રાશિફળ જય માં મોગલ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેવાનો છે. આજે તમે કામકાજના સ્થળે સખત મહેનત કરશો. તમે તમારી સિદ્ધિઓ પર ગર્વ અનુભવશો. આજે તમને ઘણી જવાબદારીઓ મળી શકે છે, જેને તમે સારી રીતે નિભાવશો. આ રાશિના મનોરંજન ઉદ્યોગ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ લાભદાયી બની શકે છે. તમારું સર્જનાત્મક ક્ષેત્ર મજબૂત રહેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

વૃષભ : આજે તમારો દિવસ ઉત્સાહથી ભરેલો રહેશે. તમારા વિચારેલા કામ આજે પૂરા થશે. આજે તમને બિઝનેસ પાર્ટનર સાથે કરેલા કામથી ફાયદો થશે. આ ઉપરાંત, જો તમે ખુલ્લા મનથી કામ કરશો તો સારા લોકો તમારી સાથે જોડાવાનો પ્રયત્ન કરશે. આ રાશિના પ્રોપર્ટી ડીલર માટે પણ આજનો દિવસ સારો રહેશે. સ્ટોક બ્રોકર તરીકે કામ કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ વ્યસ્ત રહી શકે છે

મિથુન : આજનો તમારો દિવસ લાભદાયક રહેવાનો છે. આજે મહેનતનું પરિણામ તમારા પક્ષમાં રહેશે. આજે મારી જાત પર ધ્યાન આપશો. આજે તમને કોઈ કામમાં પ્રિયજનોની મદદ મળી શકે છે. આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ક્યાંક ફરવા જવાની યોજના બનાવી શકો છો, તમારા સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે. તમારા પ્રશંસનીય કાર્યને સમાજમાં સન્માન મળી શકે છે. કોઈ કામમાં તમારો આત્મવિશ્વાસ તમને સફળતા અપાવી શકે છે. તમે તમારા પરિવાર સાથે સાંજનો સમય વિતાવશો.

કર્ક : આજે તમારા દિવસની શરૂઆત સારી થવા જઈ રહી છે. ઓફિસમાં કામનું ભારણ વધી શકે છે. આજે અધિકારી વર્ગનો સહકાર મળવો સરળ રહેશે, બગડતા કામ થશે. બાળકો પ્રત્યેનો તમારો પ્રેમ.. તમને તેમના પ્રિયતમ બનાવશે. આજે તમે તમારી ભૂલોમાંથી કંઈક શીખી શકો છો. આજે તમે તમારા બાળકો સાથે પેરેન્ટ મીટિંગમાં જઈ શકો છો. કાળા કૂતરાને રોટલી ખવડાવવાથી મનને શાંતિ મળશે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે ઉત્તમ રહેવાનો છે. આજે તમે કોઈ રચનાત્મક કાર્ય કરી શકો છો. તમને બહુરાષ્ટ્રીય કંપની તરફથી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે, જેનાથી તમે આત્મવિશ્વાસ અનુભવશો. આજે તમને કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામ પર વિચાર કરવાની સંપૂર્ણ તક મળશે. સમયનો ભરપૂર ઉપયોગ કરો. આજે તમે બીજાને જેટલું મહત્વ આપશો, એટલું જ મહત્વ તમને મળશે. આજે તમને માઈગ્રેનની સમસ્યાથી ઘણી રાહત મળશે, બિનજરૂરી બાબતો પર ધ્યાન ન આપો.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા જીવનમાં નવી દિશા લાવશે. આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય સહકર્મીઓની મદદથી પૂર્ણ થશે. આજે ઓફિસમાં મિટિંગમાં ભાગ લેશે. સાથે જ કોઈ મહત્વપૂર્ણ વિષય પર વાતચીત થઈ શકે છે. આ રાશિના જે લોકો અન્ય રાજ્યમાં બિઝનેસ શરૂ કરવા માગે છે, તેમના માટે આજનો દિવસ સારો છે, તેમને તેમના પરિવારના સભ્યોનો પૂરો સહયોગ મળશે. તમને કંઈક નવું શીખવા મળી શકે છે. આજે તમારા વિચારોને મહત્વ મળશે..

તુલા : આજે તમે તમારા દિવસની શરૂઆત શાંત મનથી કરશો. જૂના લેવડ-દેવડના મામલાઓમાં પરેશાનીના કારણે આજે તણાવ થોડો વધી શકે છે, તેનાથી છૂટકારો મેળવવા માટે, તમારા જીવનસાથીની મદદ લો. આજે તમે ગાયનેકોલોજિસ્ટ પાસે જઈ શકો છો. આજે તમને સરકારી ક્ષેત્રથી લાભ થવાની સંભાવના છે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાંથી નોકરી માટે કોલ આવશે. આજે બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. તમે સારું પુસ્તક વાંચવાનું મન બનાવી શકો છો.

વૃશ્ચિક : આજે તમારો દિવસ ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે. આજે તમે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો. દરેક કાર્યને ધીરજ અને સમજણથી પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. આજે કોઈની મદદ માટે પૂછવામાં સંકોચ ન કરો, બધું તમારા પક્ષમાં છે. આજે તમે કોઈપણ યોજના શરૂ કરી શકો છો. જો શક્ય હોય તો, સાંજ પહેલા કામ પૂર્ણ કરો. જો તમે આજે સખત મહેનત કરશો તો તમારા વિચારેલા મોટાભાગના કામ પૂરા થઈ શકે છે.

ધનુરાશિ : આજે તમારા દિવસની શરૂઆત સારા મૂડ સાથે થવા જઈ રહી છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. પૈસાની બાબતમાં આજે પ્રગતિના નવા રસ્તા ખુલશે. તે વસ્તુઓને વધુ મહત્વ આપો જે આજે તમારા માટે વધુ મહત્વપૂર્ણ છે. ઉપરાંત, તમારે તમારા કામ, કુટુંબ અને મિત્રો વચ્ચે સંતુલન જાળવવું જોઈએ. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે, તમે કોમ્પ્યુટર સંબંધિત અભ્યાસક્રમોમાં જોડાઈ શકો છો. આજે ઓફિસમાં કામ સમયસર પૂર્ણ થશે.

મકર : આજનો તમારો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. આજે તમે કોઈ જૂના મિત્રને તેના ઘરે જઈ શકો છો. આજે પ્રવાસ ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. તમે થાક અને તણાવ અનુભવી શકો છો. આજે તમે બાળકો સાથે સમય વિતાવી શકો છો. આજે ખાનગી શિક્ષકોને પ્રમોશન મળી શકે છે. જો તમારા જીવનસાથી સાથે અણબનાવ છે તો તેને ઉકેલવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. ગ્રાફિક ડિઝાઇનિંગના વિદ્યાર્થીઓ આજે કંઈક સર્જનાત્મક કરી શકે છે.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા પરિવાર માટે નવી ખુશીઓ લઈને આવવાનો છે. મહત્વપૂર્ણ કામના કારણે આજે તમે લાંબી મુસાફરી કરી શકો છો. સંતાન પક્ષની સફળતા તમને ખુશ કરશે. આજે તમે ઘરે નાની પાર્ટીનું આયોજન કરી શકો છો. નવું કામ કરવાનું વિચારીને પૈસા કમાવવાની તક મળશે. નાણાકીય સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે.

મીન : આજે તમારા દિવસની શરૂઆત નવી આશાઓ સાથે થવા જઈ રહી છે. આ રાશિના લોકો જે બેકરીના વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા છે, તેઓને આજે અપેક્ષા કરતા વધુ નફો મળી શકે છે, જેના કારણે આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. કલા અને સાહિત્યના લોકો માટે પણ આજનો દિવસ સારો રહેશે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ તેમના કરિયરને લઈને ચિંતિત રહેશે, તેમના ગુરુની સલાહ લેવી વધુ સારું રહેશે. તમને તમારી કુશળતા બતાવવાની સુવર્ણ તકો મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *