9 અને 10ઓગસ્ટ મોગલ માં આ 5 રાશિઓના ઉદયમાં રહેશે નક્ષત્રો બધી યોજનાઓ સફળ થશે ધનલાભની તકો મળશે ધંધામાં યોજના સાકાર થશે નવા કરાર થશે જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : ગેરસમજ અને વારંવાર મતભેદો કુટુંબનું વાતાવરણ ઉદાસીન બનાવી શકે છે. આ સ્થિતિ તમને તણાવમાં મૂકી શકે છે. આજે કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓ અને ગૌણ અધિકારીઓ સાથે સંઘર્ષનો ભય છે.

વૃષભ : આજે તમારું કોઈ વિચારેલું કામ પૂરું થશે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં નવો બદલાવ આવશે, જે તેમના ભવિષ્ય માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. આ રાશિના લોકો જેઓ સોશિયલ સાઈટ પર કામ કરે છે તેઓ કોઈને જાણતા હશે જેની પાસેથી તમને ઘણો ફાયદો થશે.

મિથુન : આજે કોઈ પણ નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરતા પહેલા સારી રીતે વિચાર કરો. આજે તમારે ઘણું કામ કરવું પડી શકે છે, પરંતુ કામથી ડરશો નહીં. જીવનસાથી તરફથી પ્રેમ અને ખુશી મળવાના ચાન્સ રહેશે. આજનો દિવસ નવી મિત્રતાનો પાયો નાખવાનો છે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમને ભાગ્યશાળી બનાવશે. તમને લોકપ્રિયતા મળશે, વ્યવસાયમાંથી તમારી આવક વધશે અને તમને અધિકારીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. પરંતુ વિપરીત સંદર્ભમાં, અનૈતિક સંબંધો તમારા પારિવારિક જીવનને નષ્ટ અને ભ્રષ્ટ કરી શકે છે

સિંહ : આજે તમને કોઈ ખાસ કામમાં કોઈ અનુભવી વ્યક્તિનો સહયોગ મળી શકે છે. પરિવાર સાથે ફિલ્મ જોવાની યોજના બનાવી શકો છો. તમારે કોઈપણ પ્રકારની જૂની વસ્તુઓ પર વધુ ધ્યાન આપવાનું ટાળવું જોઈએ. આજે તમારે પૈસાની લેવડ-દેવડથી બચવું જોઈએ.

કન્યા : આજે તમે તમારી જાતને વધુ સારી અને આત્મવિશ્વાસ અનુભવશો. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. તમને લોકોની સેવા કરવાનો મોકો મળશે. તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. આવકમાં વધારો થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. તમે કોઈ મિત્રને તેની સમસ્યા ઉકેલવામાં મદદ કરશો.

તુલા :આજે મિલકત સંબંધિત મામલાઓમાં સમજદારીથી કામ લેવાની જરૂર છે. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવાથી તમને અપેક્ષિત વળતર મળશે નહીં. નોકરીમાં વૃદ્ધિની તકો એવા લોકો માટે હશે જેઓ તેમના ઉપરી અધિકારીઓ સાથે કુનેહ રાખશે.

વૃશ્ચિક : તમારા પારિવારિક સંબંધો મજબૂત રહેશે. થોડી મહેનતથી તમે સરળતાથી તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરી શકશો. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ વધશે. વ્યવસાયિક કાર્ય માટે આજનો દિવસ સારો છે. તમે દરેક કાર્યને ધીરજ અને સમજણથી પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરશો.

ધનુરાશિ : આજે તમને પરિવારના સભ્યોને ખુશ કરવામાં મુશ્કેલી પડશે. તેમને સમજવાનો પ્રયત્ન કરો અને વસ્તુઓને તેમના દૃષ્ટિકોણથી જુઓ, તમને વધુ સારા પરિણામો મળશે. તમારા જબરદસ્ત આત્મવિશ્વાસનો લાભ લો, ત્યાંથી બહાર નીકળો અને કેટલાક નવા સંપર્કો અને મિત્રો બનાવો.

મકર : આજે ઘણા ક્ષેત્રોમાં સમસ્યાઓ જોવા મળી શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે અને તમે ભાવનાત્મક રીતે પરેશાન પણ થઈ શકો છો. તમારે તમારા મનને શાંત રાખવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. વેપારના મામલામાં તમારે સાવધાન અને સાવધાન રહેવું જોઈએ.

કુંભ : આજે નોકરીમાં તમારી સામે મોટો પડકાર આવશે. આમાં તમે સંપૂર્ણપણે સફળ પણ થશો. ઘરનું વાતાવરણ ખુશનુમા બની રહેશે. તમને અચાનક નાણાંકીય લાભની તકો મળશે. ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. અન્ય લોકો પણ તમારા કામથી પ્રભાવિત થશે.

મીન : મારા પરિવાર સાથે અસભ્ય વર્તન ન કરો. તે પારિવારિક શાંતિમાં ખલેલ પહોંચાડી શકે છે. વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવધાની રાખો. તમારે કોઈ મોટી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અન્ય લોકો દ્વારા છેતરશો નહીં. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *