અમદાવદમાં લગ્નની પ્રથમ રાત્રિએ પતિએ આપ્યો ઝટકો પછી ભાભીએ કહ્યું તારે કરવું છે તો તારે જ ખોલવી પડે…. અને ડબલ આનંદ આવે છે..મારી બહેનપણીએ

રાજકોટની પરિણીતા પર લગ્નના દિવસે જ આભ ફાટી પડ્યું. સુહાગરાતની રાતે જ પતિએ એવી વાત કરી કે, પરિણીતાની ઈચ્છાઓ ચકનાચૂર થઈ ગઈ. પતિએ તેણીને સુહાગરાતે કહ્યુ હતું કે, તેના જીવનમાં બીજી કોઈ મહિલા છે. તેણે ફક્ત પરિવારના કહેવાથી તેની સાથે લગ્ન કર્યાં છે.

પતિની આવી વાત બાદ ફરિયાદીને સુહાગરાતે જ મોટો આઘાત લાગ્યો હતો. માલવીયાનગર પોલીસ મથકે એક યુવતીએ ફરિયાદ દાખલ કરી છે. ફરિયાદી મહિલાએ પોતાના પતિ, દીયર, સાસુઅને સસરા સામે ફરિયાદ આપી છે.

લગ્નની પ્રથમ રાત્રિએ પતિએ આપ્યો ઝટકો, રાજકોટની પરિણીતાની ઈચ્છાઓ ચકનાચૂર થઈ ગઈરાજકોટની પરિણીતા પર લગ્નના દિવસે જ આભ ફાટી પડ્યું. સુહાગરાતની રાતે જ પતિએ એવી વાત કરી કે, પરિણીતાની ઈચ્છાઓ ચકનાચૂર થઈ ગઈ. પતિએ તેણીને સુહાગરાતે કહ્યુ હતું કે, તેના જીવનમાં બીજી કોઈ મહિલા છે.

તેણે ફક્ત પરિવારના કહેવાથી તેની સાથે લગ્ન કર્યાં છે. પતિની આવી વાત બાદ ફરિયાદીને સુહાગરાતે જ મોટો આઘાત લાગ્યો હતો. માલવીયાનગર પોલીસ મથકે એક યુવતીએ ફરિયાદ દાખલ કરી છે. ફરિયાદી મહિલાએ પોતાના પતિ, દીયર, સાસુઅને સસરા સામે ફરિયાદ આપી છે.

શું તમે જાણો છો કે પુરુષોએ એવી કઈ વસ્તુ ખાવી જોઈએ તમારું શ-રીર નબળું ન પડે અને ફિટ રહે. ત્યારે શેકેલું લસણ તમને આમાં મદદ કરી શકે છે. ત્યારે જે પુરુષોનું લગ્ન જીવન સારું નથી ચાલી રહ્યું, તેમના માટે નબળાઈ એક મોટી સમસ્યા બની ગઈ છે. ત્યારે આવી સ્થિતિમાં તમે શેકેલું લસણ તમારી મદદ માટે ખૂબ જ ઉપયોગી સાબિત થઈ શકે છે.

ત્યારે તમને જણાવી દઈએ કે લસણમાં વિટામિન-સી, વિટામિન-બી6, ફોસ્ફરસ, મેંગેનીઝ, ઝિંક, કેલ્શિયમ અને આયર્ન સારી માત્રામાં રહેલા હોય છે. ત્યારે તેની સાથે તેમાં થોડી માત્રામાં પ્રોટીન અને થાઈમીન અને પેન્ટોથેનિક એસિડ પણ હોય છે, જે સ્વાસ્થ્ય માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક માનવામાં આવે છે.

આ પ્રેમની અસર માત્ર મનીષના અંગત જીવનમાં જ નથી પડી રહી, તેની અસર તેના અભ્યાસ પર પણ પડી રહી છે. તેમની વહીવટી સેવાની પરીક્ષાની તૈયારીમાં જરૂરી સમર્પણ કે મહેનત ન હતી. પ્રિયાના દેખાવ અને તેના સપના તેને ક્યારેય એકલા છોડતા નથી. આનું પરિણામ એ આવ્યું કે તે પરીક્ષામાં નાપાસ થયો. હવે ઘર તેના પિતાના પેન્શન પર ચાલતું હોવાથી મનીષે તમામ પોકેટ મની, ક્રેડિટ કાર્ડ વગેરે બંધ કરી દેવા પડ્યા હતા.

પરીક્ષામાં નાપાસ થવા પર તેના મિત્રો અફસોસ કરવા આવ્યા ત્યારે મનીષને હજુ પણ સારી રીતે યાદ છે. પ્રિયા પણ બધાની સાથે આવી, પણ તેના ચહેરા પર અફસોસના ભાવ નહોતા, પણ જ્યારે તેની એક મિત્રે કહ્યું કે પ્રિયાના કારણે મનીષ પરીક્ષામાં વધુ મહેનત કરી શકતો નથી, ત્યારે તે ખૂબ જ ખડખડાટ હસી પડ્યો અને બોલ્યો વાહ, એક તો નાપાસ થયો, પણ દોષ બીજા પર નાખવાનો તમારો વારો છે.

મનીષને પ્રિયા વિશે ખરાબ લાગ્યું હશે, પણ તેણે તેને પ્રિયાના ઘમંડ માનીને ટાળ્યું. અત્યાર સુધી, તેણે પ્રિયાને તેના જીવનનો ભાગ બનવા વિશે પણ ક્યાં ચીડવ્યું હતુંજ્યારે તે તેના જીવનમાં સામેલ થશે, ત્યારે જ એકની સ્થિતિની જવાબદારી બીજાની રહેશે. તેને વિશ્વાસ હતો કે પ્રિયા સાથે તે જીવનમાં ચોક્કસપણે સફળ થશે. એટલે જ વિલંબ કર્યા વિના મનીષે પ્રિયાને લગ્નનો પ્રસ્તાવ મૂક્યો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *