શ્રાવણ માસના પહેલા સોમવારથી શુક્વારે સુધી આ 7 રાશિઃજાતકોને માં મોગલના આશીર્વાદથી વિઝા અને વિદેશી કાર્યોમાં અટકેલા કામો પાર પડશે આ ફક્ત 3 રાશિ ઉપર ધન લુંટાવશે માં લક્ષ્મી, ચારેય બાજુ હશે પૈસા જ પૈસા.

મેષ : શારીરિક વિકાસના કાર્યને વેગ મળશે. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. સહભાગિતાની ઓફર આવશે. દિનચર્યા નિયમિત રહેશે. પ્રવાસ, રોકાણ અને નોકરી અનુકૂળ રહેશે. ઈજા, ચોરી અને વિવાદ વગેરેના કારણે નુકસાન શક્ય છે. જોખમ ન લો. મુશ્કેલીમાં ન પડો. આવકમાં ઘટાડો થશે.

વૃષભ : પૈસા હશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. કોર્ટ અને કોર્ટમાં સુસંગતતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. લલચાશો નહીં વેપારમાં ઇચ્છિત લાભ થવાની સંભાવના છે. ભાઈઓ મદદ કરશે. મિલકતની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

મિથુન : જોખમી અને જામીનગીરીનું કામ ન કરો. લક્ષ્યને ધ્યાનમાં રાખીને પ્રયાસ કરો, તમને સફળતા મળશે. શુભ કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેવાથી સૌભાગ્ય અને સન્માન મળશે. વ્યવસાયિક નિર્ણયો લેવામાં વિલંબ કરશો નહીં. પ્રોપર્ટીના કામોથી લાભ મળશે. બેરોજગારી દૂર થશે. પૈસાની આવક થશે.

કર્ક : બાળકની ક્રિયાઓ પર નજર રાખો. મૂડી રોકાણ વધશે. પ્રચારથી દૂર રહો. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. તમને કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. તમારા વર્તન અને કાર્યક્ષમતાને અધિકારી વર્ગનો સહયોગ મળશે.

સિંહ : સારી સ્થિતિમાં રહો. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. ચિંતા રહેશે. વેપારમાં સાવધાની રાખો. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. વાસ્તવિકતાને મહત્વ આપો. પ્રયત્નોમાં સફળતા મળવાની શક્યતા ઓછી છે. પરિવારમાં મતભેદનું વાતાવરણ બની શકે છે.

કન્યા : પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. શત્રુઓ શાંત રહેશે. પૈસા હશે. આજે વિશેષ લાભ થવાની સંભાવના છે. મહેનત ફળ આપશે. સિદ્ધિ સાથે પ્રસન્નતા રહેશે. બુદ્ધિ અને મનોબળથી સુખ-સમૃદ્ધિ વધશે. વેપારમાં કામનો વિસ્તાર થશે. સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે

તુલા : મૂલ્ય વધશે. મહેમાનોની અવરજવર રહેશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. સુખ હશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. જોખમી કાર્યોથી દૂર રહો. શક્તિમાં વધારો થશે. પરિવારમાં સહયોગનું વાતાવરણ રહેશે. ઈચ્છિત કાર્ય સિદ્ધ થવાના યોગ છે. તમને મૂંઝવણોમાંથી મુક્તિ મળશે.

વૃશ્ચિક : પ્રવાસ, નોકરી અને રોકાણ સાનુકૂળ લાભ આપશે. ભેટ વગેરે પ્રાપ્ત થશે. કોઈ મોટું કામ કરવામાં ખુશી મળશે. વેપારમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. સંતાન તરફથી સુખદ સ્થિતિ રહેશે. મહેનતના પ્રમાણમાં વધુ ફાયદો થશે. તમારી વસ્તુઓ હાથમાં રાખો.

ધનુ : અજાણી વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ ન કરો. સારી સ્થિતિમાં રહો. પેટ સંબંધી વિકારના યોગ હોવાથી ખાવા-પીવામાં સંયમ રાખો. વિવાદોથી દૂર રહેવું જોઈએ. આર્થિક પ્રગતિમાં અવરોધ આવી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. અણધાર્યા મોટા ખર્ચાઓ સામે આવશે. લોન લેવી પડી શકે છે, જોખમ ન લો.

મકર : કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓથી તમે ચિંતિત રહેશો. શક્ય હોય ત્યાં સુધી સમયની અનુકૂલનક્ષમતાનો લાભ લો. નવી સિદ્ધિઓ શક્ય છે. ધંધો સારો ચાલશે. નવી યોજના બનશે. નવા કરાર થશે. લાભની તકો વધશે.

કુંભ : અટકેલા કામ પૂરા થશે. જોખમ ન લો. વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. કુનેહ અને સહનશીલતાના બળ પર અવરોધોને ઉકેલી શકાય છે. તમારા આહાર પર નિયંત્રણ રાખો. નવા કરારોથી લાભ થાય. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. પૂછતા રહેશે.

મીન : પૈસા હશે. લલચાશો નહીં સંતાનોના કામથી સમાજમાં પ્રતિષ્ઠા વધશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. નેતૃત્વના ગુણોના વર્ચસ્વને કારણે વહીવટ અને નેતૃત્વ સંબંધિત કાર્ય સફળ થશે. શત્રુઓથી સાવધ રહો. કોર્ટ-કચેરીનું કામ થશે. ધંધો સારો રહેશે. તંત્ર-મંત્રમાં રુચિ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *