શનિવારે અને રવિવારે માં મોગલ ખુદ આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ…જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારે તમારું ધ્યાન તમારા જીવન પર રાખવું જોઈએ. આ પરિવહન તમારા માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક રહેશે. આ પરિવહન તમને થોડું વિચલિત અને બેચેન બનાવી શકે છે. તમારે સખત મહેનત કરવી પડશે. મહત્વની બાબતો પર ધ્યાન આપો. જાંબલી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. તમે સાંજે 6 થી 8 દરમિયાન કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરી શકો છો

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે આજે તમે ખૂબ જ સારા સમયની અપેક્ષા રાખી શકો છો. આજે અચાનક ક્યાંકથી ધનલાભ થઈ શકે છે. તમે પૈસા બચાવી શકો છો અને તમારા અથવા તમારા પરિવાર માટે કંઈક ખરીદી શકો છો. 5 થી 6:30 નો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. સફેદ આજે તમારો શુભ રંગ છે.

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે થોડા ચિંતનશીલ રહેશો. તમારે તમારા લક્ષ્યોને ધ્યાનમાં રાખીને કામ કરવું જોઈએ. તમારો વ્યક્તિગત વિકાસ થશે. નારંગી આજે તમારો શુભ રંગ છે. 5 થી 6 વાગ્યાની વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે ઉર્જાવાન અને મજબૂત અનુભવ કરશો. આજે તમે રચનાત્મક રીતે કામ કરી શકો છો. તમારે તમારી લાગણીઓ વ્યક્ત કરવી જોઈએ, પછી ભલે તે કામ પર હોય કે અંગત જીવનમાં. તમે શાંતિ અનુભવશો. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. સાંજે 4 થી 5:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આ દિવસે લાલ કપડા પહેરવાનું ટાળો.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમને સારા કામની ઘણી તકો મળશે. તમારા પ્રિયજનો સાથે થોડો સમય એકલા વિતાવો. તમારા મતભેદોને ઉકેલવા અને તમારા પ્રિયજનો સાથે સારો સમય પસાર કરવા માટે આજનો દિવસ તમારા માટે સારો છે. સાંજે 5 થી 7:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. બ્રાઉન કલર તમારા માટે આજનો દિવસ શુભ રહેશે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે થોડા તણાવમાં રહી શકો છો. તમે ભવિષ્ય વિશે આશાવાદી રહેશો. સકારાત્મક ફેરફારો પર ધ્યાન આપો. જે તમારા માટે નવી તકો અથવા પડકારો લાવી શકે છે. જો કોઈ અવરોધ હશે તો તમે તેને સરળતાથી પાર કરી શકશો. આછો લીલો આજે તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 9 થી 10 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા આત્મવિશ્વાસમાં વધારો જોશો. તમે ઉત્સાહ અનુભવશો. તમે તમારી આસપાસના લોકોને પ્રેરણા આપી શકો છો. ઓફિસમાં નાણાકીય વૃદ્ધિ પણ મળશે. કેટલાક લોકો તમારી સફળતાથી નારાજ થઈ શકે છે. પીળો આજે તમારો શુભ રંગ છે. બપોરે 1:15 થી 2:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તેનાથી તમે સકારાત્મકતા સાથે કામ કરી શકશો. કોઈપણ બાબતમાં વધુ પડતી ચિંતા કરશો નહીં. સારા નસીબ અને સકારાત્મક ઉર્જા માટે તમારે બ્રાઉન કલરનું કંઈક પહેરવું જોઈએ. બપોરે 1:00 થી 2:00 વાગ્યા વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

ધનુ : ધનુ રાશિના લોકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે અંગત જીવનમાં થોડી મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમારે સાવધાની સાથે આગળ વધવું જોઈએ. જો વસ્તુઓ તમારા અનુસાર નથી તો ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. જો તમને કોઈ સમસ્યા હોય તો નિરાશ ન થાઓ. તમે જીવન પ્રત્યે આશાવાદી દૃષ્ટિકોણ ધરાવો છો. સારા નસીબ માટે કોઈ લીલા રંગમાં કંઈક પહેરી શકે છે. બપોરે 3 થી 5 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે સારો રહેશે.

મકર : મકર રાશિના જાતકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમને લાગશે કે તમને ઘણી દિશાઓમાં ધકેલવામાં આવી રહ્યા છે. ઘર અને કામ બંને જગ્યાએ ઘણો તણાવ હોઈ શકે છે. આજે તમારે ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખવું જોઈએ. તમારે તમારા કામને પ્રાથમિકતા આપવી જોઈએ. કામ અને પરિવાર વચ્ચે સંતુલન જાળવો. આજે આછો વાદળી રંગ તમારા માટે શુભ લાવશે. બપોરે 12 થી 1:30 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કુંભ : કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે કુંભ રાશિના લોકો ભવિષ્યની યોજના બનાવી શકે છે. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. વસ્તુઓ તમારા માટે યોગ્ય દિશામાં આગળ વધશે. તમે તમારી સ્થિતિ સુધારી શકો છો. આ તમામ કાર્યો કરવા માટે આજનો દિવસ શ્રેષ્ઠ છે. તમે આજે વાદળી રંગમાં કંઈક પહેરી શકો છો. સાંજે 4.30 થી 6 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મીન : મીન રાશિના જાતકો, કુંભ રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે તમારી આધ્યાત્મિક બાજુ સાથે વધુ જોડાયેલા અનુભવશો. તમે તેને ઠીક કરવા માટે શું કરશો તે જુઓ. વસ્તુઓ જલ્દીથી સારી થવા લાગશે. કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ સાથે નિખાલસ વાતચીત કરવામાં તમને આનંદ થશે. સાંજે 7:45 થી 8:45 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આજે લાલ રંગની કોઈપણ વસ્તુ પહેરવાનું ટાળો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *